Một cách cầu hôn

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Nhưng bây giờ thì chuyện đấy chắc chẳng còn nữa!!Khu mộ của gia đình nghe nó cũ quá rùi, bây giờ thì mỗi người ở một nơi, không ở gần nhau nữa chắc vì có nhiều người chết :D:D:D một lúc mà cũng vì như anh Vũ nói, giá đất tăng cao, mà cũng còn một lí do nữa là quy hoăch đô thị

Vì vậy, nếu có ai hỏi em câu này thì em trả lời là NO (nhưng tiếc là chẳng có ai hỏi:)) :D)

Thế thì lên ngồi nóc tủ với anh cho mát mẻ, lại chỉ có riêng hai đứa với nhau, không bị ai quấy rầy :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Nhưng bây giờ thì chuyện đấy chắc chẳng còn nữa!!Khu mộ của gia đình nghe nó cũ quá rùi, bây giờ thì mỗi người ở một nơi, không ở gần nhau nữa chắc vì có nhiều người chết :D:D:D một lúc mà cũng vì như anh Vũ nói, giá đất tăng cao, mà cũng còn một lí do nữa là quy hoăch đô thị

Vì vậy, nếu có ai hỏi em câu này thì em trả lời là NO (nhưng tiếc là chẳng có ai hỏi:)) :D)

Thế thì lên ngồi nóc tủ với anh cho mát mẻ, lại chỉ có riêng hai đứa với nhau, không bị ai quấy rầy :))

sao anh biết trên nóc tủ mát mẻ, em thấy ở ngoài khu mộ mát hơn nhiều, gió mát trăng thanh :)) :))
Hay chúng mình chọn địa điểm đấy đi anh :p , nhưng em nghĩ anh phai đi dặt chỗ trước :)) :))

Nhưng ở ngoài đó anh sợ ma lắm, mà lại không an toàn, bây giờ bọn cướp nó hay rình ở đó lắm :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Nhưng ở ngoài đó anh sợ ma lắm, mà lại không an toàn, bây giờ bọn cướp nó hay rình ở đó lắm :))

Anh sợ à? :eek: :eek: Em cũng sợ lắm, tưởng anh dũng cảm thì mình chọ địa điểm đấy!!Ai ngờ đâu
Vì biết anh thích mát nên em gợi ý cho anh thoi:)):p
Những em chỉ sợ trên đấy có nhiều em quá rùi ý chứ, ông anh hơn em đến 12 tuổi lận, ko biết bây giờ đã có mấy vợ mấy con chưa nữa?? :)) :))

Hơn có 12 tuổi thì có vấn đề gì đâu em, cô vợ mới của anh còn kém anh 15 tuổi cơ, em ngại gì chứ :)) :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Hơn có 12 tuổi thì có vấn đề gì đâu em, cô vợ mới của anh còn kém anh 15 tuổi cơ, em ngại gì chứ :)) :))

ặc ặc, anh làm em ngất rùi :eek: :eek: :eek: :eek:
Không còn gì để nói nữa :-s :-s

đấy anh Dũng làm em nó thất vọng rồi....mà anh Dũng này lần truớc đi ofine em fai xin mãi vợ anh mới cho đi....thế mà anh vẫn chứng nào tật đấy,bạ đâu cưa nấy...hỏng rồi...:D

akkk...nhìn cái ảnh của em với Tâm giao chụp với anh dũng ko hêỉu có mệnh hệ rì ko bit nữa :|

Ảnh đấy anh chỉ để cho vợ cũ ghen thôi, còn vợ mới thì .... vô tư, không sao đâu em ạ :))

xem rồi thì có thất vọng ko nhỉ? cho mình xem với.... :D

Hê hê, hôm nay anh đến nhà Tú béo lấy ảnh rồi, mai anh sẽ post lên cho mọi người xem, lúc đó vợ cũ ghen nổ mắt ra cho mà xem :))

anh Dũng ơi HMG nhà ta gặp mặt hôm Diên đàn trẻ đấy,anh xin phép vợ đi cùng anh em cho vui :D

Bui Ngoc Dung đã viết:

hehe, thế ra vợ em Dũng mới có 12 tuổi à??? Không thấy tấm gương Lương Quốc Dũng hay sao mà cứ bô bô ra thế, không khéo ngày mai chị em lại phải thăm nuôi em đấy. :))

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
anh Dũng ơi HMG nhà ta gặp mặt hôm Diên đàn trẻ đấy,anh xin phép vợ đi cùng anh em cho vui :D

Ok luôn, hôm đó ai có gái đẹp thì dẫn đi nhé, HMG của ta lần này sẽ phát triển mạnh đấy :))

Nguyễn Thảo đã viết:
hehe, thế ra vợ em Dũng mới có 12 tuổi à??? Không thấy tấm gương Lương Quốc Dũng hay sao mà cứ bô bô ra thế, không khéo ngày mai chị em lại phải thăm nuôi em đấy. :))

Bà chị tính thế nào lại ra 12 tuổi, 28-15 = 13 chứ

:|,anh Dũng tính thế nào chứ 2004-1977=27 thôi,28 đâu mà 28 :D
Tiện thể để đỡ mang tiếng câu bài:Cách cầu hôn đó cũng hay.Hehe,nếu là em thì em chẳng dại gì mà từ chối.Dù sao cũng yên tâm sau này có chỗ "đi về".bạn Vũ bảo giá đất đang tăng mờ.Mình đồng ý "được chôn" trong khu mộ nhà người ta chứ có đồng ý sống trong nhà người ta đâu mà lo :>

Hơ, sao em Tú biết anh 27 tuổi, tính cả tuổi âm là anh 28 rồi đấy.
Em không sống trong nhà người ta thì về sau làm gì có chỗ, chỗ đó giành cho người sống trong nhà người ta cơ

anh Dũng hôm đó nhớ dắt bồ đi nhá,đừng mang vợ đi,anh em mình gặp nhau ...vui là chính...mang vợ theo o dc tự do......:D

Back
Bên trên