Một cách cầu hôn

Nguyễn Thanh Thảo
(Violethn)

Điều hành viên
Chàng trai yêu cô gái đã lâu mà mãi không dám cầu hôn, cô gái nóng ruột hỏi:
- Có phải anh có điều gì muốn nói với em không?
Anh chàng lắp bắp:
- Đúng, đúng rồi, ... Anh muốn... muốn hỏi em, em có muốn sau khi chết sẽ được an táng trong khu mộ của nhà anh không? :))

:)) Quá độc đáo :)) Đảm bảo sau đó cô gái đổ luôn :)) Cách này đáng học tập :mrgreen:

em có muốn chết ngay ko chứ :))

....ai mà hỏi thế thì ưng luôn B-)

Nguyễn Cẩm Vân đã viết:
....ai mà hỏi thế thì ưng luôn B-)
em Vân ơi nhà anh tuy không có khu mộ riêng nhưng em có muốn sau này mình ngồi chung nóc tủ không? 0:)

Để em về hỏi xem nhà anh người yêu em có khu mộ riêng không đã, nếu không có thì sau khi chết em sẽ sang nhờ khu mộ nhà anh :))

ngại wa...lại để anh Dung trả lời thế...nhưng ý em ko phải thế B-)

Xâu xé nó kìa ,tội nghiệp em gái mình :))

vân thích chôn ở mộ nhà anh nào thì cứ trả lời đi,đừng ngại :))

nếu chẳng may có thích khu mộ nhà chú Duong thì bọn anh cũng sẵn sàng hi sinh vì em nó, em cứ chọn đi, đừng ngại :>

chính ra Em Vân nên đồng ý ngồi nóc tủ với Sĩ Anh, trên đó vừa mát, thoáng lại vừa tia hết con cháu đang làm gì :((

Em Vân mà ngồi nóc tủ thì làm gì còn chỗ cho người khác ngồi cạnh nữa, đúng không Vân béo :))

HEHE, Làm gì có ai béo đến nỗi ngồi hết cả cái nóc tủ nhờ :)), chỉ được cái nói xấu em Vân :-$

Ui dời ơi! Giá đất đang tăng vù vù kia kìa!
Thăng này cầu hôn thì cũng phải nghĩ môth tý chứ! nhỡ con kia đồng ý thì sạt nghiệp cho nó ah!
Hay la hỏi" em có muốn khi em chết anh sẽ là "ông quả phu" của em không?"

:)) Đúng là thằng Vũ :)) Chả thấy ai bủn xỉn như mày :)) :p

cho nó lên nóc tủ hay đấy :))

công nhận nha!!!Cái chú cầu hôn cứ gọi là giỏi, tìm ra được cái câu nói hay đến như vậy!!!
Nhưng bây giờ thì chuyện đấy chắc chẳng còn nữa!!Khu mộ của gia đình nghe nó cũ quá rùi, bây giờ thì mỗi người ở một nơi, không ở gần nhau nữa chắc vì có nhiều người chết :D:D:D một lúc mà cũng vì như anh Vũ nói, giá đất tăng cao, mà cũng còn một lí do nữa là quy hoăch đô thị

Vì vậy, nếu có ai hỏi em câu này thì em trả lời là NO (nhưng tiếc là chẳng có ai hỏi:)) :D)

Nguyễn Thảo đã viết:
chính ra Em Vân nên đồng ý ngồi nóc tủ với Sĩ Anh, trên đó vừa mát, thoáng lại vừa tia hết con cháu đang làm gì :((
cám ơn chị Thảo đã có nhời nha, nếu em Vân đồng ý thì em sẽ xin hậu tạ :)>-
em Khanh ơi, biết em trả lời NO nên có anh nào dám ngỏ lời như thế đâu, khổ thân tui nghĩ mãi chưa biết ngỏ lời thế nào thì em ấy mới YES :-?

Em Vân đâu rồi, anh Sỹ Anh mới nói thế mà đã xúc động quá không online được nữa à. Xin thành thật chia buồn cùng Sỹ Anh :))

em Vân của tui đâu rùi, hy vọng là không phải em ấy đang đi khảo sát khu mộ nhà người khác :((

Back
Bên trên