Nếu người iu bạn bị đồng tính thì sao ^^

Đinh Tường Lan đã viết:
Em do anh tim ra tren doi nay mot co gai hay hon nguoi do! :nono:

thế nếu anh tìm được rồi thì sao ??????????????

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thật ra rất ít người là les hoặc gay ngay từ bé,thường là do bị ảnh hưởng ( bạn bè,phim ảnh ...v v ... v v ) sau này. 1 số thì muốn thay đổi, 1 số thì ko muôn thay đổi,cảm thấy bị les hoặc gay tốt hơn với họ thì mình cũng đành chịu mà thôi. Nhưng người này có thể tự tìm đến với nhau mà ko ảnh hưởng gì đến chúng ta,gay với gay les với les,miễn là ko lôi kéo người ko bị là được :) Bọn mình ko nên có thái độ phân biệt :)
Còn nếu như 1 ai đó bị dính rùi nhg muốn trở lại bình thường ( rất nhiều trường hợp ) thì mình nên làm 1 cái gì đấy,ma tốt nhất là mang lại tình yêu nam nữ cho họ hiểu tình yêu nam nữ khác với tình yêu đồng tính thế nào :) cái chính là cần 1 tình yêu thật sự :> ( người từng trải.... :D )

đúng rồi ,có lẽ là bị ảnh hưởng đó . Nghe bài của bạn Lê thành Tuyên hay quá đó ( tôi nói thế thôi chứ tôi hổng có bị cái gì đâu đó ) . Sao tự dưng con người ta lại đâm ra thế nhỉ ? Tôi có từng tiếp xúc với 1 thằng gay , thấy nó hoàn toàn bình thường mà . Còn les và bis thì chả biết sao .
Tôi đồng ý là tình yêu có thể làm con người thay đổi ( có lẽ là cả tiền nữa ^^ ) nhưng ........ làm thế nào ( cũng giống như làm thế nào để có nhiều tiền :D

Nguyễn Linh Chi đã viết:
Nếu ví dụ cậu và nó rất yêu nhau ( dc khoảng 1 năm chả hạn) túm lại là nó rất tốt rất tuyệt, xong rùi cậu phát hiện ra nó yêu cậu chỉ để che mắt thiên hạ- nó đang yêu 1 người đồng giới với nó, mà cậu chính mắt nhìn thấy nó hun người đó 8-| 8-| , thế sẽ làm thế nào- trong khi bạn còn rất yêu nó 8-|
tặng 1 đấm là quá nhẹ,nửa hòn gạch là bình thường,1 chém là thích hợp nhất :x

tùy em ;) :)>- =D> :>

Lương Kiến Quốc đã viết:
Chú Châu này... không biết rõ về mà cứ phán linh tinh nhỉ?
Em Lan có hơi cá tính nhưng nói em ấy là les thì :)) chú hơi có vấn đề đấy. b-) mình thì... cùng lắm chỉ nghĩ em ấy bis. thôi. :p j/k thôi nhá Lan. :D (1/2 thật, 1/2 đùa, đố em biết phần nào nhiều hơn. :D)
:)) mà Châu cho ví dụ... hơi nhảm nhí đấy. Sau vài chục năm? Cứ giả dụ là lấy nhau khoảng 30 tuổi đi, vài chục năm sau là khoảng 60 tuổi? :)) thế thì nói làm gì nữa? -.-
Ở đây chỉ nói là khoảng 1, 2 năm thậm chí mới là ng iu thôi mà. Cứ lấy ví dụ bản thân đi Châu, nếu bây giờ phát hiện ng iu bị les. hay bis. thì sao? nói sau mấy chục năm thì nói làm gì?

Oài dà , cảm thấy thế thì nói thế . Nếu có động chạm tới ai đó thì cho sori nha ( kô phải với ông LKQ này rối )
Được rồi , lấy vd bản thân tôi luôn cho ông đỡ lằng nhằng . Nếu tôi lỡ yêu 1 con bé nào đấy 1,2 năm gì đấy rồi tôi phát hiện ra nó là les ---> thẳng thắn nói lời bye thôi vì đã là les thì chỉ thích g thôi , đâu có iu mình đâu . Mà cuộc sống quan trọng nhất là phải có những tiếng cười . Không yêu tôi , tôi bó tay thôi . Còn nếu con bé đó là bis . Cái này very very khó , như tôi đã nói ở trên , nếu tôi đã yêu nó tôi sẽ cố gắng "đào tạo" nó =P~ [-o< 0:) vì tôi nghĩ là cái bệnh này là do bị ảnh hưởng mà .Mà nghĩ đến cái chuyện này nghĩ muốn sôi máu lên ấy . Ừ thì cứ cho là nó yêu mình , nó có tình cảm với mình và mình cũng thế . Nhưng thỉnh thoảng nó nhìn thấy mấy con xinh xinh , dễ thương thì nó lại có cảm giác gì đó thì mình cũng gai người . Đếu biết là cái bọn les nó làm cái chuyện ấy cái kiểu gì nữa .Nếu nó yêu mình , nó phải thay đổi X( X( X( X( X( Còn không , hix hix càng nghĩ càng điên . Nói thật là tôi sợ nhiều mối quan hệ tình cảm ràng buộc khác mà tôi mang nợ .
Tôi sợ dư luận , sợ nhiều thứ . Ở VN không phải như ở tây . Tôi phải nghĩ cho hạnh phúc của tôi . Tôi cũng có tính cách hơi đặc biệt 1 tí nhưng chả sao cả . Gia đình vẫn sống tốt , họ hàng cũng tốt . Nói chung là cứ tiếp tục thế thì là .... là vẫn thế . Mà với cái kiểu của tôi thì là như thế này này : nếu tôi có lỡ yêu 1 con les thì kiểu gì thì kiểu tôi cũng vẫn cố gắng giúp nó hạnh phúc nhưng không lây đâu . Never =; ( không tin là tôi sẽ như thế ) [-x Còn bix hả , chả biết nữa . Tùy thuộc vào con bé đó , tùy thuộc vào cách nhìn nhận của mọi người , tùy thuộc vào tôi . Nói chung là tôi không biết đau đầu lắm . Tôi nghĩ mấy người bị bix thì phần lớn chắc là do thế này : do tiếp xúc với 1 người cùng giời quá " tuyệt vời " đâm ra không có cái kiểu ghen ghen mà trở lên hâm mộ rồi cuối cùng ngộ nhận rồi đâm ra thế . :-$

Mà con bé TL nó không thèm trả lời câu hỏi của mình ? :madflame:

1. đàn ông hay có ý nghĩ "cải tạo người yêu", "yêu anh, em phải thay đổi" => cực kì gia trưởng, áp đặt vớ vẩn. Đối phó với loại người này, g chỉ việc "em thay đổi rồi :)" rồi đâu lại vào đấy :))
2. đàn ông mà "sợ dư luận, sợ nhiều thứ" => hèn (j/k, hạ hỏa, hạ hỏa :p)
3. câu hỏi nào đâu? 8-| Hỏi thì phải rõ ràng, em mới biết mà trả lời chứ :p

Les và bis hầu hết đều là do bị ảnh hưởng,nếu nói chỉ bis là do bị ảnh hưởng thì ông anh nhầm rồi ;) Muốn giúp người yêu từ Bis thành bình thường còn khó hơn les nhiều lần đấy :) Bởi vì họ chẳng thấy có gì khác nhau khi yêu nam và nữ,ko khéo còn thấy yêu nữ hay hơn vì nữ với nữ có thể hiểu nhau dễ dàng hơn là nam với nữ :)
Mà đã yêu rùi khi biết người mình yêu bị les hay bis thì đâu phải ai cũng chắp tay chịu thua và đầu hàng rồi chia tay luôn đâu,yêu rồi sợ mình ko chia tay nổi ý ;) mà lại hay nảy sinh thêm tình cảm muốn giúp người ấy quay lại bình thường :) dính vào yêu thì đâu thể viện vào 1 chút rắc rối là chia tay luôn được :)

Đúng a! người ta có bí. hay không khó kiểm chứng lắm mà! Nên đừng khăng khăng "anh phải thay đổi em" không lại bị nó lừa cho :))
Nữ yêu nữ vì hiểu nhau, dịu dàng, dễ thương, nữ yêu nam vì mạnh mẽ, mãnh liệt, bất ngờ, hiểu lầm cũng là gia vị của tình iu nữa. Cả 2 đều có cái hay riêng :)

chẹp, nói thế chứ, hic, iu nó nhưng nó bị g.ay, ~> đành pó tay
mà có những n`g vừa iu đc ng` khác phái + vừa iu đc ng` cùng phái, như thế thì gọi là rì

ui chán , mình lập cái topic nì cho zvui thui, ai ngờ...đúng sau này mình lại iu 1 đứa như thế
chả mún nói rì nữa,tại vì nó có ng` iu mà` n`g iu nó cũng là con trai :((

Thế nó có bis không? Vớt vát được gì không? Em có yêu nó nếu nó bis. hoặc thậm chí gay không?

loạn hít cả lên, người thì bảo nó PD, người thì bảo nó bình thường, ơ ơ, mà chị giải thích giùm em xem bis là thế nào đc ko, có phải bis là iu cả nam cả nữ đều đc ạ

Có lẽ, bất kể giới tính, yêu một nhân cách không giới tính chẳng hạn :x :x

dinh tuong lan đã viết:
Có lẽ, bất kể giới tính, yêu một nhân cách không giới tính chẳng hạn :x :x

:)) :)) :)) Booooong !!!! Gõ chuông một cái mới được !!!! Cho ngay cô nàng này lên ... chùa !!! Trên đó người ta yêu "nhân cách" của phật chứ không ai quan tâm xem phật là đàn ông hay đàn bà !!!!

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>​

Anh cho hết người bis. lên chùa được hả? Thế thì em cũng lên theo cho vui :|

dinh tuong lan đã viết:
Anh cho hết người bis. lên chùa được hả? Thế thì em cũng lên theo cho vui :|

:)) :)) :)) Thành thật chia buồn với em, người bình thường yêu người khác giới, người đồng tính yêu người cùng giới, có lẽ chỉ có mình em đành chấp nhận "cô đơn" với ... "chư phật" mà thôi !!! Thôi thì cũng đành ... ra cổng chùa thơ thẩn ... lấy việc nhặt ... "lá đa rơi" (chứ không phải cánh hoa rơi) làm "vui" :(( ...!!! Tìm được người "đồng chí, đồng hành" cho em kể cũng khó lắm thay !!! :-?

Hix nếu ng` iu em là les thì em cũng dợn cả người mà đi khám xem mình có 8-} ko :(( hy vọng là ko :((
Mà thế chắc cũng tự dưng mà bỏ thôi, sợ lắm :((

Nếu người iu em là LES thì em cứ thế mà chơi, khỏi phải thương xót, miễn sao bề ngoài của nó vẫn là nữ là đc rồi, :)) :)) :))

ui, mất hết cả hy vọng roài, em nhắn tin cho nó thì nó dek trả lời ( gân` 10 tin chứ it rì), thế mà lúc em bảo em là cường ( tên thằng bạn em) thì...nó reply lại luôn :(( :((
cũng may là bi h cũng ko iu nó như xưa., hic

Back
Bên trên