Most Wanted Class!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
xem chừng mình bị hỉu lầm roài mình chẳng cố ý hay cố tình làm j` cả chẳng wa dạo này thấy bí thư bận tưởng chung 1 lều thì 6 lớp Lý là 1 hỏi lớp khác cũng đc ko dè là mình đã lầm nếu thía thì thôi vậy ko hỏi nữa
Dù sao cũng hy vọng cái lều of lớp Lý sẽ đc điểm cao :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

@ Hưng: giờ biểu diễn ko đc bán hàng nữa ah. Thế thì lỗ quá :D. Bán đêm mới thú hút chứ.

---->Hiếu: giờ diễn vẫn đc bán hàng như thường, vấn đề là làm sao các trại kéo đc khách mua hàng thôi. Lúc đấy trên sân khấu đang diễn mà.

Làm sao mà khách đi ra lều trong khi sân khấu đang biểu diễn được /:)/:) nếu làm đc việc đấy thì liệu ban tổ chức có vui ko (vì chứng tỏ sân khấu chương trình dở tệ 8-|8-|)
Nhưng mà thôi dù sao cũng phải cố :-j:-j

@ bạn Link với bạn Vân: :)):)) khối lý đã dự thảo xong hết rồi 2 bạn ah, hỏi Nhung , Lanh hay Quốc Anh là bít mà :)):)) mà tớ bảo rồi, muốn hỏi thì bạn vào topic các lớp lý mà hỏi, đừng hỏi ở đây làm bọn tớ ko bít diễn giải trả lời kiểu j vì làm thế là lộ bí mật của ae khối lý :D:D:D
Còn vụ Spring Fling là của lớp anh mà , có nhầm nhọt ko thế :-j:-j

Làm sao mà khách đi ra lều trong khi sân khấu đang biểu diễn được /:)/:) nếu làm đc việc đấy thì liệu ban tổ chức có vui ko (vì chứng tỏ sân khấu chương trình dở tệ 8-|8-|)
Nhưng mà thôi dù sao cũng phải cố :-j:-j

@ bạn Link với bạn Vân: :)):)) khối lý đã dự thảo xong hết rồi 2 bạn ah, hỏi Nhung , Lanh hay Quốc Anh là bít mà :)):)) mà tớ bảo rồi, muốn hỏi thì bạn vào topic các lớp lý mà hỏi, đừng hỏi ở đây làm bọn tớ ko bít diễn giải trả lời kiểu j vì làm thế là lộ bí mật của ae khối lý :D:D:D
Còn vụ Spring Fling là của lớp anh mà , có nhầm nhọt ko thế :-j:-j

Sorry bạn đúng là vô duyên wá tại bạn wên với lại về topic lớp hỏi ko thấy ai trả lời đến lớp hoặc là wên hoặc định hỏi thấy các bạn ý đg bận nên thoai bi h thấy cái topic nè thì lăng xăng vào hỏi thoai wên wên đừng jận bạn nhá bạn chẳng cố tình đâu tại vô tâm wá thành vô duyên ý mờ8-} 8-} 8-} 8-} :( :( :( :( :(

1-2 thu clip,BTC sẽ xem qua .... và nếu có clip nào nội dung ko đc thực sự tốt hay đại loại là ko trong sáng sẽ hủy luôn,kể cả dù khối đó ko thể quay đc cái khác thay thế ^^ okie :D

Sáng nay các bạn ý bắt đầu vào rồi ấy ah :-j:-j khỏi lo :-j:-j

mà tớ hok có ý j đâu :-j:-j

Sáng nay thấy bí thư đoàn trường bảo là sẽ duyệt tài năng... híc :-s làm ơn hok duyệt trc đc ko, vì lộ hết cả bí mật...:-s:-s có j thì chỉ cần các lớp gửi tên phần tài năng là đc mà :-s:-s

Mong các bạn thông cảm!
Chúng tớ cũng không muốn duyệt trước vì biết và hiểu mọi người muốn giữ bí mật! Nhưng để Most wanted class thực sự thành công thì cần có khâu chuẩn bị thật tốt. Và một trong số đó là cần có một buổi chạy thử, tổng duyệt chương trình để chúng tớ có thể ước lượng và sắp xếp thời gian, tránh cháy chương trình. Cái này cũng để cho MWC có tiếng vang và chất lượng, để các khối sau chúng ta dễ xin nhà trường làm tiếp trong những năm tới.
Thử hỏi nhé, có chương trình nào lại không có một buổi tổng duyệt không??? Hay như Sao Mai điểm hẹn, các ca sĩ đều biết các bài hát của nhau nhưng cũng có làm sao đâu? Cái chính là tiết mục nào hơn tiết mục nào, chất lượng ra sao, ý nghĩa thế nào, có được mọi người ủng hộ không... Chứ không phải là chuyện bất ngờ hay không bất ngờ.
Và buổi tổng duyệt này cũng chỉ trong số những bạn tham gia tiết mục tài năng của các khối chuyên biết, chứ không phải cả trường đều biết nên tính bí mật vẫn được đảm bảo (một phần).
Mong các bạn hiểu và ủng hộ ban tổ chức chúng tôi.
Trong một đêm như thế có rất nhiều điều có thể xảy ra ngoài dự kiến.
Hy vọng mọi người sẽ cùng nhau cố gắng để chương trình thành công tốt đẹp!
Kính!
Chị Chó!

:x đc rồi... tớ cũng hiểu cái khó của ban tổ chức mà :x
À.. mà lều trại có đc bật nhạc xập xình hok :-s...có sợ lấn át sân khấu hay là 11 cái trại có nhạc thì hổ lốn ko :-s:-s

Các khối bắt buộc phải duyệt trước đó. Không có trang phục thì ai bít đc rroài tiết mục ấy sẽ như thế nào. Chỉ cần chạy một lượt xem có khúc mắc j không để kịp thời sửa chữa. Mong cả nhà thông cảm!!!:D:D:D

xin lỗi chứ chả hiểu vụ này là thế nà0 đây m0st wanted class hình như đã nghe wa rồi đấy sa0 lớp mình chả thấy nói năg j thế nhờ kì lạ ghê cơ.cũg ko hỉu thế nào la hỏi tử tế nữa...mấy lần hỏi chả ai trả lời cả....mặc dù là rất ngiem túc.nhân tiện đây k0 phải vân nên đừng ai nói j vân...ngại đổi chữ kí mà thông cảm cho nhé.,,,thanksss nhìu nhìu nhìu

Chỉnh sửa lần cuối:
ấy cùng khối lý với Phương lý 1 kia kìa
add nick YM là hỏi đc ngay

nhocthuphuong2303 thì phải.

dương thì tuy là L2 nhưng dương ko wan tâm lắm đến mấy vụ này.
Thứ nhất:Lanh fai? bình tĩnh mà giải quyết công việcThứ 2:nghĩ lại xem tai sao mọi người ko muốn nghe,Lanh đã làm hết sức mình nhưng đã thưc sự có hiệu quả chưa hay chỉ mệt xác mà chả nhận được j`???Thứ 3:Ko có j` là ko thể cả.Vấn đề là cóa tìm ra cách để thực hiện hay ko thuii..
Bình tĩnh lại đi và tìm cách giải quyết tốt nhất LAnh ạ.Khuyên thật đấy

J thế này các bạn...
^^
xóa bài đi...
tớ gửi tin nhắn cho acc của bạn Vân giải thik rồi ^^

Cho tớ hỏi
cái vụ điện đóm
về từng trại
sẽ như thế nào?
có bị jới hạn j ko?

uh tớ cũng đang định hỏi vụ ấy :D vị dụ như trại của tớ sử dụng điện cho 20 cái bóng đèn, 1 cái loa, 1 cái nồi cơm điện :D thì có làm sao ko?

Ban tổ chức chúng tôi sẽ cung cấp nguồn điện cho các bạn, tới từng vị trí trại. Còn phần chi tiết (bóng, dây nối) thì hoàn toàn phụ thuộc vào sự chuẩn bị của các bạn.
Tất nhiên là chúng tôi không giới hạn bóng của các bạn. Chỉ cần các bạn mang đủ dây nối là được. :D

@ bạn Link Tin: Ban tổ chức đồng ý cách dựng của các bạn. Chúc thành công.

ÔI giời ơi, lớp Văn đụng đến vụ đèn đóm, điện đóm này lại thấy nan giải. Cấp tốc bổ túc một khóa điện thôi!!! :((

có nghĩa ban tổ chức sẽ cug cấp cho mỗi trại 1 cái ổ để cắm ?

Chỉnh sửa lần cuối:
1 cái ổ... thế cũng đc, bọn tớ sẽ có cách cung cấp cho trại... nhưng cái chính là 11 cái lều trại,mỗi trại lại mấy chục thiết bị điện, liệu có đảm bảo chất lượng điện đóm đêm đó hok...

À nhân tiện hỏi luôn... cái sân khấu các ấy định làm rộng ra đến đâu, mở rộng ra trước hay sang hai bên.. tớ mún bít điều này vì hôm đó trại của khối lý (và 1 khối nữa) dựng ngay cạnh sân khấu, bị ảnh hưởng khá lớn ^^
mong ban tổ chức trả lời sớm... :x:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên