Mr.Hải fan club^^

Hic, chán thía hả? Thế thì thử add mail vậy! Thế mọi người định bao giờ đến nhà cô Vân để còn gọi điện báo thầy nào?

ặc. mọi người add thì kèm theo mess ko thầy bít là ai /:)
em mới chat với thầy hum trc mà ^^
nhưng thầy onl để làm việc là chính nên ko có j cần thì thui, ko nên gọi thầy ^^

nhưng thầy onl để làm việc là chính nên ko có j cần thì thui, ko nên gọi thầy ^^

----------

hum trc add em wen mất kèm mes: em là soi' -11 Nga:| hix, lại phải gửi thêm một mes nữa : emla PThanh T.T

----------

ko phải tại em nhé. mạng làm sao đấy rùi tự dưng ra 3 bài lận :|

Trời ơi, phải công nhận hum nay thầy giảng văn hay dễ sợ, cứ đề cập đến vấn đề tình cảm là y như rằng. Phải nói là trong 11 năm cắp sách đến trường,có lẽ may mắn lớn nhất của NA đó là được gặp thầy và được học thầy.

có lẽ may mắn lớn nhất đó là được gặp thầy và được học thầy.
va la` Fan cua thay :x
nguong mo thay wa ^.^
ac....thay thieng the...:| vua nhac xong thay onl :-ss

Hôm nay học "Con đường mùa đông" ah ?
Buồn nhỉ :( .Bạn nghỉ chả biết thầy giảng cái gì :(( .
Hic .May là "Tôi yêu em" chưa học :) .Để còn được nghe thầy giảng bằng nguyên tác .Hơ, hôm nay thầy có giảng bằng Tiếng Nga ko :-/

No, Ly ah! Nhưng mà nghe bằng tiếng Việt thui đã thấy phê rùi! Mà thầy có nói rùi, đừng hi vọng wa, sợ thầy sẽ giảng bài :Tôi yêu em ko dc hay. Thầy bảo đừng hi vọng nhiều để rùi lại thất vọng nhiều và thầy biết chắc chắn là sẽ thất vọng.

oai`, thay` cu noi the ^_^
sau khi hoc bai CDMD, thay da cap bang chung chi duoc yeu cho Phan Anh va nhan nhu con gai' lop minh phai giu chan NgLong ko cho yeu :)) vi chua phai la dang may ra^u :)) ho`ho`. cu the den lop nghe ke lai di :p

Nghe phê thế ko bít. Thằng đầu to nhất lớp thì tồ nhất lớp, còn bé tí hon thì lại là đàn ông cơ đấy!

Nghe phê thế ko bít. Thằng đầu to nhất lớp thì tồ nhất lớp, còn bé tí hon thì lại là đàn ông cơ đấy
:)) anh ơi phũ phàng wa' :))
HPhg = ng phụ nữ đã từng trải :))

Sợ wa'...:(
Em ko nhớ lắm... Nhưng mà cũng thấy thầy giảng pro..:D
lúc đầu còn mải bận ăn xôi --> mới tập trung nghe thầy giảng bài được..:))
Từ bài CĐMĐ, chúng ta đã nhận ra con người thật của Nghiêm Long, Phan Anh và Hồng Phương :))

Đấy là một trong những cái tài của MR Hải. Hôm nào phải xin thầy cho đóng kịch của Sếch Pia mới được.

yeah, đang nghe giảng, hix .h này em còn ngồi đây, vào tiết rùi T_T
Đấy là một trong những cái tài của MR Hải. Hôm nào phải xin thầy cho đóng kịch của Sếch Pia mới được.
:x

Hôm nay thầy giảng vẫn phong độ như thường nhưng có điều vẫn phải công nhận là hơi thất vọng một chút, một chút thui nha!
Mà này, thầy có nói là "Tình yêu ko chấp nhận sự chia sẻ", thế nghĩa là sao thía?

Thế bây h thử tưởng tượng người iu mình đi chơi với đứa khác mà ko đi với mình xem :D
Câu nói hay nhất của thầy "Hạnh phúc trong tình yêu ko phải là thứ mình nhận được mà là thứ minh đem cho "

Ui zoi! Thầy nói cũng chẳng sai đâu. Tại vì thầy thuộc thế hệ đi trước với lại mình chưa biết yêu thực sự nên chưa cảm nhận đc hết đâu!

Anh nói như đúng rồi í!!!!!!!!!!!!!! Anh giỏi thì kiếm thử rồi về giới thiệu cho em xem nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đừng có mà thách, mai anh "xách" đến thật zooooo!!!!!!! :D
Nói thế chứ yêu người thì dễ cái quan trọng là có được người yêu lại hay ko mới nên chuyện ý chứ!

Back
Bên trên