Một cách cầu hôn

HMG tái thiết lập rồi uh :D Em xin gia nhập :mrgreen:

Cao Minh Tú đã viết:
:|,anh Dũng tính thế nào chứ 2004-1977=27 thôi,28 đâu mà 28 :D
Tiện thể để đỡ mang tiếng câu bài:Cách cầu hôn đó cũng hay.Hehe,nếu là em thì em chẳng dại gì mà từ chối.Dù sao cũng yên tâm sau này có chỗ "đi về".bạn Vũ bảo giá đất đang tăng mờ.Mình đồng ý "được chôn" trong khu mộ nhà người ta chứ có đồng ý sống trong nhà người ta đâu mà lo :>

Em hơi giầu trí tưởng bở đấy :((

NẰm giữa rừng mơ bắt con tưởng bở! nằm dưới đấy rồi thì còn làm ăn gì chứ!

Ai bảo Em nằm dưới đấy không làm ăn gì, thế sao mình vẫn đốt cả nhà lầu đấy thôi.... Sau này có nằm xuống, khéo phải dặn con cháu trước cho cụ xin con @ để phóng cho tít :)) :))

HMG là hội mê gái đó B-) Mình phải đăng ký cái nhỉ :D

hoan nghênh những ngừoi MG chân chính B-)

Thế nào là MG chân chính :D Thế nào là MG chân phụ :D THế nào là MG không có chân ??

Ở đây chỉ có mê gái chân chính thôi, tức là không bao giờ được dùng chân phụ :))

Ôi, sao những người mê gái mà nhiều chân thế cơ à? :-/

Người nào mà chẳng có nhiều chân hả chị (2 là số nhiều rồi) :D

:))...anh Dung đúng là MG chân chính rồi...ko phải chân phụ

Ơ, Sao Em Vân biết anh Dũng MG bằng chân chính, Anh ý đã cho em xem chân phụ rồi à, thấy không phải à? :)) :)) :))

:)) ..ko...em thấy anh ý quán triệt tinh thần của hội là chỉ mê gái = chân chính nên nói thế thôi B-)

Làm gì mà Em Vân bênh Em Dũng thế, kiểu này chắc la đúng rồi :))

Đúng chứ sao nữa, em chân chính thế này thì ai chả bênh :-?

Bui Ngoc Dung đã viết:
Đúng chứ sao nữa, em chân chính thế này thì ai chả bênh :-?

... ặc ặc .. anh Dung hóa ra chỉ chân chính thôi chị Thảo ạ ... :)) ... b-)

Chân chính thì sao mà em Thủy kêu toáng lên thế, hay là em thích chân phụ :eek:

:)) Có vẻ như mọi người định nghĩa chân chính và chân phụ khác nhau thì phải ?? :D
Phải thống nhất đi chứ :D Không thì dễ gây hiểu nhầm lắm :))

Những người nhầm toàn là con gái thôi, anh em con trai chúng mình trong sáng nên chỉ biết chân chính thôi nhỉ :))

Back
Bên trên