Most Wanted Class!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dancers của khối Lý nhảy thì đúng là bốc thật, phải cái là..... :p
May mà ko có Mr Shake =))
Khối Pháp : clip làm chậm , trại dựng chậm , tài năng thì cả 2 lần duyệt đều very ẹ :p tự hỏi ko biết có phải thầy đọc nhầm ko? nhg kệ, thắng thì cứ thắng :))
Màn nhảy nhót của lớp Anh hơi bị đáng yêu :x :D
Màn múa thiên nga thì .... thô bỉ quá
còn dance của Văn thì mời các bạn nghe các boys lớp tớ nhận xét :)) chúng nó bỏ ngang trận br đang đấu để ra xem duyệt đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng BCH đã tổ chức một chương trình thành công :) Hình như có một số "trục trặc" như năm ngoái à? Dù sao thì các em cũng đã làm xong rồi. BCH năm nay quá giỏi ^^

Năm sau chị về học cùng với 05-08 chắc vui lắm đây :D

chỉ tiếc đoạn cuối ko xem đc big toe :( phải chi làm nhanh lên 1 chút thì có phải kịp hem nhưng dù sao thế này là thành công lắm rồi :D

chẳng xm đc hết chỉ mải lo cho lớp mình
liệu có ai way phim ko
cjo mượn đĩa nha :">

hic, nguyên ngày hôm qua chẳng đi dạo nổi trại nào cả chỉ lang thang mỗi trại mình, đến lúc đi được thì các trại hết hoạt động rồi (TT-TT). Tiếc ghê hông được coi mấy tiết mục đầu với clip, đặc biệt là clip đạt giải, hông bít nó nói zề cái gì? Mà đoạn cuối trường mình làm chán ghê, ai lại vì hết thời lượng mà không cho người ta nhảy chứ? có ít phút thôi mà cũng... Hôm qua âm nhạc và ánh sáng khối Lý chuẩn bị không tốt lắm với lại không đủ thời gian tập và ghép, đến phông nền phải đến giữa tiết mục mới thả mà lại phải căng ngay từ đầu vì nhà trường không cho >__< lên sân khấu rồi toàn hứng diễn chẳng có lời thoại gì cả đạo cụ thì quên đem lên làm tao phải bịa bao nhiêu may quá vị thần Trung Anh múa quá đỉnh :x cờ lip thì vì có súng nên phải quay lại chuyển sang bắn chưởng chứ không thì còn hay nữa :( (ông Phong ăn mảnh vụ làm siêu nhân, mai ae phải xử ^^). Nhìn chung giải thưởng được trao đều xứng đáng (tiết mục lớp Nga hơi bị bỉ ^^ lần sau buộc cho chắc ai lại vừa ra sân khấu đã có thèng tuột..:))) khối Lý chủ yếu đầu tư cho khâu ý tưởng thôi còn thực hiện vẫn thiếu thời gian có giải là sướng rùi, giá mà được thêm vài ngày chuẩn bị nữa thì tốt, trời tối nổi lên trại mình trắng hếu đẹp miễn chê mỗi tội cái cổng viết sai chính tả ^^ may mà giám khảo không nhận ra!

@ ae khối Lý: Dù gì thì đây cũng là hoạt động cuối của mình, năm sau lớp 12 rùi phải chuyển giao công nghệ ^^ cho các em ngoan! Thông báo là tiền thưởng khối mình Thanh Hằng cầm để chuẩn bị liên hoan lớn nha!

:p tiếc cho khối Lý
ờ nhg mà thế thì khối pháp mới nhoi đc chứ, Lộc nhỉ :-" :p
Cái thói đời của khối pháp chả khá lên nổi, lúc diễn cũng là lần đầu tiên hát "hymne à l'amitie",chả tập tành j cả thế mà vẫn đúng mới điêu chứ :| =))
Ai có quay phim lại toàn bộ chương trình ko nhỉ? làm sao để có đĩa làm sú vơ nìa nhỉ ?????????????

- hôm qua đang chạy nhạc tựnhiên mất điện, sợ quá, may mà cuối cùng vẫn bt

Rất cám ơn mọi người đã cực kì nhiệt tình tham gia chương trình, có đc 1 buổi MWC vui vẻ như hôm qua, phần quyết định là ở chính các bạn. Mỗi ng tham gia đóng góp cho phần thi của khối mình cũng chính là đã đóng góp cho cả chg trình chung. Có thể nói, tất cả chúng ta đều là BTC. :)

Chương trình vẫn còn vài điều đáng tiếc:
-clip khối Lý, hóa mất phần âm thanh
-trại khối hóa, văn mất điện khi BGK đến chấm.
-Đoạn cuối Mỹ Dung và Big toe đang biểu diễn thì bị căt (riêng phần này là do BGH cắt, BTC đã đấu tranh nhưng ko đc, đành chịu :( )
Thành thật xin lỗi các bạn vì những sự cố trên.

Nhưng ngoài những sự cố ấy ra, chg trình có thể nói là thành công, 11 khối chuyên mỗi khối 1 vẻ, mỗi khối 1 nét đẹp đặc trưng ko trộn lẫn, khối Nga với màn múa cachiusa đã chinh phục BGK và tất cả mọi ng :)) , tiết mục của khối Văn dường như đã làm nổ tung cả sân khấu, làm bầu không khí trở nên nóng hơn lúc nào hết, và khối địa với 1 bài hát ấm tình bè bạn....
Đến phần trại, trại của khối lý làm BGK phải trầm trồ thán phục, trại khối Trung với 1 không gian zin Tàu cực ấn tượng, trại khối Anh với sự chuẩn bị rất công phu, 1 tấm bạt đầy màu sắc, quảng cáo rầm rộ, 1 đội ngũ free hugs đông đảo :d
Và còn rất nhiều, rất nhiều thứ đáng xem nữa ở chg trình.
Kết lại chg trình, có 5 khối đạt giải:
Pháp- MOST WANTED CLASS
Nga- Tài năng đặc sắc nhất
Lý- Trại đẹp nhất
Tin- Clip tuyệt nhất
Toán- lời giới thiệu hay nhất

Xin chúc mừng các bạn
Các khối ko đc giải cũng ko nên quá buồn, trong mỗi cuộc thi có ng thắng ng thua, nhưng điều quan trọng nhất ko phải là giải thưởng, ko phải là vị trí nhất nhì, mà là sự cố gắng của tất cả chúng ta, là niềm vui khi đc chứng kiến khả năng chưa đc biết tới của những ng bạn quen thuộc, ....

Thứ 2 chúng tôi sẽ có phần thưởng cho các khối chưa đc giải

Mình tiếc ko đc xem kĩ các trại, ko đc loăng quăng mỗi chỗ ngó 1 tí, mua 1 tí như năm ngoái. Tiếc khối hóa ko đc giải :D (vẫn tiếc). Nhưng cảm giác đứng trên sân khấu và nhìn xuống nhìn hình ảnh tổng quan của tất cả các trại cũng thật đáng nhớ.

Thx again everybody.

-->Chị Thảo: Chị chú ý đến chg trình bọn em thía :D thx bà chị nhiều.

ĐẶC BIỆT, FILM QUAY TOÀN BỘ PHẦN THI TÀI NĂNG VÀ PHẦN CHẤM TRẠI CỦA BGK CHÚNG TÔI ĐÃ QUAY MỌI NG CÓ THỂ SỞ HỮU, ĐĂNG KÍ VỚI BẠN TRẦN QUANG HƯNG. (CHẤT LƯỢNG CỰC NGON DO QUAY BẰNG MÁY CHUYÊN DỤNG)

Chỉnh sửa lần cuối:
Xem thử cái vi eo cờ líp khối Lý thấy có phải khối Lý đâu :|

Lạ quá :| Mà hôm qua bon chen chỗ lớp Nga lúc hỏi lớp nào được các kiểu hét hò Lý loạn xạ ko đọ nổi các bạn ấy :|

Cái thói đời của khối pháp chả khá lên nổi, lúc diễn cũng là lần đầu tiên hát "hymne à l'amitie",chả tập tành j cả thế mà vẫn đúng mới điêu chứ
Thật ko?:eek: Hải Thanh với Huyền hát hay thế cơ mà.:eek:
Nhưng rõ ràng là bọn lớp tớ nhảy Balloon của DBSG lúc đấy là lần đầu rõ ràng.=))

Nghe nói trường mình quay phim lại toàn bộ chương trình cả trại và tài năng, không bít có thể share cho mỗi khối 1 đĩa không? (Hay là cho mượn để tự share xũng được ^^)

hí hí ... hôm qua loa đài ẹ quá /:)
bạn Phương với Thùy Linh lý 2 nhảy đẹp miễn chê :x:x lắc cứ gọi là :)) :x
hí hí... Lanh ơi ko lo mà bù lỗ đi, ở đó mà liên hoan :)):))
mà tao công nhận là khối mình đủ từ khiêu vũ đến break 1 tẹo, kịch 1 ít, shaking 1 chút :)) hổ lốn nhưng mà đc lắm..
hok bõ công hôm qua mời chào khách

Mà sao 1 khối hok đc 2 giải :( :((

@ Lộc: khổ thân hôm qua bị tớ dụ mua ;));));))

Dụ đâu mà dụ.:-j
Thằng Hưng kéo tớ xềnh xệch từ trại khối Pháp về, dúi vào tay bạn Phương đây, ấn vào cái gian hàng.@-)
Thế mà gọi là dụ thôi ah.:((

@ Lộc: hát hay nhưng chưa bao h ghép :p lúc đấy mới là lần đầu tiên đứng vào cả nhóm và cứ thế là hát. HẾT ! :p =))

tiếc nhỉ, hwa ko đc xem các bạn Lý 2 nhảy. Nhạc của các ấy mà tốt thì chắc bọn tớ xách dép, ah quên, guốc chứ, theo sau quá :">

@ Hưng: Cho tớ đăng ký đĩa nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên