Most Wanted Class!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Điện đóm theo thông tin thày Thắng cung cấp là ko thành vấn đề, tất cả số điện năng tiêu thụ cộng lại ko bằng điện năng các bóng đèn và quạt trong các lớp học ngốn trong 2 tiết.
Như hồi giao lưu lớp Trung ngày trước bị mất điện là do bị cắt, chứ ko phải do quả tải điện; mà lần này bọn tớ xin rồi, sẽ ko có tình trạng cứ 15' lại mất điện 1 lần nữa.

Sân khấu bọn tớ làm diện tích y như cũ, chỉ có cái khác là có catwalk nhô ra chỗ BGK thôi. (cái này các khối ko biết có dùng đến ko?)

^^

sân khấu giống hệt cái sân khấu năm ngoái của NHAT ý :D

mà nếu sân khấu không như thế cũng không ảnh hưởng đến khối lý mà. Mỗi lớp chỉ có 4 ô thôi mà.
AI mà nhô ra là trừ điểm.
Nhỉ, gấu nhỉ, nẹp nhỉ. :D :))

Các lớp chú ý vấn đề vệ sinh như sau:
Sau ngày thứ 7 chắc chắn là không có lớp nào dọn ( vì tập trung xem phần thi tài năng sau khi thi trại kết thúc) nên sáng chủ nhật, các lớp và khối chuyên cử người tới dọn dẹp khu vực trại của mình.
Công việc này chúng tôi sẽ tính vào điểm thi đua của các khối. ( đúng tiêu chuẩn thi đua của BGH )

Nhẩy, các bác BTC nhẩy. :))

thế nào cũg có trò ăn jan, đổ rác sag khu khác :))
dự tính chươg trình đến mấy jờ hả các bạn?

BTC chấm trại từ 6 - 7 h.
Thi tài năng từ 7h15 - 10h là kịch kim. ( theo dự tính- còn phụ thuộc vào ngày thứ 4 tới chạy thử chương trình.)

Có bạn nào thik dọn dẹp tới 11h không?

theo như thày Thắng, tính vệ sinh dọn dẹp vào điểm chấm trại

nhưng điều này là ko thể, vì 10 h đã phải kết thúc chg trình, ko thể tính thêm điểm dọn dẹp vào đc.

Nhưng các khối vẫn phải tự dọn dẹp trại, tính vào điểm thi đua của các lớp trong cả khối.

@ hưng: chú bé thêm vào Sig sau khi nói chuyện với chị đó hả :->

cho hỏi tại sao các bạn ko sin trương cho nghỉ cả thứ bảy ,cả ngày còn chưa chắc kịp :)

hix nghỉ có hai tiết
ko ổn tẹo nào thế nào cũng có nủa trường bùng
vậy đâu là giải pháp tốt hơn?????????

Ấy không hiểu là VN rất thik giữ lấy cái vỏ ngoài à?
Hỏi như ấy thì sao không bảo hix, trượt thì trượt luôn đi cho nó nhanh, lại còn thi rồi cố mà chấm vớt, cho 90% học sinh giỏi, để trong cái số đấy có đến nửa chả hiểu chữ nào mà cũng đỗ.
Đâu là giải pháp?

trường làm thế này ko khác nào bắt học sinh bùng tiết :( công việc thì nhiều mà thời gian có hạn.
Cho tớ hỏi đường dây điện thì trường sẽ cho 1 ổ cắm tới tận lớp hay chỉ cho 1 bóng đèn :-?

cho điện + 1 bóng đèn. Các trại muốn sử dụng sao thì tùy

phải dẫn ô điện ra chứ
có ổ điện thì mới chia ra các nhánh đc, có phải lớp nào cũng là lớp Lí đâu mà

À mà tớ hỏi lại cái: cả biểu diễn tài năng và clip là 10 phút. Thế khối tớ làm clip 3 phút 30 nhưng tổng 2 cái ko vượt thời gian thì co sao ko?

:)):)) bọn mình câu trộm điện thì có ah :)):))

@ Link; hình như cho 1 cái ổ cắm... muốn chia thế nào thì tự tìm dây mà dẫn :)):))

Thứ 7 tình hình là dưới làm trên học ... lủng củng :(

vừa học vùa làm khó ghê
lai.có bao nhiu việc
í tưởng thì nhiều ko hiểu làm sao dây??
mà đien đóm con f phải xem lại chứ búi sùi sao được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên