Nếu người iu bạn bị đồng tính thì sao ^^

Nghe cách anh phản ứng gần gần như em nhỉ: không chịu nổi nếu đứa nó iu cùng giới với mình :D
Cái đó là bị cuốn hút bởi 2 giới tính, bisexual :)
Đúng là em đặt câu hỏi khó thật! :p

:D
Thế em cũng vậy à? :D nhưng thật ra nếu anh là em... chắc anh cũng không chịu được ng yêu mình yêu thằng con trai khác... :)) nói chung tư tưởng anh cũng thoáng nhưng chuyện đấy hơi khó. :D là bạn thì được. chẹp, cứ nghĩ 2 thằng con trai... đến là bó tay. :(

Khong sao. Em de tinh ma, neu anh chang kia cung bisexual va tuyet voi nhu ng iu em thi cang tot :)) j/k
Cai do thi can phai nghien cuu tung hoan canh :)
Dao nay, em cham len HAO, thay nhiu gai dep qua, chac la minh... :"> luon cho ddo*~ phi' :mrgreen:

Lương Kiến Quốc đã viết:
:D Em Lan làm gì mà hỏi câu khó thế, hix... :(

khó quá hix
Nếu ng iu của anh mà yêu thằng con trai khác thì... chắc chắn kết quả sẽ là chia tay. Lý do: anh không chấp nhận chuyện thua 1 thằng con trai khác như vậy, mà nếu thua thật thì anh sẽ phải tự rút lui (nhưng nếu anh yêu 1 đứa con gái đã có bạn trai thì chuyện lại khác nhá :p - thường thì con trai chắc cũng nhiều đứa vậy) .
===> giống tui
Còn trong trường hợp này lại khác, nếu ng iu của anh lại thích... 1 con nhỏ con gái khác thì... anh sẽ tìm hiểu xem đối tượng của ng iu anh là ai? như thế nào? có lẽ cái cảm giác của anh khi ng iu của anh yêu 1 ng đồng tính nữa sẽ dễ chịu hơn là yêu 1 ng con trai khác.
Trường hợp này là ng iu của anh thuộc dạng ng bị cuốn hút bởi cả 2 tính cách, gọi là gì ấy nhỉ? :p tự dưng lại quên mất. hì... thế cho nên cũng không thể ép buộc được. Có lẽ lúc ấy sẽ có phương thức dành cho cả 3, mà biết đâu là 4 đấy chứ... :)) Anh tin là vẫn có thể tồn tại những trường hợp như vậy. :)
Tuy nhiên trường hợp ở trên cũng sẽ hơi ít và cũng là như em Lan đã nêu, anh yêu nó, và nó cũng yêu anh (đương nhiên, vì như thế mới gọi là ng iu được :D). Nhưng phải thêm vào tính cách của nó nữa, anh tin là nếu thực sự là ng yêu thì "nó" sẽ có những tính cách nào đấy, suy nghĩ nào đấy, và dĩ nhiên nếu có là đồng tính thì cũng sẽ chọn 1 ng cũng... cá tính không kém. :p

Thiệt , những chuyện thế này tôi đọc thấy đầy . Nhiều đôi lấy nhau cả chục năm mới phát hiện ra chồng/vợ mình bị đồng tính .Nhưng mà đã yêu nó , vẫn yêu nó nên chắc là không thể bỏ nó được . Cái này cũng tùy từng người . Nếu trường hợp của tôi vớ phải 1 người như thế này mà đã sống đến mấy chục năm rồi thì chắc là sẽ vẫn sông tiếp nhưng mà hix , không thể như cũ được ( mà tôi tin là tôi đủ tỉnh táo và hiểu biết để nhận ra cái này ngay từ đầu ) [-x

Có nhiều thể loại người mà sinh ra đã thế . Họ thích thế .Cứ thử tưởng tượng xem , đối với mình khi nhìn thấy 1 em xin xin nào đấy ,ăn mặc sành địu 1 tí thì mình sẽ " cảm thấy " thế nào .Và hãy nghĩ rằng khi họ nhìn thấy 1 người cùng giới với họ và đối với họ , họ cũng cảm thấy cái mà mình cảm thấy thì sao nhỉ . Ai cũng có quyền yêu đương theo kiểu của mình . Cái đó gọi là gì nhỉ ? chả biết nữa 8-| :p
Cũng có nhiểu trường hợp bị đánh mất giới tính do tiếp xúc với nhiều thể loại người như thế hoặc là do di truyền hay là do cái gì đó .Ở Mỹ họ còn cho phép những người đồng tính được lấy nhau nữa cơ .Ở Vn thì không biết bao giờ mới có chuyện đó .Mà thôi bàn nhiều cái chuyện này nhiều khéo trở thành bệnh hoạn cũng lên.

Mà em T Lan này :bisexual là "cái gì" thế :embarasse

Hix noi ra that khong phai , co cam giac em L bi les

?? a Châu nói gì thế :nono:

bản thân em thì em cũng ko muốn làm bạn với những người đồng tính cho lắm... dù biết là bây giờ ko được xa cách và biệt lập họ nhưng mà nghĩ đến cung thấy... ớn chết đi được ý ạ :|

cho em hỏi một trường hợp... nếu người bạn thân đồng giới của mình yêu/thích mình thì phải làm sao ạ? :( :|

...è... :|

ặc mọi người hết người này thấy ớn rồi rợn rồi tởm nhưng cũng khổ thân cho người ta lắm chứ trời sinh người ta như vậy chứ có phải người ta muốn vậy đâu?mọi ngươi ơi thế kỷ 21 cần yêu thương hơn nữa dù sao chúng ta cũng là nhưng teen của AMS mà sống hiện đại lên nào

Cái này thì bó tay Tường Lan rồi ! Nói như Lan thì nhất cử lưỡng tiện rồi.

Chuyện có người yêu là một người đồng tính đúng là một kình nghiệm thê thảm với những ai "trót dại". Mà một thông tin nhỏ :" Dân đồng tính đa số khá giàu có, có nhiều tên đẹp trai như star ( trong mấy phòng tập thể hình)" ~~~> nhiều fan nữ nhà ta té ngửa khi mà biết được người mà mình " thầm thương trộm nhớ" bấy lâu nay cũng quan tâm để ý đến những "đối tượng" như ... mình.

Còn riêng tôi nếu xảy ra trường hợp này thì thôi. Tránh voi chằng xấu mặt nào, đành ngậm ngùi mà tránh thật xa đi thôi.

O kia! :nono: Sao moi nguoi het ghe tom roi den thuong hai nguoi dong tinh the???!! :nono: Co gi dau ma ghe tom voi lai thuong hai nhi? Nguoi ta cung la nguoi, chang qua la thieu so, cung yeu, chi co la khong yeu nguoi cung gioi tinh. Em khong phai la ho hao ung ho quan he dong tinh, nhung ma, thu dat minh vao vi tri cua ho xem, ban thay ghe tom ho, ho cung cam thay y het nhu vay voi ban do!
2 a Chau: Bisexual la nguoi co the yeu ca nguoi cung gioi va khac gioi.
2 m Nga: Khong yeu nguoi ta thi tu choi nguoi ta thoi em. Nhu kieu ban than (khac gioi) cua em yeu em ma em khong yeu nguoi ta vay. Hay te nhi, va neu em khong cam thay thoai mai , thi hay noi ro voi nguoi ta, de xem co the tiep tuc tinh ban khong :) So simple! Minh tung bi tu choi 1 lan :cry: Nhung ma nguoi do that la tuyet voi, lam minh cam thay khong the tiep tuc, nhung rat tu hao vi da chon dung nguoi :x :x :x
Em khong co les dau nhe! :mrgreen:

Thêm cho các bạn một chi tiết khá hấp dẫn nữa : "Dân đồng tính đã yêu ai thì yêu say đắm và cuồng nhiệt, thường là yêu đơn phương" thỉnh thoảng tên nào may mắn thì gặp được một kẻ "giống như mình".

Cái này là kinh nghiệm bản thân : thằng bạn học chung lớp hồi đó bị một tên "thích con trai" iêu. Mà mãnh liệt còn hơn tình yêu bình thường. Ngày nào cũng gửi thư tâm sự cứ y như là một người con gái. Đến lúc phát hiện ra thì ... đến nỗi mà phải dọa báo Ban Giám Hiệu nó mới chịu buông tha, thậm chí có lần dọa "cho một trận" ...

Đinh Tường Lan đã viết:
Minh tung bi tu choi 1 lan :cry: Nhung ma nguoi do that la tuyet voi, lam minh cam thay khong the tiep tuc, nhung rat tu hao vi da chon dung nguoi :x :x :x
Em khong co les dau nhe! :mrgreen:
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

buồn , chán , thất vọng

Sao, sao do anh? :nono: Noi cho anh bit nha, dung thay the ma coi thuong em! Em do anh tim ra tren doi nay mot co gai hay hon nguoi do! :nono: Tuy co chi la mot chut say nang, nhung ma em rat tu hao da chon nguoi do :x :love3: Sao anh lai co the to thai do nhu the nhi! :nono:

Chú Châu này... không biết rõ về mà cứ phán linh tinh nhỉ?
Em Lan có hơi cá tính nhưng nói em ấy là les thì :)) chú hơi có vấn đề đấy. b-) mình thì... cùng lắm chỉ nghĩ em ấy bis. thôi. :p j/k thôi nhá Lan. :D (1/2 thật, 1/2 đùa, đố em biết phần nào nhiều hơn. :D)
:)) mà Châu cho ví dụ... hơi nhảm nhí đấy. Sau vài chục năm? Cứ giả dụ là lấy nhau khoảng 30 tuổi đi, vài chục năm sau là khoảng 60 tuổi? :)) thế thì nói làm gì nữa? -.-
Ở đây chỉ nói là khoảng 1, 2 năm thậm chí mới là ng iu thôi mà. Cứ lấy ví dụ bản thân đi Châu, nếu bây giờ phát hiện ng iu bị les. hay bis. thì sao? nói sau mấy chục năm thì nói làm gì?

chẹp, hóa ra topic bị chuyển sang đây, thế mà mình cứ nghĩ là nó bị del
thực ra thì đồng tính hay ko cũng ko phải hoàn toàn do n`g ta, như có người bình thường nhưng bị mấy thằng ku khác đầu độc ~> đồng tính lun

Lương Kiến Quốc đã viết:
Chú Châu này... không biết rõ về mà cứ phán linh tinh nhỉ?
Em Lan có hơi cá tính nhưng nói em ấy là les thì :)) chú hơi có vấn đề đấy. b-) mình thì... cùng lắm chỉ nghĩ em ấy bis. thôi. :p j/k thôi nhá Lan. :D (1/2 thật, 1/2 đùa, đố em biết phần nào nhiều hơn. :D)
:)) mà Châu cho ví dụ... hơi nhảm nhí đấy. Sau vài chục năm? Cứ giả dụ là lấy nhau khoảng 30 tuổi đi, vài chục năm sau là khoảng 60 tuổi? :)) thế thì nói làm gì nữa? -.-
Ở đây chỉ nói là khoảng 1, 2 năm thậm chí mới là ng iu thôi mà. Cứ lấy ví dụ bản thân đi Châu, nếu bây giờ phát hiện ng iu bị les. hay bis. thì sao? nói sau mấy chục năm thì nói làm gì?
Phan dung su that nhiu hon :)) (doan xem phan that hay phan dua dung hon :> )
O, lay nhau roi hay chua lay nhau thi co khac gi dau :D

:D hehe, thế có đúng hay ko? :p thôi đùa chứ anh không nhất thiết phải nghe câu trả lời này, dù câu trả lời nào đối với anh cũng vậy thôi. ;)
Mà cái câu sau ko đúng em à. Lấy nhau với chưa lấy nhau cũng phải khác chứ. Con trai đa số cũng sĩ diện. :)) Chia tay ng iu với li dị vợ phải khác nhau chứ. Vả lại như anh nói ở trên, sau mấy chục năm thì... :)) chia tay làm qué gì nữa. -.-

Lương Kiến Quốc đã viết:
:D hehe, thế có đúng hay ko? :p thôi đùa chứ anh không nhất thiết phải nghe câu trả lời này, dù câu trả lời nào đối với anh cũng vậy thôi. ;)
Mà cái câu sau ko đúng em à. Lấy nhau với chưa lấy nhau cũng phải khác chứ. Con trai đa số cũng sĩ diện. :)) Chia tay ng iu với li dị vợ phải khác nhau chứ. Vả lại như anh nói ở trên, sau mấy chục năm thì... :)) chia tay làm qué gì nữa. -.-
Thường thường cái tâm lý với việc làm lại từ đầu là rất... ngại ngần và lười biếng. Nhưng khi đã chung sống đến mấy chục năm, chả ai muốn bỏ đâu, trừ khi quá sức chịu đựng con người ta. VD: Làm những việc chà đạp danh dự không chỉ vợ/ chồng mình mà cả tông ty, họ hàng chẳng hạn :p:p:p.

Thì thế, ý tớ cũng là thế mà ;) tại ở trên Châu đưa ví dụ tới mấy chục năm thì... hơi quá. 0.o

Em chả nghĩ thế. Iu quí thì không sao, ghét nhau rồi mà còn phải chịu đựng thì thà một lần khó chịu, điều tiếng mà yên thân còn hơn. Thằng chồng em sau này (ấy là giả sử em lấy được chồng :mrgreen:) mà léng phéng với con nào, em bỏ quách (ai dà, mạnh mồm thế, không bít sau này có vạ miệng không đây :p)
Không phải con nào mà thằng nào thì cũng còn đỡ, còn chịu được :(
2 a Quốc: sự thật nào (les. or bis. or chưa iu ai hết, khó kiểm chứng :D) thì cũng đau lòng phải không anh?

hix, em Lan em ấy dữ quá, chắc mình chịu thôi... :p hehehe... mình là mình ko quen thằng nào rồi, nếu có thì chỉ con nào nữa thôi... :((
Hơ, anh không biết ng khác sao chứ anh thường nhìn ng qua tính cách là chính chứ những tiểu tiết không quan trọng. Em vẫn là em đấy thôi, dù em là bis hay ko thì nếu được anh vẫn cứ :x :)P) nhưng là les thì... hix, cho anh xin rút lui vì nếu có thì em có iu anh đâu, em nhể? :)) :D Nhưng bạn thì thoải mái. ;)

Back
Bên trên