Most Wanted Class!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Phương: hic hic, thế này thì bạn LAnh thành viết ra tạp kĩ hổ lốn rùi (mà thực ra là thế thật ^^) căn bản khối mình đa tài cái gì cũng biết bỏ đi thì tiếc :p, thui mày, lỗ thì biết trước rùi mà có thực mới vực được đạo ^^

@BTC: share dish, please!!

Hôm qua là điệu cha cha cha bạn ạ!

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hưng gà: khối lý xin mấy đĩa luôn đi :x:x

@ Lộc: thế là đc rồi ;));))

@ Long ái: bố hok làm đc j chỉ tí tởn vs em Nhật thôi :)):)):))

trại mình vào lúc 10h tan hoang :)) đồ trang trí thành phần thưởng trò chơi hết :)) kẹo trên đài phun nc cũng thế
mà trại mình iu lắm, có đài phun nc ;));));)):x:x

@ Hiền : ơ thế có cái j là ko xứng đáng ah ?:p cá nhân tờ là thấy rất xứng đấy chứ.
Cachiusa đẹp thật mà ;) âm thanh có vấn đề nhg cak dàn dựng tốt ;) và cả điệu hồ thiên nga (đực) nữa :p ấn tượng ;)

@ LAnh: nghe nhạc thì cũng thấy là cha cha cha, nhg xem các bạn ý nhảy thì ... :D chắc tại nhảy bốc quá :p dance sport của pháp thua xa khoản này :D

Trại lớp Lý là chất nhất rồi.:)) Giải đó là ko thể khác đc.:-j
Trông cái trại khối mình cũng thế. Đến 11 rưỡi là lúc mình về, ko nhận ra nó là chỗ đông vui nhất trong cả buổi tối nữa.:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko đến nỗi thua xa bạn ah :p các bạn nữ nhảy đc , nhưng mà phải cái là bạn nam cứng như que gỗ :p:p

@ Lanh: liệu có chắc là cả khối đc liên hoan hôk :))
:))... mai đến trg gặp tớ nhá :p

hì, đc cái là các bạn (nam + nữ) lớp tớ nhảy đúng điệu cha cha ko lai tạp ấy ạ :D thế là đc rùi, nhỉ . Các bạn nam mới học nhảy đc 4 buổi :)) ko dám sánh vs bạn Tống :p

@ Lộc: chỉ cần biết nó đã từng là nơi vui nhất và sẽ mãi là nơi kỷ niệm đẹp đẽ ;) :D . tụ họp cái nhỉ...có $$ rồi, ăn uống chơi bời đê còn chờ j nữa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ bít rồi...:x các bạn nữ nhảy đẹp :x

Bạn Tống với bạn Link :x nhảy dẻo lắm ý ;));)) ;)) ...

khối lý thiếu mỗi hát và ảo thuật..:-j:-j

Ối, cho lớp toán đăng kí 1 dish rồi tự nhân giống với nhau cũng được :))
Anh Quang Hưng, em biết là anh bận nhưng dẹp vụ VOA hôm qua cũng phải báo trước ae 1 câu để tính cách khác chứ :-w
Chán mớ đời đèn với quạt hôm qua. X( X( X( X( X( Ko bật được bản tin anh em tự làm :(( :(( :(( :(( :(( :(( Chạy ra hỏi thầy Thắng: " E hèm! BTC đã đưa điện về từng trại. Còn mất điện thế nào thì các con phải tự giải quyết chứ thầy cứ chạy theo lo mất điện làm sao được ?" --> Ý thầy là tự giải quyết bằng niềm tin :|
Nhưng dù sao ... cám ơn và chúc mừng BTC. Tớ là tớ thấy các bạn xoay sở trước khó khăn rất khá. Hi vọng lần sau sẽ hay hơn

Mà hôm qua thấy clip khối Nga vẫn súng :eek: sao BTC lại cắt đoạn có súng của khối mình nhìu thế 8-|8-| bắn quái vật chứ có bắn ng đâu :(:(
hic...
mà LIm ơi, tôi thik cái bài 5 ngón tay sạch đều của khối ông lắm :)):)):))

- ban tổ chức hay bạn nào lớp nga cho xem clip nguyên bản đi, hôm tổng duyện được xem qua rồi nhưng vẫn chưa đã

Khó đỡ vụ big toe hôm qua quá =))
Hôm wa thấy bảo mất điện huh? :-?? tớ còn phải wa lớp Hóa quảng cáo hộ nem chua cho chúng nó chứ :)) Không biết gì hết :p

Các bạn nam lớp tớ mới tập nên phải thông cảm :-j..Thế cũng là khá rồi mà :D
Hôm qua chỉ ngắm được mỗi mấy cái trại,thấy ấn tượng vs trại khối Tin (nguyên cái bàn phím 8-} )
Bị trại của khối Hóa bóc lột $$$ >___<
Trại của khối mình thì ăn chặn coca..Túi coca 3 nghìn thấy toàn là đá 8-} (người cùng khối mà nỡ đối xử...)
Đáng nhẽ phải có thêm giải trang phục ấn tượng cho các bạn lớp Nga..Thiên nga đực rựa ~~> khó đỡ

Cám ơn tất cả các khối >:-D< đã giúp chưong trình đựoc thành công.
Biết là còn nhiều sai sót :D biết là ctrinh thực sự chưa thành công lắm :D biết là tổ chức hơi lịch kịch và nó chưa đựoc như ý mọi ng` cho lắm ^^ hi vọng NHAT tháng 5 bọn tớ sẽ tổ chức tốt hơn :D
Mong mọi ng` bỏ qua nh~ gì là thiếu sót của BTC ngày hôm qua ^^
Dù không đựoc giải hay đựoc giải nhg cái lớn nhất chúng ta có được đó là sự đoàn kết của tất cả mọi ng`,tất cả học sinh của Ams đèu đc tham gia ^^ mọi ng` đều vui :D
Hqa bị hạn chế về thời gian nên còn 1 tiết mục của BTC 1 bài hát mà trong đấy có 11 khối chuyên vẫn chưa đc thể hiẹn :p

Chỉnh sửa lần cuối:
nhưng sao lại có kiểu trao giải rùi bước xuống thế nhỉ 8-| Tưởng most wanted class là tính tổng điểm, mà đã là tổng điểm thì các lớp đc giải rồi phải có cơ hội cao hơn :-?

Nghĩ cứ như hoa hậu, trao giải theo kiểu an ủi động viên ý

Cho tớ hỏi NHAT là chương trình gì nghe hấp dẫn thế?

@ Phương: Mai tao không qua được, xiền Thanh Hằng cầm, hẹn hò đi rùi cùng mở tiệc, hum qua có mỗi khối chiều bày tiệc thui, bọn mày đi đâu hổng tìm thấy >__<! Mà hôm wa trông Phong chán đời lắm, mày nhắc ổng vụ share clip nha!

@ linh tin : thì để như kiểu cơ hội giải cho nh` khối chứ 1 khối ẵm bao nhiêu giải thì cứ mất vui ý :D
@lan anh: NHAT = Ngày Hội Anh Tài :D

ơ thế vẫn có à, tưởng BCH làm vụ này để cuối năm nghỉ khoẻ :-/

À, cái NHAT thì hay, năm ngoái lớp mình dc giải kéo co với đua xe đạp :)) mà người tham gia không mất công chuẩn bị lắm nên chắc LAnh tham gia dc :x! Chứ xong MWC thì mệt phờ chẳng thiết làm gì nữa (chỉ thiết mở tiệc ăn mừng ^^ thui)

Ai có đĩa hun, share, please!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên