Mr.Hải fan club^^

tớ ko có ý với bọn ấy về thầy Hải dạy Văn, nhưng có 1 số người thích vào nói về các thầy Hải khác. Vui vẻ là tốt, nhưng đã có quá nhiều chuyện xảy ra trên website rồi, nên mong mọi người nói gì thì nghĩ kĩ 1 tí. Cám ơn.

:| tu dugn ko post dc tieng Viet nua :|
lam j nghiem trong the Trang? 8-|
vay thogn bao lai cho moi nguoi nhe', topic nay cua hoi sogn that voi chinh minh va la FC cua thay Hai day Van lop Nga .nhung ai co thay Hai nao khac vui long ko nhac den o day.ok ? ^^

Mà nè, có phải thứ 4 này thầy ko dạy đúng ko Thanh? Tiếc wa đi mất, thế là ko được nghe thầy giảng "Tui iu em" rùi. Thứ 7 nghỉ tuyển điiiiiiiiiiiiiiii! Chán wa đi mất!

hờ hờ, thầy bận làm cái ý, nói rùi mà em wen rùi :p
thứ 7 đôi khi là ôn tập chứ chưa học purkin đâu ^o^
mai đến lớp hjc 1 tiết Toán, sống vô nghĩa :)|
có khi mai em nghỉ nhá..
thầy Hải đang bị đau chân đấy.
đến lớp còn tả chi tiết: ngồi ở bàn--> đá chân--> bị cái dằm đâm vào--> rút ra--> nhiễm trùng --> bịt urgo --> thối thịt--> cuối cùng đi khoét(hix) một miếng ở ngón chân :(

Nghe ghê dễ sợ. Cái này mấy đứa kia cũng có nói rùi. Thế thầy đã đi "khoét" chưa? Tụi nghiệp thầy ghê!

Mai thầy là trong phụ trách hội gì lớn lắm ở trường sư phạm .Thầy mình trẻ mà chức to thế :x.
Thi HKI xong ,rảnh rỗi mọi ng` đọc về Puskin trc' đi nhé (ít ra là mấy bài thơ với truyện ngắn nổi tiếng của ông ý :D) ,cho thầy vui lòng ^^ .Vì lớp ta chuyên N ,với lại lớp mình lười ghê ,kt bài cũ chả đứa nào học,hỏi gì ko biết (cả chuyện cây gậy và củ cà rốt ------>ngại quá :()

Cây gậy và củ cà rốt là cái gì hả Ly?:-/ Hình như mình cũng chưa nghe bao giờ? Chán wa, hn thầy ko đến, bít thế về nhà luôn từ tiết hai cho nó xong. Bùn wa đi mất thui!

Bùn gì. Vui chứ. :p
Cả lớp mình ngồi chơi w nhau. Thú vị. Lấy đủ thể loại mũ len ra nghịch
NL đội mũ của Thư trông như úp cái nồi lên đầu :))
đến lớp còn tả chi tiết: ngồi ở bàn--> đá chân--> bị cái dằm đâm vào--> rút ra--> nhiễm trùng --> bịt urgo --> thối thịt--> cuối cùng đi khoét(hix) một miếng ở ngón chân
Thương thầy. Nhưng mà cô tả nghe ghê wá :(

hum truoc Vu~ vao` ho.c cu khen thay de thuong wa' ^^ nhin nhu doraemon ^^ + day. hay :x
ho`hi`
ai mun kiem chung co the den 11 Nga tiet 2-3 thu 4 hoac tiet 4-5 thu 7 ^^
co mot ly do chinh dang hoac don gian chang co ly do j ca, mun ngoi nghe thay day la co the ok ngoi trogn lop( duogn nhien la giu trat tu ^^) :)>-

Cô nói thế cứ như là bầu sô của thầy.
Đưa người linh tinh vào chưa chắc thầy thích. Cứ rủ linh tinh. Hôm nọ là thầy bỏ wa cho thôi. Ngốc xít /:)
Nhưng mà thầy giảng hay thật :p ko nghe thì phí

Nếu thế chỉ cần nói thật với thầy một câu trước là được mà. Thầy dễ tính ko ý mà, đặc biệt là mình cho thầy lên mây như thế thì ngại gì chứ!

Nếu thế chỉ cần nói thật với thầy một câu trước là được mà. Thầy dễ tính ko ý mà, đặc biệt là mình cho thầy lên mây như thế thì ngại gì chứ!
sao lai goi la len may, wy' thay that ma :x ^^
id cua thay ne`,ai mun noi chuyen voi thay thu thi add nhe: [email protected]
( chua hoi y' kien thay ,mahi`nh nhu minh cung chua add :p)

HIz.. Hôm thi văn không làm tốt.. Em xin lỗi thầy... em chỉ kịp phân tích mỗi chùm thơ thu thoai.. T.T còn không kịp phân tich hết í chứ.. T.T Mất mặt hội phó..:((

HIz.. Hôm thi văn không làm tốt.. Em xin lỗi thầy... em chỉ kịp phân tích mỗi chùm thơ thu thoai.. T.T còn không kịp phân tich hết í chứ.. T.T Mất mặt hội phó.
:)) ...hoi truong gioi wa, bia bia ra duoc 1 to 1/2 mat...ac thay thay HAi onl :-ss em wen chua invi :-ss

Chán, ko add được nick thầy :((. Nè, ko phải chỉ có mình Trang ko làm được bài văn hôm thi đâu, Na cũng có thi được đâu. Thui, bỏ wa đi, thầy cũng chẳng trách đâu :D

Hix... anh ơi... kô biết mọi người thía nào chứ em viết có mỗi một chút chum thơ thu thôi thì biết làm bây h??? :((
Nick Y!M của thầy Hải là j thía hả sói?? cho chung trang với...:D

Trang đọc phần trên ấy, Thanh cho rùi mà. Chỉ có điều hình như thầy ko cho add hay sao ấy, add mãi chẳng được.

Back
Bên trên