Mr.Hải fan club^^

Biết là có Anh và Dung nhưng vẫn buồn hơn khi ngồi chỗ cũ mà!!!!Chỗ cũ có tất cả mọi người mình yêu quí nhất xung quanh:LHương, CTrang, Sói,PA, Anh, Dung,Thư, Linh...thiếu mỗi Dương và Ngọc Trang. Mà hình như mình yêu quí all mọi người hay sao ý nhi???:D ngại wa':D

Lần trước Hương bảo để Hương sưu tầm câu nói của thầy Hải cho mà.
Quên :D ( Mà dạo này thầy có nói gì đâu )
Con còn bị ngồi bàn đầu đây này :( Lanh khủng khiếp. Mà chẳng hiểu sao ngồi bàn đầu buồn ngủ khủng khiếp :(( Chỉ muốn hết tiết luôn

ý ẹ, lâu lắm em mới onl vào đây :)
ngồi bàn 1
hơi lạnh+ trống trải ( hùi trc còn thấy cái lưng Ctrang--> cảm giác yên tâm:) )
bên trái là cửa, bên phải là Thu...
có nhìu cảm giác mà trước kia ko có..
trc kia ít nói chuyện với Thu..bi h nói nhìu mới thấy "bà già đau khổ "cũng thú vị lắm ^_^.. thỉnh thoảng phá lên cười ko lý do, rùi đỏ mặt ngượng ngượng :D... iu Thu..^^
trc kia ngồi ở dưới, làm j thầy cô cũng ko bít...
bi h hở ra một chút là bị phát hiện...
nhưng lại có thời gian...ngắm thầy cô :p , và nghe đc khá nhìu điều thầy cô nói...
trc kia ngồi dưới thấy toàn lưng là lưng, người là người..
bi h trc mặt là cái bảng xanh to uỳnh ^^...
trc' kia phải nhấp nhỏm ghi bài trên bảng...
bi h bị Ctrang gõ vào đầu kêu: " cúi xuống.!" ...
....
ôi ôi cái bàn 1...!

đương nhiên trogn ta vẫn còn chút dư âm, một chút vương vấn với cái bàn cũ, với những ng đã bên ta một thời gian ...
nhưng cũng thử một cảm giác mới , những ng bạn mới ( mà ở đây toàn ng wen cả đấy nhá ...^^)... đều rất thú vị, mới mẻ mà chúng ta cần và nên khám phá... bỗng một ngày nào đấy cô lại chuyển chỗ, có lẽ tớ cũng sẽ yêu cái bàn 1 này lắm :)..
gửi tới những ng vẫn còn thấy cô đơn:chẳng có j ngăn cách đc chúng ta cả, cùng lắm là cách khoảng 2 mét thui mà ^^. thật may mắn là chúng ta vẫn ở chung một lớp... iu lớp mình lắm :-* :x :)

Thanh ui, nhưng Xuân Diệu đã biểu là
"anh là anh em vẫn cứ là em
Có thể nào qua Vạn Lí Trường Thành
Của hai vũ trụ chứa đầy bí mật"

ỐI giời ơi đây là Thanh Sói sao???????Nói cứ như bà già y'!!!:D Chắc Thu chuyển ít bà già cho Thanh rui!!!!!!:))

Chi đã viết:
ỐI giời ơi đây là Thanh Sói sao???????Nói cứ như bà già y'!!! Chắc Thu chuyển ít bà già cho Thanh rui!!!!!!

o ho, the hoa' ra moi ng moi' bit' mot nua con ng soi', con nua con` lai chac dang dan kham pha ra :))
@Linh: dugn la tho XD em chua hoc ^.^
thik cai bai "Dai. Kho`" cua XD :)
nguoi ta kho^? vi thuong ko phai cach'
ye^u sai duye^n va` me^'n chang nha(`m nguoi
co' kho van`g nhugn tang chang tuy` noi
nguoi ta kho^ vi` xin khong phai cho^~...

duong` e^m wa' ai di ma` nho' ngo'
den khi hay gai nho.n da~ vao` xuong
vi` tha? lo`ng ko kie^`m che^' da^y cuong
ng` ta kho vi` lui ko duoc nua...

hay hay :x

He he còn L thích câu:
Yêu là chết trong lòng một ít
Ghét là chết ngoài da rất nhiều tế bào:)) :))

á cái câu j của XD hum nay thầy đọc wên mất tiu rùi :-s...
thư ký đâu, làm ăn thế hả...trừ lương...[-x

Hix... đừng trừ lương thư ký mà tội nghiệp người yêu chung trang.. để hội phó post bù một câu nhé...:D
em mười lăm tuổi, em tuổi đôi mươi
đừng để mất cái j mà không hưởng.... (đừng đọc nhầm thành không hiểu đấy :)))

Linh hồn ta còn u ẩn trong đêm
Ta khôg thấu còn ai hiểu được nữa.....

Hôm nay nghe thầy Hải giảng tự dưng em lại ớ người ra.. Em lại nghĩ không hiểu tại sao em lại thik anh... có fải như n~ gì em đã nói với anh hôm trước không... Em không chắc nữa nhưng mà hiện h em biết trong trái tim em đã có hình bóng anh.... Biết thấp thỏm đợi chờ... biết nghi ngờ hờn ghen... và.. h đây em trẻ con hơn bao h hết...
Có thể một lúc nào đó em sẽ giống như người phụ nữ kia... tự hỏi sao mình lại thik anh, thấy rằng t/y với anh thật tẻ nhạt... Em không biết nữa... liệu anh có để em thành như thế không???
Thầy nói rằng... không nơi đâu ng` ta có nhu cầu thề và được thề như trong tình yêu nhưng mà... em không biết nữa... em không cần anh thề.. chỉ cần anh khẳng định tình yêu của mình đối với em... cho em được cảm giác yên tâm... anh chỉ yêu mình em mà thôi...
Có thể em suy nghĩ quá nhiều... có thể tình cảm của anh dành cho em chưa nhiều như em mong đợi nhưng em mong và liệu em có thể tin rằng bây h trong trái tim anh chỉ có một mình em không??? Xin hãy trả lời em... yêu anh nhiều.... :| :*

ặc... topic này phải đổi title thui :)) <-- ko phải cười tình cảm của mọi ng đâu nhá :|...hờ hờ...
cũng đang định vào đây post câu của thầy: tình yêu ban đầu đẹp như thơ trữ tình, đến hôn nhân thành văn xuôi... về sau thành hài kịch...có lúc trở thành bi kịch... cuối cũng là bi hài kịch và kết thúc là xuống lỗ .. [amen] [-o< [- o< [-o<
hờ hờ
puta...
thấy anh onl... nhớ anh lắm :x..chỉ cần thấy anh ...thế là đủ...:)

đổi thành j bây h..
wên.. còn câu nữa... yêu mẹ à... dù mẹ sinh ra con và nuôi con lớn lên... nhưng... xin lỗi mẹ... con lại yêu ng` khác hơn yêu mẹ....T.T

Nếu chúa phán yêu anh là có tội..
Thì con có tội ngàn lần chứa ơi...
Nếu chúa bảo yêu anh là thuốc độc..
Thì con tự tử ngàn lần cho chúa xem...

meow...

Chỉnh sửa lần cuối:
cha mẹ có thể hy sinh tất cả cho con mình, thậm chí cả tính mạng..
nhưng nên nhớ,khó cha mẹ nào hy sinh danh dự của mình...

thế nên mới có chuyện chúng ta bị mắng suốt ngày :(
@Trang: bị mẹ mắng: mày chỉ yêu bạn mày thu, chỉ cần bạn mày thui chứ cần j mẹ mày...
amen... mẹ ơi..đúng thế đấy ạ :|
tặng cho mama :x...
http://www.darapclub.com/home/?xection=viewsong&song=121

Hizz.. Em nhớ rằng... hình như từ hồi em học.. lớp 2 hay sao ý... Em đã từng tuyên bố là... Bạn bè là nhất... gia đình chỉ là thứ 2... T.T
còn bây h thì..:ng` yêu là nhất.. bạn bè là thứ 2... rồi mới đến gia đình...T.T

:))
bạn bè em là nhất...^^
nhưng có nhìu lúc sao chẳng còn ai quanh ta...
tự hỏi ta có bạn bè ko..?
gia đình vẫn là chỗ dựa lớn nhất?
em ko có cảm giác gia đình lắm, tuy nhiên, có lẽ ta chưa nhận ra...
hix
tâm trạng vớ vẩn...
ng yêu thì em chưa tin tưởng lắm..
ôi thật là mệt mỏi :)|

thư ký đâu, làm ăn thế hả...trừ lương...
Có trả lương bao h đâu mà trừ :|
Tôi chưa kịp lên post cái gì thì 2 người đã lên rồi.
Hôm nay nghe thầy giảng tự dưng thấy nhớ....:((
Ngày xưa tự hỏi tại sao mình lại thích một người nhưng bây h thì hết rồi vì biết rằng thật khó để có 1 câu trả lời chính xác....
Hôn nhân là mồ chôn tình yêu
Ko biết có nên lây chồng nữa ko :))
Thich nhất là thây giảng về TY :X

Nghe thầy giảng về t/y thì hay nhưng mà sau khi nghe giảng xong thì lại nghĩ ngợi nhiều.. mệt mỏi... :((
sao đời tôi khổ thế này... Gia đình là j chứ.... là nơi bạn nghỉ chân lúc mệt mỏi ah`.. có lẽ đấy là sau này... chứ còn bây h thì... thất vọng hoàn toàn... Nhạt nhẽo... hời hợt..

Gia đình :x .Ko nơi nào tốt hơn nhà mình ,ko ở đâu ấm áp và an toàn hơn là nằm trên giường giữa mẹ và chị, ko ở nơi nào tiện nghi và thoải mái hơn phòng của mình :D .

Hôm nay thầy hỏi có ai còn nói câu con yêu ba ,con yêu mẹ nữa ko :-/
Công nhận hơi sến nhưng thỉnh thoảng bạn có nói mấy câu tương tự thế :) ,còn mẹ bạn hôm nào cũng nói yêu bạn .

Ko biết ty có tuyệt vời như trong thơ XD hoặc ít ra như phim ko chứ những cái gì bạn biết về nó qua ng` khác đều tệ hại >:p< .
Gia đình tốt nhất chứ ,bạn bè phản bội mình nhiều ,nặng thì cầm dao lén đâm rõ đau ,nhẹ thì nói xấu sau lưng .

Gia đình là 1 thế giới khác hẳn ,tập hợp những điều ngọt ngào và tuyệt vời nhất :x.Về nhà thì bố mẹ quan tâm ,anh chị chiều chuộng (dù có lúc mẹ mắng như gì ,còn dọa đuổi đi ,anh chị bắt nạt :().Nhưng mẹ vẫn là ng` đầu tiên nhận ra mình khóc dù chả ai biết và mình đã nín lâu rồi,bố dỗ dành mình khi mình tự ái ,anh dẫn mình đi chơi ,thậm chí nhường máy tính cho mình khi nó cũng đang muốn chơi võ lâm ,nhường TV cho mình xem MTV dù nó muốn xem cartoon net work khi mình buồn,và chị mua quà dù chả có lý do gì cho mình lúc mình chán đời :D .

Chỉnh sửa lần cuối:
Đấy là nhà Ly... Không phải Trang bảo nhà Trang kô hạnh phúc... Nhưng Trang nói thật với Ly.. Trang không có được niềm hạnh phúc nhỏ nhoi ấy.. Có thể Ly nghĩ tại sao thế... dù bố mẹ không biểu hiện ra bên ngoài nhưng bố mẹ hẳn phải wan tâm đến con cái dù ít dù nhiều chứ... Không... Nhà Trang không như thế... có hay kô chỉ là con được hsg không?? Về đến nhà chưa thấy chuẩn bị cơm nước là kêu ầm lên.. Mình đi suốt thì không sao.. con buổi trưa về muộn... Mẹ về nhà bất chợt không thấy thì gọi loạn cả lên.. có thể bạn nghĩ đấy là sự wan tâm của bố mẹ dành cho trang... nhưng không... Trang không thấy hạnh phúc... Mệt mỏi... nhàm chán

Back
Bên trên