Mỗi năm hoa đào nở...(Lớp Văn ơi!)

Ái dà, năm mới có khác!
Mai ơi, chúc mừng nhá! Chúc Mai và anh giai luôn hạnh phúc....:X:X:
Hai anh chị chụp ảnh đẹp đôi quá :) Hơi bị được đấy ;)
Happy forever!!!!
PS: Năm nay thi xong chắc tớ về nhà chơi, làm thế nào liên lạc được với bà con đây ???

Hello ca nha :)

Dung la lau lam moi vao forum thay minh nhu tu tren troi roi xuong. Bao nhieu la thong tin cua moi nguoi thay vui qua. Chuc mung Mai nhe :). Ma hom nay gap Mai o dam cuoi Phuong moi biet la da cuoi roi day. Thay Dao bao la anh hai nguoi trong dep ma vao album cha thay anh dau ca? Dao xem anh cuoi Mai o dau the?

Ma Dao oi khi nao may ve the? Ve thi lien lac voi tao nhe. May cu goi tao tren Yahoo hoac la nhan cho tao so dt cua may vao day nhe.

bibi now.
:)

Châu ơi, mày vào Blog của Mai ma xem.
Chắc sau Tết tao mới về được, nếu về, chắc chắn liên lạc mọi người đi chơi một bữa :x

em bon chen 1 tí, chị Đào hâm :p bao giờ chị về VN?

Eu Trang oi , bao gio em ve day. Hom no xem anh hoi bi xinh day nhe.
Chi chac khoang thảng 3,4 gi co . Hoac la thang 5- ve choi roi xin cho nao lam ti. Nhung cung chua biet, tai dang co MA-thesis .
Yen tam , ve choi , la thong bao tat ca moi nguoi , de con co nguoi ru di choi ma. Bao gio chi nhan cho, de gui qua nha
Kiss,Anhdao

Cháu chào các cô các chú, cháu tên là Kiến, con mẹ Việt Linh ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
Yeu...yeu...nhin cai mom no o a kia :) Be co ve giong Bo hon giong Me phai khong? Hay an chong lon, dung khoc nhe quay Me VL nhe!!!

Ơ, hôm nay vào đây lại gặp Kiến nhà VL, trông nó yêu thế :x Ai đặt tên Kiến mà hay thế VL, cảm giác vừa nhỏ nhỏ, xinh xinh, vừa cần cù, chịu khó, vừa không dễ bị bắt nạt. Hehe, có phải VL mong thế không :p

Ơ, hôm nay vào đây lại gặp Kiến nhà VL, trông nó yêu thế :x Ai đặt tên Kiến mà hay thế VL, cảm giác vừa nhỏ nhỏ, xinh xinh, vừa cần cù, chịu khó, vừa không dễ bị bắt nạt. Hehe, có phải VL mong thế không :p

Nhiệt liệt cảm ơn lời khen của các cô chú ạ=D> =D>. Cô Quỳnh ơi làm mẹ cháu nổ mũi bây giờ, mẹ cháu toàn quyền đặt tên cho cháu đấy. Cái tên Kiến đơn giản là thế này, tên thật của cháu là An, phát âm giống từ Ant trong tiếng Anh nghĩa là con Kiến, đấy, dịch xuôi dịch ngược nó là như thế, còn những điều mà cô Quỳnh nói thì mẹ cháu cũng đã sung sướng tự tô vẽ và đem ra thuyết phục mọi người chọn tên Kiến. Ảnh cô Quỳnh trên avatar xinh quá là xinh (không phải mẹ cháu khen trả nợ đâu ạ, thật lòng đấy:x )

Ôi trời ơi, sao cái miệng bé Kiến xinh thế...Yêu ghê nhỉ.
Chúc mừng vợ chồng VLinh nhé...<:p <:p <:p
Sorry lớp mình là Mai bận quá, chả vào Box lớp mình thường xuyên được.
Đợt tới Đào về, nếu tụ tập được thì mấy đứa gặp nhau luôn thể nhỉ...Hihi...

Lớp mình VHa, VLinh thì có con gái, Điệp, Quyên có con trai.Làm thông gia được đấy;))

Mai thì ko định có lợn vàng nên phấn đấu năm sau sẽ theo kịp các mẹ nhé...hihi...

Tớ nghe Ngân nói là Mai Linh cũng mới sinh con trai hôm 24/04 vừa qua đấy!

Sorry cả nhà nhé, xin đính chính lại là mẹ Quyên có con gái chứ không phải con trai<:p

Vậy, lớp mình có Việt Linh, Việt Hà, Quyên sinh con gái, Điệp, Mai Linh sinh con trai.

NP, VL cũng đang chuẩn bị đấy nhỉ...Hihi...

Có gì cả nhà update tình hình để mọi người cùng mừng nha...

Lớp trưởng ơi, còn bé Nhím nhà Ngân và Nam nữa chứ. Tớ bổ sung thêm là lớp mình có Ngân-Nam sinh con gái nữa!!!

ối trời ơi, lớp mình dạo này rộn ràng quá, thế mà mình lâu lắm rồi không update lên. Việt Linh ơi, con bé dễ thương quá, giống bố chứ không giống mẹ rồi (giàu ba họ đấy). Tớ cũng tranh thủ "làm hàng" bé Nhím nhà tớ đây

@VL: Hehe, thank u mẹ bé nhé, Q chọn mãi mới được cái avatar ưng ý để làm hàng đấy :D

@Ngân: Hàng Nhím đâu rồi Ngân ơi :x Post đi nào!

@Cả nhà: Tối nay nhân dịp Anh Đào Trần Thị về VN chơi, Diệp (biệt danh Lá Ngọc) đã nỗ lực tổ chức một buổi gặp mặt với một số lượng thành viên lớp tương đối đông đảo, kể ra cũng hiếm khi gặp được nhau mà đông đông thế. Quỳnh post lên đây cho có không khí. See u @8pm, Nắng Sài Gòn ở góc đường Huỳnh Thúc Kháng - Nguyễn Chí Thanh nhé. :x

@11pm: Update tình hình mới nhất: Tình hình là hôm nay mọi người hẹn hơi gấp, nên như Mai tưởng hẹn được rồi mà hóa ra là chưa =(( Hay như Mỹ Hạnh không tìm thấy ai nên lại đi mất, hik hik.

Nhưng mà dù sao cũng lâu rồi lớp mình mới gặp nhau đông đông như hôm nay. Có nhà Nam Ngân, nhà B Hạnh, nhà Nguyễn Phương, Điệp, Đào, An bạn Đào, Quỳnh, Diệp, hehe, thôi thế là tốt rồi.

@Tình hình mới: Thứ 7 tuần sau lớp mình đang dự tính hẹn tiếp lần 2, ban ngày, đi thăm con nhà Mai Linh đầy tháng, kết hợp qua luôn thăm mẹ các bé nữa, các bé nào đã lớn hơn rồi đề nghị bố mẹ cho đi chơi với các cô các chú và các đối tượng thông gia tương lai, show hàng luôn thể :x

@Tình hình mới nữa là Quỳnh khoe hộ Nguyễn Phương: Quỳnh vừa mới biết tin vui, 2 vợ chồng đang rất hạnh phúc chờ đón sự ra đời của thành viên nhí, con trai hay con gái thì... tuần sau mới biết :p Heeeee, Q khoe hộ thôi, Ng~Phương update thêm nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào cả nhà
Tối hôm qua, 17- 5- 2007, tớ đã tham gia cuộc họp mặt vui vẻ chúc mừng sinh nhật Phạm Ngọc Diệp của lớp mình tại quán Nắng Sài Gòn trên đường Nguyễn Chí Thanh. Lâu lâu không gặp mặt, vui quá cả nhà ạ. Phải nói rằng tớ cảm thấy cực kì hạnh phúc và hãnh diện vì thấy con gái lớp Văn của cô Duyên càng ngày càng xinh xắn (đặc biệt là Nguyễn Thu Quỳnh và Trần Anh Đào).
Thời gian vừa rồi, bận quá, tớ không có dịp join vào diễn đàn của lớp mình. Nghe mọi người quảng cáo, hôm nay tớ không thể không nhào zô ngó nghiêng xem tình hình ra sao được. Ảnh con gái của Việt Linh dễ thương thật. Con trai tớ đã 7 tháng mà cả nhà chưa nhiều người biết mặt. Tớ up thử vài cái ảnh vào mục "Tranh ảnh" cho mọi người chiêm ngưỡng cháu nhà tớ nhé, tham gia vào tổ chức các thành viên nhí của lớp minh cho zui.
Thương yêu.
Lê Vũ Điệp

@VL: Hehe, thank u mẹ bé nhé, Q chọn mãi mới được cái avatar ưng ý để làm hàng đấy :D

@Ngân: Hàng Nhím đâu rồi Ngân ơi :x Post đi nào!

@Cả nhà: Tối nay nhân dịp Anh Đào Trần Thị về VN chơi, Diệp (biệt danh Lá Ngọc) đã nỗ lực tổ chức một buổi gặp mặt với một số lượng thành viên lớp tương đối đông đảo, kể ra cũng hiếm khi gặp được nhau mà đông đông thế. Quỳnh post lên đây cho có không khí. See u @8pm, Nắng Sài Gòn ở góc đường Huỳnh Thúc Kháng - Nguyễn Chí Thanh nhé. :x

@11pm: Update tình hình mới nhất: Tình hình là hôm nay mọi người hẹn hơi gấp, nên như Mai tưởng hẹn được rồi mà hóa ra là chưa =(( Hay như Mỹ Hạnh không tìm thấy ai nên lại đi mất, hik hik.

Nhưng mà dù sao cũng lâu rồi lớp mình mới gặp nhau đông đông như hôm nay. Có nhà Nam Ngân, nhà B Hạnh, nhà Nguyễn Phương, Điệp, Đào, An bạn Đào, Quỳnh, Diệp, hehe, thôi thế là tốt rồi.

@Tình hình mới: Thứ 7 tuần sau lớp mình đang dự tính hẹn tiếp lần 2, ban ngày, đi thăm con nhà Mai Linh đầy tháng, kết hợp qua luôn thăm mẹ các bé nữa, các bé nào đã lớn hơn rồi đề nghị bố mẹ cho đi chơi với các cô các chú và các đối tượng thông gia tương lai, show hàng luôn thể :x

@Tình hình mới nữa là Quỳnh khoe hộ Nguyễn Phương: Quỳnh vừa mới biết tin vui, 2 vợ chồng đang rất hạnh phúc chờ đón sự ra đời của thành viên nhí, con trai hay con gái thì... tuần sau mới biết :p Heeeee, Q khoe hộ thôi, Ng~Phương update thêm nhé :x

Chà chà, Quỳnh nhiều thông tin hay quá. Hôm qua tớ đưa Kiến về nhà ngoại chơi (ngay gần quán Nắng Sài Gòn), định bụng trốn Kiến ra đấy chơi tí nhưng ko trốn được nên đành thôi. Kế hoạch hẹn hò tiếp theo hay đấy, tớ sẽ tham gia, mang cả Kiến đi. Tớ sugesst là tập trung ở 1 quán nào đấy rộng rãi chút để cho các tí con thoải mái (có khóc lóc ỉ ôi cũng k ảnh hưởng đến ai). Sau đó thì tùy cơ ứng biến tiếp vì có thể thời tiết ko đẹp thì các tí con cũng k đi xa được.

Nam Ngân, Quyên ơi, cho Nhím với Bông đi nhé

hehe, Viet linh oi, post ảnh trực tiếp lên như thế nào ấy nhẩy? tớ chỉ biết mỗi post lên mục "tranh ảnh" thôi

hehe, Viet linh oi, post ảnh trực tiếp lên như thế nào ấy nhẩy? tớ chỉ biết mỗi post lên mục "tranh ảnh" thôi

Ngân ới, mở 1 account trên photobucket.com nhé, up ảnh của Nhím lên đấy. Sau đó copy đoạn code của cái ảnh nào mà Ngân muốn post lên đây (có 3 loại code hiện lên ở dưới mỗi tấm ảnh trên photobucket - chọn code nào có chú thích là dành cho forum) roi paste vào bài viết của Ngân. Sau khi Ngân nhấn "gửi bài trả lời", hình ảnh sẽ tự hiện lên, thử xem nhé! Mong nhìn thấy em Nhím quá đi!

Chào cả nhà,
Tình hình là lớp mình càng ngày càng đông "con, cháu".
Lớp mình sẽ hẹn nhau làm một buổi chứ nhỉ? Mọi người định hôm nào đây?
Theo dự kiến là thứ 7, mọi người định tuần này hay tuần sau?
Hẹn hò đúng giờ nhé,ko cao su.....
Địa điểm nào đây?

Back
Bên trên