Most Wanted Class!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vì lí do là mỗi khối thik một kiểu lều trại khác nhau nên BCH quyết định để các khối chuyên tự lo khung trại ( có thể hình tròn,tam giác, chữ nhật ...v ...v ) là thế nào có tính khả thi nhất,đẹp nhất là được ạ ^^
còn BTC sẽ lo điện, đèn chắc chỉ 1 bóng đèn tuýp hay 1 bóng đèn vàng gì đó thôi, còn các đèn trang trí thì các khối phải tự lo :D vì BTC không thể biết nhu cầu cần đèn gì và ntn.
Hàng rào xung quanh cũng do BTC lo :d mỗi khối đc 4 ô gạch trên sân trường ( như e Mỹ Hằng đã nói, cụ thể là ở sân bóng rổ trước sẽ có khoảng 4 trại, bên phải sân khấu 2, bên trái sân khấu 2, trước văn phòng là 1, ở khu để xe của học sinh 1, chỗ gần mấy ghế đá gần chỗ để xe GV 1.
Sẽ không có bán đầu giá gian hàng nữa vì các khối chuyên có thể bán ngay tại trại của mình :D có thể sản phẩm do lớp làm ra hay thức ăn gì đó ^^ ( mọi ng` bán thế này không lo lắng vì thua thiệt hay bù lỗ gì trong việc chuẩn bị trại của khối mình nhé :D )

Cơ cấu giải thưởng cũng sẽ có thay đổi như sau:
Most wanted class :2 triệu ( phải đảm bảo cực kì perfect ở mọi thứ :D )
Giải tài năng: 1 triệu
Giải phong cách : 1 triệu
Giải lời giớ thiệu hay nhất : 500k
Giải clip funny nhất : 500k

Về clip thì mọi ng` cố gắng sẽ có 1 nhóm nào đấy để lo quay và edit đc không ạ :-/ liệu theo mọi ng cái này có khả thi hay không :D theo tớ/em nghĩ thì nó cũng khá hay, sẽ góp phần thành công vào tài năng của khối mình :D

BCH sẽ cố gắng làm tốt công tác tuyên truyền và mọi thứ! Mong mọi ng` ủng hộ ^^ vì màu cờ sắc áo của khối mình nữa :D ( biết đâu được giải :D được lên báo heheh )

khẹc khẹc khẹc khẹc
Phấn khởi quá :D :D :D
năm nay BCH Đoàn vui thật.
các bác cố lên nhé, em là em ủng hộ hết mình

Chị Gấu khẩn trương send cho em cái bản mẫu đi để em còn tuyên truyền với đưa cho ban tài chính. thanks:D

Thông tin mới nhất: BTC sẽ chu cấp cho các khối 200k tiền trại và 100k tiền tài năng. Các lớp tự đầu tư thêm.
Sẽ bỏ hàng rào đi!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
@ em Hằng + bạn gấu: huh tài năng mà phải duyệt trc thì liệu có mất đi tính bí mật, bất ngờ của phần tài năng ko :D:D

mà tớ còn 1 việc nữa, lo 1 bóng đèn cũng ok , nhưng mà liệu BTC có thể cung cấp giùm chúng tớ nguồn điện được ko :-j:-j đèn tự lo cũng đc nhưng mà nếu ko có nguồn dẫn ra thì đèn còn lại ko có điện thì hỏng :-j

mà có thể cho tổ chức bốc thăm ngay thứ 2 được ko :-/ vì đến thứ 4 đã là ngày 17 8-| chỉ còn đúng 2 tuần thì quá gấp gáp, vị trí trên sân quyết định sự thiết kế lều trại :x:x

mà diện tích chỉ có 4 ô, bọn tớ có thể bán hàng ở ngoài ko :D (ko ảnh hưởng đến lớp khác) lúc BGK chấm thì dẹp vào phía trong, ko bán nữa mà chỉ trưng bày thôi ok chứ :x

:x:x:x cảm ơn Đoàn trường nhìu nha ^^

bán thoải mái nhưng đừng làm tốn diện tích quá nhiều thôi :D không lại kêu lấn sân heheh

ko duyệt trước tài năng nhg lại sợ có khối ko nhiệt tình chỉ muốn làm qua loa đại khái cho nó có thì sao :(

ok thứ 2 sẽ bốc thăm vị trí ;)

Uh ko ảnh hưởng đến lớp khác đâu :-j:-j

Duyệt trc tài năng thì tính hấp dẫn ko còn nữa :( đằng nào mỗi tiết mục cũng chỉ có 5-7 phút mà :(

ok thế là tạm ổn rồi, iu bạn Gấu và ban chấp hành :x

Mình hỏi 1 tý, thế mở cổng tự do cho mọi người vào mua đồ ah, hay là chỉ cho h/s trong trường mua thoai. Nếu phạm vi hoạt động chỉ là trong trường thoai, xác định luôn là ế :> Xin xem xét thêm về cái gọi là "thị trường tiêu thụ hàng", để ít ra còn lên tinh thần trước cho các khối bán hàng: không ế đâu mà sợ :))

có mở cổng cho ng ngoài vào nữa, ko lo ế đâu, có gì BTC đến thu mua :))

BTC đến thu mua ah ;)) được rồi... nói trc nếu là đồ tự tạo của dân lý thì 1 là đắt lòi mắt 2 là không dùng đc trong những việc tầm thường >:)>:)

Tớ hỏi là lúc tối có phần thi tài năng thì trại đã phải gỡ chưa, vì đông thế cơ mà :eek:

Có trại nằm ở sân bóng rổ sau ko :-/

Thêm nữa là clip 3 phút thì hơi ngắn bạn Gấu ah, có thể cho thêm thời gian 1 clip đc ko 8-|

BTC đến thu mua thật ko đấy.:)) Tiền gì mà như tiền chùa.;))

Ưm đúng là như ý tưởng của khối Lý mà bị duyệt trước thì...giảm hiệu quả khủng khiếp >__< (hic, ý tưởng trằn trọc của con :(() tui còn đang có ý hay là khối lý mình tập lén ở chỗ nèo khác không phải trường cơ :(...có thể không duyệt trước không, hu hu, không sơ sài đâu!

Video clip 3 phút thì có hơi ngắn, BTC có thể cho mỗi khối 15 phút tài năng + clip không? 15 x 11 = 165 phút = 2h 45' cả một chương trình tài năng cũng hông dài quá mà ^^! 1h50' thì có hơi ít.

thể theo yêu cầu của mọi ng, BTC sẽ thay đổi chút ít trong cách duyệt chtrinh, thứ 2 sẽ thông báo.

Tgian có thể rung rinh 1 tí.
nhưng ko đc lâu quá, vì còn tgian chết, rồi tiết mục của khách mời nữa mà.
mọi ng cố gắng bó gọn lại những j tinh túy nhất của khối thôi. ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
này Hưng, bàn bạc gì với chị em chưa mà dám cầm đèn chạy trước máy bay ở trên này.

Mày thu gom thì tự trả tiền rồi chia cho chị em nhé!

@ Gấu: có nên duyệt trước? tao thấy ko cần thiết phải duyệt trước một cách tập trug.
Ban nội dung chúng ta sẽ spy một phen. tới từng khối, hội đồng riêng. cho bí mật. đỡ kêu ca. nhé!
cái movie thì phải nộp trước là đúng
có vài ý tưởng mới
ngại gõ quá!
ngủ đây!

Chỉnh sửa lần cuối:
cái vụ thu mua của BTC là ko có thật đâu.
Các lớp chuẩn bị câu hỏi để đặt cho BTC vào thứ 2 tuần sau, sẽ có ng của BTC đến các lớp.

Vị trí trại sẽ đc quyết định vào ngày mai, phương thức là bốc thăm, ng bốc là tổ trưởng các bộ môn (đại diện cho các khối lớp).
Mục đích là tiết kiệm thời gian và ko gây tranh cãi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ây dà, thế ai đi đến các lớp hả Hưng? Hôm nọ bàn hết rồi à, còn thiếu người không, nhét tao vào?

:D cho mình tham gia với, it nhất mình cũng giup được sức người :">

Cái giải phong cách là như thế nào thế :-/ trao cho cái gì :| Cái lều à ?

Mà giải most wanted class nếu như là toàn diện thì sẽ tính tổng điểm của tất cả các phần: lều, giới thiệu, clip, tài năng cộng vào xem ai nhất à :-/

Mới cả khách mời là ai thế hả bọn ấy? Ca sĩ? Học sinh cũ?

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hưng: tổ trưởng bộ môn là giáo viên ah hay là ai :-/ nói tổ trưởng bộ môn là chả hỉu j hết /:)
Thêm nữa, thời gian rung rinh là thế nào, rung rinh trong bao lâu 8-} để còn bít mà tập 8-|
Câu hỏi cuối cũng giống như của Lê Link ý, giải MWC là giải tổng điểm :-/

@ Lan Anh: :x:x thứ 4 tới đưa kịch bản cho ae khối lý còn duyệt nhá :(:)(( mà YM của ấy là j thế :x... có VLV thì mang cho tớ hôm đấy :x
Mà chắc chắn là tập lén,... nhưng mà tập lén ở đâu mới đc 8-}

duyệt không nhất thiết là phải hát luôn, biểu diễn luôn, chỉ là chạy chương trìnhn để bít thứ tự, và BTC bít cụ thể tiết mục còn cho MC giới thiệu. Coi như là một buổi bao quát lại chương trình

Vị trí trại sẽ đc quyết định vào ngày mai, phương thức là bốc thăm, ng bốc là tổ trưởng các bộ môn (đại diện cho các khối lớp).
Mục đích là tiết kiệm thời gian và ko gây tranh cãi.
Hôm qua cứ tưỡng nó nói đùa 8-} Ai dè làm thật 8-}
Cũng ko sao. Vấn đề ấy cũng chã xi - nhê gì lắm :D.
duyệt không nhất thiết là phải hát luôn, biểu diễn luôn, chỉ là chạy chương trìnhn để bít thứ tự, và BTC bít cụ thể tiết mục còn cho MC giới thiệu. Coi như là một buổi bao quát lại chương trình
Nếu thế chỉ cần mỗi khối gửi ds tiết mục + tg + nội dung là đủ, cần j duyệt :D Chứ nếu duyệt thì như khối của Hưng, chúng nó định biểu diễn tài năng hun BGK bằng H2S, duyệt xong đến hôm đấy thì ai đi chấm điểm bọn tớ :))
@all: cái vụ ế có giải pháp thế này, tớ đề nghị treo ê ke thước kẻ ra cho BGK ngắm còn chúng ta bán cái khác thu lãi
@ chị Phương:em vái chị cả vái :| chị lên đây, thể hiện khí thế hừng hực của khối Lý, làm bọn em nản :|

Cuối cùng tớ muốn hỏi là ban tổ chức định cung cấp điện cho từng khối như thế nào. Mỗi khối một ổ điện à, thế ổ điện đấy bao nhiêu ô cắm, loại gì để còn biết đường mang loa đài đèn đóm :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên