Nếu người iu bạn bị đồng tính thì sao ^^

ko còn gì để băn khoăn, chia tay là tất nhiên, đã đồng tính rồi thì làm sao thix người khac giới dược nữa...

ơ 8-| thế người yêu bị đồng tính thì người bị yêu ko phải đồng tính à .... :-/ :-/

yêu ai mà hơi điệu một chút , hơi giống con gái một chút có sao ko vây?

an duy đã viết:
yêu ai mà hơi điệu một chút , hơi giống con gái một chút có sao ko vây?
nếu yêu con gái mà chỉ hơi giống con gái còn được 8-|
chứ yêu con trai mà điệu lại còn hơi giống con gái thì [-( ... thế mà cũng yêu được :-?

ko, nếu con trai mà điệu thì có thể là bị metrosexual chứ ko fai là gay
mà công nhận, iu mí đứa metro đó thì seo mà chịu đc cơ chứ, điệu có lẽ hơn cả con gái

ơ khó hiểu thật thế là thử xem nó có đồng tính ko à
Dốt quá :p là thử xem nó có yêu mình không! Ít ra là nó iu mình hơn hay thằng cha kia hơn :p Ko iu nó thì thử thế làm gì cho mệt! /:)

Đinh Tường Lan đã viết:
Dốt quá :p là thử xem nó có yêu mình không! Ít ra là nó iu mình hơn hay thằng cha kia hơn :p Ko iu nó thì thử thế làm gì cho mệt! /:)
thế kq là nó iu thằng cha kia hơn và kết luận là nó bị đồng tính đúng ko ạ :| :| :|

Không quan tâm đến kết quả làm gì, vì ở dưới, khổ chủ kết luận là khổ chủ không iu. Ai dà, xem chừng là vì kết quả như thế nên nó mới là .. như thế :p

:p

may mà biết kết quả sớm :p :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe mọi người nói về người đồng tình sợ quá!!! Em Thủy còn cho câu 'quái thai' làm chị rợn cả người...
Mọi người cũng biết đấy, có người đồng tính do bẩn sinh, có người tự biến mình thành đồng tính (do hoàn cảnh). Có lẽ người đ/tính bẩm sinh không nhiều, do hoàn cảnh lại nhiểu :-/ nên nhìn vào thế giới đồng tính, có nhiều người có ấn tượng về 1 thế giới hư hỏng, bệnh hoạn, ăn chơi trác tác, etc...
Nhưng không phải ai cũng thế...

Cái TH, người yêu mình tự nhiên phát hiện ra người ta gay hay les...tất nhiên ai chả shock. Shock vì người mình yêu đi yêu người khác, shock vì giới tính của người đó...Cũng có loại người 2-fi, yêu cả 2 giới... điều này cũng có thể xảy ra.

Nhưng nếu có thể, đừng chú ý nhiều quá đến giới tính của người đó vội, hãy nhìn trước hết vào khía cạnh tình cảm. Xem là 2 người không còn yêu nhau nữa là vì sao?? : người yêu bạn phản bội, có người thứ 3 hay người ấy không còn yêu bạn nữa...
Một kẻ lừa dối và phản bội thì ko thể tha thứ, nhưng nếu tình cảm giữa hai người chỉ có thế...đã đến lúc cả 2 nên chia tay...
Người ta nói 'look at the bright side': yêu 1 người k còn yêu mình nữa...thì dù có cố giữ người ta lại cũng chẳng được gì, chi bằng chia tay...có lẽ lại tốt hơn...

Người đồng tính cũng là người, cũng có người này người kia. Mình gặp một số người, có người rất nice... họ ko hại ai...Đừng quá khắt khe với gay hay les ... Dù cảm giác ban nhìn thấy 1 cặp đồng tính không dễ chịu, nhưng họ k phải là 'quái thai' đâu 8-|

Dần dần chúng ta phải nhìn nhận 1 cách thoáng hơn đi. Bi, Les, Gay, Trans. tất cả đều là bình thường mà. Bên Holland đã cho phép đồng tính cưới nhau rồi đấy. :) Phải nhìn vào đó mà học tập đê!!! :) Mỗi cá nhân có quyền tự do chọn cho mình 1 lối sống, kẻ thích hút sách, kẻ thích đồng tính,... thì kệ cho họ sống như thế, miễn sao là đừng phạm pháp là được rồi. Đúng kô nhỉ?

Không, gay, les... không phải là bình thường. Bảo là không phân biệt đối xử với họ thì đúng, chứ bảo họ bình thường thế nào được.
Đùa, có 1 anh ở chỗ mình, bị gay, nhưng mà hát rất hay, hay lắm ý :D Ăn mặc bình thường, không nhuộm tóc đánh son như nhiều gay. Chỉ tội toàn hát bài của nữ, hát xong, anh ý cười ỏn ẻn rồi hôn gió một phát, đại loại mình không thể tả cho hết được. Gì thì gì, vẫn thấy ghê bỏ xừ :-s

Nguyễn Lê Đăng Thi đã viết:
Dần dần chúng ta phải nhìn nhận 1 cách thoáng hơn đi. Bi, Les, Gay, Trans. tất cả đều là bình thường mà. Bên Holland đã cho phép đồng tính cưới nhau rồi đấy. :) Phải nhìn vào đó mà học tập đê!!! :) Mỗi cá nhân có quyền tự do chọn cho mình 1 lối sống, kẻ thích hút sách, kẻ thích đồng tính,... thì kệ cho họ sống như thế, miễn sao là đừng phạm pháp là được rồi. Đúng kô nhỉ?
đương nhiên người ta có quyền tự do riêng và mình cũng thế, ghê thì vẫn ghê, cảm nhận thôi :| :|

ơ em còn thấy người ta bảo có người lập gia đình 1 thời gian , con cái đàng hoàng tự dưng đùng 1 cái ....:-L chẹp đồng tính lại còn có mấy kiểu mới quái đồng tính từ khi sinh ra hoặc đến 1 lúc nào đấy ...ặc ặc đúng là XH ngày càng phong phú thật ....
lại còn có kiểu 2 mang nữa mới ác chứ *-* hôm trước đọc trên báo thấy thế chả hiểu có đúng kg

nhìn anh Thi giống lão Phương bass của Unlimited kinh khủng
ớ, mà em thấy đồng tính hay rì rì đó thì cũng có seo đâu, iu ai la` quuyền của ng` đó chứ, thậm chí cưới nhau cũng chả seo, miễn là họ iu thật lòng là đc

Rất tiếc là anh chơi Lead chứ không chơi Bass em ạ. Thứ 2 nữa, anh cũng không ở Band ở Việt Nam. Thứ 3 là anh không tin là có ai nhìn lại giống anh. 8-| Cái này thì chắc em nhìn lầm chăng. Và thứ 4 chắc chắn anh không phải tên là Phương =; 8-} .
Anh thuộc loại hàng hiếm và độc đấy em ạ, em đã thấy ai vừa dở hơi, vừa đồng bóng sáng nắng chiều mưa đêm nổi bão lại còn mắc tật nói lắm như anh chửa? Em dây phải vào anh là dây phải *** rồi đấy. :)) :)) :)) .

ĐỒng tính nghe còn đỡ ghê hơn loại yêu dc cả nam lẫn nữ.

Ngược lại thì có. Vì kiểu gì nó cũng có thể yêu được mình :D Cứ nghĩ là nó che mắt thiên hạ bằng cách chịu đựng mình thì không sao chịu nổi!

Hồi trước học Sinh, em nghe cô kể là đồng tính có 2 loại: 1 loại là tự trg gen đã có vấn đề rồi >>> ko thay đổi đc j, nhg người đó sẽ ko có khả năng sinh sản và sẽ chết sớm :-s , loại T2 là do tự họ biến mình thành đồng tính, do hoàn cảnh ,...>>> loại này có thể "cải tạo" được ;;)
Em ko dám dị nghị j mấy ng` đồng tính vì bây giờ ai cũng muốn nghĩ về chuyện này thoáng hơn nên em cũng muốn mình như thế, nhg nếu gặp cảnh tượng đó thì cũng ko khỏi sock, như hồi trc xem clip Beautiful của Xtina, đang ngồi ông ổng hát theo thì đập vào mắt mình là cảnh 2 ông gay đang kissing 8-} 8-} >>> sợ quá, tắt lun TV :-s Hay như hôm trc xem Dismissed trên MTV cũng có cảnh đó, lần này pư ko dữ dội như lần trước nhưng vẫn thấy chả hay ho j >>> hum nào thấy chiếu lại CT đó thì chuyển ngay kênh khác:| ...
Em thấy việc mấy người đồng tính dù ko đáng bị bài xích nhg nếu cứ để mọi chuyện PT thì thật là kinh khủng, đi ngược lại với quy luật muôn loài còn j, TG mà toàn đồng tính thì còn duy trì nòi giống làm j8-} ...

Hic, còn nếu ng` iu mình mà là đồng tính thì...ôi chả dám nghĩ nữa 8-} 8-} 8-} 8-}

Back
Bên trên