Mr.Hải fan club^^

bây h bạn nào mở đầu xem lại chính mình đi :D ,để các bạn khác còn lấy bài đấy làm mẫu chứ ko thì chả biết nói gì ,bắt đầu từ đâu T_T

tiếng em vẫn lên đều đều đấy chứ ^o^
@Tp: mà bà vào hội từ khi nào cơ? tôi đã ghi tên bà đâu 8-| hờ hờ

Hội Sống thật với chính mình phải co hoạt động gì vui vui chứ nhỉ
Hội trưởng đâu rồi nghĩ ra trò gì hay ho đi b-)
Cho bàn dân thiên hạ còn biết tiếng chứ

Uh, ngộ nghĩnh nhỉ? Sao thấy bảo thầy Hải chỉ dạy mỗi lớp mình bây giờ lại lòi ra cả lớp Trung nữa là sao? Mà Thanh Thanh ơi, giờ mới biết là thầy Hải giỏi như Thanh nói đấy!

ặc :|
hội trưởng T_T, hum 20 ko đến nhà thầy Hải đc..tiếc T_T
mà lớp Trung học Văn cô Tú Oanh cơ mà...
chắc chắn là hội phải có hum nào tụ tập hoành tráng chứ, sau khi có số lượng thành viên khá khá ^.^
còn bình thường ngày nào mấy đứa chẳng gặp nhau :p
danh sách thành viên hội sống thật với chính mình :)>-
1.Sói( cleon'para) -hội trưởng- *
2.CTrang -hội phó- *
3.Lan Hương( teeth)-thư ký- *
4.Phan Anh( green shit) - wản ly thành viên- * <-- sắp cắt chức vì chẳng làm đc j :|
5.Ngọc Anh <-- chưa bít cho Anh len chức j ^^ tạm để -thành viên tích cực-
6.Chi( bầu) -thành viên-
7.Việt Phương ( công chúa )- thành viên-
8.Ngọc Trang ( thùng rác ) -thành viên-
9.Giang Ly -thành viên-
10.Mỹ Dung -thành viên-
11.Nhật Vũ ( gió Lào) -thành viên-
12.Xuân Lộc ( chồi non) -thành viên-
13.Mai Hương -thành viên-
14.Huyền Trang -thành viên-
15.Trà Phương -thành viên mới kết nạp-
( còn một số thành viên bị bỏ sót sẽ update lần sau :p)

bà ko cho tui chức gì to to 1 chút à ,sao chỉ có mỗi chưc thành viên /:) bạn bè kiểu gì đấy /:) bà đc lắm ,tui đăng kí từ hồi bên topic lớp Nga cơ ,quay lại mà xem đi ,cũng khá lâu rồi /:)

Ái chà.Em chưa biết thầy HẢi nào cả.
Hôm nào cho em lên thính giảng ở lớp anh chị 1 hôm nhé.

CẢ thứ 4 tiết 3 và thứ 7 tiết 4 đều là tiết TD lớp em.Dễ bùng thôi.

Oài...
Thầy Hải dạy văn à... chưa thấy bao h...
Hi vọng tốt hơn Lý "Hải" lớp tớ... :))

No 4 go. Mọi người cứ thoải mái đi, thích thì lên lớp 11 Nga nghe thầy giảng văn thử. Đặc biệt, thứ 4 hoặc thứ 7 tuần sau là học bài "Tôi yêu em" của Puskin, yên tâm là hay phải biết.

hờ... Hoan nghênh mọi người có ý định gia nhập hội...:D
@Sói: Sao tướng em Vũ là chủ đầu tư...còn em Lộc là chủ tịch hội đồng quản trị... :p

Nghe hoành tráng thế cơ ah? Chủ tịch hội đồng quản trị mà có đóng góp đồng nào đâu? Cả chủ đầu tư nữa chứ? Chẳng thấy tăm hơi mặt mũi gì cả.

cat chuc chugn no' /:)

Hanh. phuc' o dang kia, phia' truoc, rat gan thoi..
_Mr.Hai.com_

ac, cau nay o tiet truoc. no cugn dau co di hoc. :|
hum wa co cau j do hay ho ma em ko nho' T_T

Tiếc đứt cả ruột, cứ hôm nào mình nghỉ đi học tuyển là y như rằng thầy có những cái mới. Ấn tượng ko? Hôm wa thầy hát hay ko?

Oài... Hôm thầy Hải hát em cũng nghỉ... Hiz... Phí mất cơ hội ngàn vàng.. T.T Hizzz
@ Sói: cách chức chúng nó roài thì phải kiếm ai thay thế chứ, không thì bắt thành viên đóng hội phí cũng được ^.^

ờ ờ, có khi phải thu thêm phí để còn nhậu nhẹt chứ nhỉ
ai mún làm thủ quỹ ko ^o^
thầy hát hay lắm, hát 3 bài, em bít mỗi bài:" đêm thấy ta là thác đổ" của Myta ^.^

Nói về các thầy cô thì thận trọng mồm miệng cho 1 tí, không phải chỗ nào cũng thích nói gì là nói được đâu< no offense though >

Bạn Trang yên tâm. Bọn tớ là fans thiệt chứ ko phải anti fans đâu mà lo. Bọn tớ đều ngưỡng mộ thầy thật tình mà. Nếu muốn yên tâm hơn thì Trang đổi tên topic hộ nhé!

Back
Bên trên