Most Wanted Class!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Phương: Y!M là samisan1 , còn VLV là cái gì tớ hơi chậm hỉu :)) có gì thì chat luôn cho tiện bí mật nha :)). Tiện thông báo là tui đã rút clip còn 4' =D> Còn về vấn đề tập lén đã khó ngoài ra do thời gian biểu của các bạn trình diễn khó khớp với nhau, bạn học sáng, bạn học chiều nên tập đã khó tập lén càng khó hơn, cái nè phải nghĩ à nghen :(

duyệt không nhất thiết là phải hát luôn, biểu diễn luôn, chỉ là chạy chương trình để bít thứ tự, và BTC bít cụ thể tiết mục còn cho MC giới thiệu. Coi như là một buổi bao quát lại chương trình

Vậy thì không phải bốc thăm thứ tự trình diễn như thông báo trước mà thứ tự là do BTC quyết định phải không ạ? Nếu thế khối Lý muốn được diễn càng đầu càng tốt :)) vô cùng cảm ơn BTC nếu được như thế [-o<!

Nếu thế chỉ cần mỗi khối gửi ds tiết mục + tg + nội dung là đủ, cần j duyệt :D

Cái nè ủng hộ toàn tập :D!

Vấn đề điện thì BTC lo rùi bọn em chân thành cảm ơn (chứ dân Lý xài điện ghê lắm, hổng lẽ ae đạp xe đạp tự cung tự cấp :D?) nhưng cho em hỏi BTC định kéo dây thế nào, đến từng lều hay bọn em chỉ được cái ổ cắm rùi tự dòng dây lấy?

Chỉnh sửa lần cuối:
1.Most wanted class là khối nào phải có tổng điểm cao nhất ok
2.Giải phong cách nghĩa là có số điểm chấm trại cao nhất ( nếu khối nào đc most wanted class rồi nhg điểm trại cao nhất thì sẽ nhường giải phong cách đấy cho khối có điểm cao nhì :D ok )
3.Đã có vị trí cho các khối rồi :) hnay các thầy cô trưởng bộ môn đã bốc thăm ( để tránh gây tranh cãi giữa các lớp :D lại công bằng )
4.Có thể sẽ không duyệt trước nhg clip thì phải nộp trước 3 ngày để bọn tớ duyệt qua :D lỡ có gì trục trặc :D mọi ng` sẽ chỉ đưa bọn tớ phần thi tài năng của bọn ấy là cái gì và có muốn giới thiệu gì đó đôi lời về clip của khối mình không :D ok

@ bạn Nghĩa: :)):)) khối lý lúc nào chả hừng hực.. mà ông là thằng nào thế :-/

@ bạn Gấu : có thể post vị trí các lớp lên ko
Còn về ổ điện thì bọn tớ phải dòng dây vào trong hay là trường cho ổ cắm ra ngoài :-/
Thực ra chỉ cần đưa danh sách cho ban tổ chức là được, vì phần tài năng của nhiều lớp có thể khá lỉnh kỉnh, nhỡ sau hôm tổng duyệt hỏng luôn biết làm thế nào...:x thế nên ko cần duyệt đâu... còn clip bọn tớ sẽ nộp sớm trc 2,3 ngày j đó

@ Lan Anh: add rồi, :x khá quá, ấy làm thế nào mà kịch bản hấp dẫn ngắn gọn thế :)):))

Không em ạ.
Chị nghĩ là trong một thời gian ngắn, bộc lộ được tinhhoa như thế mới giỏi và chất!
Không nên tham dài, dài quá sẽ khôgn cô đọng, loãng, gây hiệu ứng ngược lại đấy!
Còn cả vấn đề thời gian chương trình nữa!
Coi như là một thách thức phải vượt qua trong cuộc thi, một yêu cầu của ban giám khảo. Cấm đòi hỏi!

Vấn đề điện thì BTC lo rùi bọn em chân thành cảm ơn (chứ dân Lý xài điện ghê lắm, hổng lẽ ae đạp xe đạp tự cung tự cấp :D?) nhưng cho em hỏi BTC định kéo dây thế nào, đến từng lều hay bọn em chỉ được cái ổ cắm rùi tự dòng dây lấy?

Cho em hỏi lại cái nè, BTC đâu rùi không thấy trả lời??

Thêm nữa BTC có thể nói qua vị trí trại không ạ, em hồi hộp chít mất, mong được chỗ nèo ngon ngon quá :x!

@ Lan Anh: add rồi, :x khá quá, ấy làm thế nào mà kịch bản hấp dẫn ngắn gọn thế :)):))

@ Phương: hi hi LAnh chất mà :)) 5 năm kinh nghiệm viết kịch bản chứ có ít đâu ;;) ae cứ lo tuyển diễn viên cao to đẹp giai đi là vừa :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái này mai sẽ thông báo đến từng lớp. Điện đóm chắc BTC sẽ cho điện đến tận trại. Chắc là không khó khăn lắm. Iem ko hiểu gì về điện nên chả dám nhoi. Nhưng ma BTC sẽ tạo điều kiện tốt nhất cho các trại. :D

lại chẳng. Nhìu thầy cô chả hợp tác gì cả. Mất hết cả hứng:(. mỗi lần xin vào lớp là lại toát hết cả mồ hôi. Mà có ai muốn đền từng lớp như thế làm gì cho nhọc nếu mà chương trình không yêu cầu sự gắn kết giữa các lớp. Thông cảm rằng khối sáng chiều khó gặp nhau nên BTC làm thông tin liên lạc rõ ràng để lúc họp nhau đỡ mất thì giờ bàn cái cơ bản rùi lại mất công hỏi lại .Thế mà còn lại bị đuổi.:(:)((Chết nhục mất. Dù sao thì cũng mong các lớp thực hiện tốt nhất những gì mình có. Good luck

:-j:-j em Hằng cố lên :))

Chả bù cho lớp chị có 1 em lớp 10 vào thông báo, cả lũ con zai ngóng cổ lên nhìn chăm chăm em ý.. lúc nói xong đi ra rồi vẫn chưa hiểu đoàn trường muốn thông báo j vì chỉ mải abc xyz :-j

Có điều là hôm nay chị thấy thông báo là tối 2-2 dựng trại, sáng và chiều 3-2 trang trí... chị hơi băn khoăn về an toàn cho cái trại của mình qua 1 đêm (thực tế là trường mình có cho thuê địa điểm học tối, thêm nữa là nhiều thành phần bên ngoài blah blah j đó... nói chung là ko an tâm cho cái trại của mình lắm :(( , mà học sinh thì ai cho ở lại mà canh trại :eek: )... thế việc này giải quyết sao hả em :(:(:( với cả có ai cho con mình tới trường lúc tối mà dựng trại 8-|

@ Phương: Y!M là samisan1 , còn VLV là cái gì tớ hơi chậm hỉu :)) có gì thì chat luôn cho tiện bí mật nha :)). Tiện thông báo là tui đã rút clip còn 4' =D> Còn về vấn đề tập lén đã khó ngoài ra do thời gian biểu của các bạn trình diễn khó khớp với nhau, bạn học sáng, bạn học chiều nên tập đã khó tập lén càng khó hơn, cái nè phải nghĩ à nghen :(

Vậy thì không phải bốc thăm thứ tự trình diễn như thông báo trước mà thứ tự là do BTC quyết định phải không ạ? Nếu thế khối Lý muốn được diễn càng đầu càng tốt :)) vô cùng cảm ơn BTC nếu được như thế [-o<!

Cái nè ủng hộ toàn tập :D!

Lanh ơi cái j` đấy rõ ràng t ngồi sau m mà chưa bít j` hết trơn
Mà chằng hỉu mỗi khối đc 4 ô là mỗi khối nào , khối Lý hóa toán...... á
Thế thì 6 lớp Lý chui rúc trong 1 cái lều à, hix thía thì chắc fải mang bình oxi đi thở wá mà lớp Lý đông con trai chít đi đc mà thằng nào thằng nấy như con voi còi ý;)) sorry nhận xét hơi fũ

Chẳng bít các lớp khác thía nào chứ 11l2 chưa ngọ nguậy j` cả đc mỗi bạn Lanh với bạn Nhung lăng xăng thoai:(

:)):)) cứ bình tĩnh rồi 11 l2 sẽ bít mà... Nhung bảo thông báo rồi mà :x:x
mà ko phải đứa nào cũng chui vô trại đâu ;;)

:-j:-j em Hằng cố lên :))

Chả bù cho lớp chị có 1 em lớp 10 vào thông báo, cả lũ con zai ngóng cổ lên nhìn chăm chăm em ý.. lúc nói xong đi ra rồi vẫn chưa hiểu đoàn trường muốn thông báo j vì chỉ mải abc xyz :-j

Lần sau đi thông báo j` thì phái em xinh nhất lớp đi bọn nó còn nghe :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j
Rốt lại mình vẫn chưa hình dung ra cái này :-?? :-??

Đề nghị bạn Phương bỏ ngay cái từ Trại đi nhá
Vì trại thường gắn với những từ ko đc hay lắm VD trại thương điên,trại tạp trung
bạn nói thía hóa ra dân Lý toàn những đứa đầu óc........ :-j :-j :-j :-j
Hơ thía là rõ roài lớp 11l2 sẽ có bạn Nhung Lanh Quốc + Ẩm chui vào trại ý wên chui vào lều =)) =))=))=))

đc rồi thì lều ...

câu ít thôi ko lại bảo khối lý lấy chỗ này làm chỗ tán phét

@ Trần: tao nói mãi mày ko hiểu ah, rồi mai tao nói lại lần cuối :))

Ko có bạn đoàn trường nào trả lời giùm tớ bài 50 ah :|:|

Khiếp nói chui vào lều cứ như kiểu mấy chỗ cà phê đèn mờ ấy u ạ :)) Mất hết cả phong cách , trại như trại ma túy , trại cải tạo cũng hay chớ sao :))

Mà đi hóng lên hóng xuống nghe được cái thông tin rất chi là hay ( nghe được trong lúc Lanh đang bàn bạc với Nhung + Q + Ẩm ;)) ) đấy là ko hiểu tại sao lại phải là 11Lý1 vẽ sơ đồ , 11Lý2 dựng *cái gì đấy thì tên vẫn chưa thống nhất* :)) Còn điện thì 11Lý2 vẽ 11Lý1 làm :)) Sao ko để Lý 2 vẽ + dựng luôn cái lều trại , còn Lý 1 thì tự biên tự diễn cái đèn nhấp nháy :|

Mà thôi các sếp làm mình cứ chờ lúc được phân công thôi là được rồi :)) Dân đen nó hay thế đấy :x

Nhầm rồi bạn ơi :)):)) kế hoạch hok phải thế đâu :)):))
mà có j thì về topic lớp mà bàn :)) bàn thế này mất mặt khối mình quá :))

Hờ hờ, thế này thì thật ngại quá, xin lỗi ae tại ban "lăng xăng" 11 L2 chưa có dịp phổ biến cho bà con gì hết (tại Mrs Tâm cả, xin có ít thời gian sinh hoạt mà cũng không cho, đến em Hằng đến xin 5' vào 11 L2 mà còn bị đuổi đấy thôi, hết biết, xin lỗi MHằng nhé!)

Thông báo thêm là ban tổ chức gồm có bạn Quốc, bạn Nhung còn bạn LAnh "lăng xăng" làm ban kịch bản thôi. Thế nên bạn C.Ẩm chui vào lều làm gì với bạn Quốc thì LAnh không biết đâu nhé! Có gì thì về topic lớp phổ biến lại.

các bạn lớp lý có cần phổ biến lại ko :))

Cảm ơn thịnh tình của bạn Gấu :x bọn tớ họp nội bộ được!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên