Mr.Hải fan club^^

tình yêu là j..? yêu cha mẹ, gia đình, yêu làng quê, thiên nhiên đất nước, yêu quê hương..? hay là tình yêu của chàng trai dành cho cô gái trong "tôi yêu em" của Puskin..? Đó là một thứ tình cảm đặc biệt, một thứ thăng hoa của cảm xúc; có lúc thật mãnh liệt dạt dào, cũng có lúc ẩn sau những cử chỉ yêu thương nhẹ nhàng; có lúc bộc phát, có khi chỉ âm thầm đơn phương...

[ mở bài của em bài PuskinT.T]

yêu là đem lại hạnh phúc cho người mình yêu. nếu ng ta đau khổ, mình có thực sự vui ..?

nhin thay ng minh yeu hanh phuc ben ng khac , co chiu dc ko...?
ko chiu dc--> ty ko cao thuong :|
nhg thay day la trong ty thi ko co su chia se--> ???
vay la sao..???

ôi zời ơi... ko làm đc bài văn T_T
tâm trạng ko trùng khớp với tâm trạng nhân vật
--> pó tay :(

Ko phải là ko có trùng cảm giác mà chỉ la thấy mình vẫn khó có thể có được cái gọi là vị tha trong Ty :( => nó là cái gì đấy

Bùi Phương Thanh đã viết:
nhin thay ng minh yeu hanh phuc ben ng khac , co chiu dc ko...?
ko chiu dc--> ty ko cao thuong :|
nhg thay day la trong ty thi ko co su chia se--> ???
vay la sao..???
Cái này có giải thích rui! Tất nhiên là sẽ đau khổ nhưng mà chỉ là một quãng thời gian thui chứ ko phải là suốt đời. Như một đoạn trong bài văn anh có viết thế này: khi một cánh cửa tình yêu đã đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra. Đừng cố ngoái lại và cố gắng mở cánh cửa đã khép bởi phía sau cánh cửa ấy ko có chỗ cho bạn. Đáng tiếc là bài văn lần này a làm ko dc tốt cho lắm! Mà hôm nay mấy đứa bùng tiết ko nộp bài thầy bảo là thu7 nộp trừ 1 điểm đấy!

Nói thế mà cũng nói. Buồn cười thật, hôm nay thầy ức chế bọn trường Dân lập đâm ra lại giảng bài hay thế ko bít. Tiếc cho ai hôm nay ko đi học.:D

Tiếc cho ai hôm nay ko đi học

:( tiếc...tiếc lắm :(

hum trc thầy bảo cho thầy tham gia hội STVCM mà wên ko bít nói với thầy : bọn em thành lập hội là nhờ thấy mà ...:|
_hội trưởng_

thầy thì cần gì. Mà Thanh này, chịu khó sưu tầm mấy câu nói hay hay của thầy rùi post lên nhe!

Mà Thanh này, chịu khó sưu tầm mấy câu nói hay hay của thầy rùi post lên nhe!
em lap cai topic nay de lam nhu the ma :)
nhugn em lam sao nho' het noi..:(
huy dogn tat ca cac thanh vien cua hoi nhe ^_^

Thì e cứ nói thế :D
Mọi người nói làm e ngại wa :p
Tại mấy lần trước e nghỉ nên ko ghi được gì thôi :D

Back
Bên trên