Lee FC

đành phải chờ đến ngày tập trung tụ tập lại xem mặt "thần tượng" thui.
Chao đảo, hoi han hoài làm chi, chị Hiền nhỉ?

Má thằng Ly nó học Anh 2 hay Nga thế chúng mày??? Đứa thì bảo nó vào Anh 2 rồi, đứa thì bảo nó vào nga!!! Loạn hết cả lên!!!

FanClub chó rì, thèm vào càng thằng đấy!!
Nó vào Anh 2, soa thằng Tú Dương bảo là nó vào Nga, lừa tao à??? Anh em 9C mình vào Anh 2 nhìu phết!!

Thế ko hiểu Idol có biết đến cái fanclub này ko?? hay là chỉ là fan club ngoài luồng ?? :D

Em Lee học lớp nào thế ;;);;);;) chị có hứng lắm đấy ;;);;);;)
Mà 9C năm ngoái chị có tia 1 em dễ thương cực kì.... :D:D:D mỗi tội hơi nhùn :D:D:D

khéo là mày đấy Minh ạ :p
mọi ng` nhắc mới nhớ, thằng Long thì có bao h lên đây. khi nào tập trung trg` nhất định sẽ gửi đến nó lời chào "thân thương" của Hiền chị và Ngọc chị, okie? ;)

hả, thàng lùn lùn :D:D:D ngộ nghĩnh ghê cơ sounds like nàng bạch tuyết và 1 chú lùn wa :D Làm sao mà là tao được mày hâm à??

Em Lee á??? cũng phải xấp xỉ mét 7 đấy chị ạ!!! :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, thần tượng quái gì đây? Ảnh: chả có cái ảnh nào! Lớp: mờ u mu huyền mù! Rứa thì lần đằng mô? Kể cả có vào năm học, đây biết đấy là đâu?

Phạm Lê Huy đã viết:
Hic, thần tượng quái gì đây? Ảnh: chả có cái ảnh nào! Lớp: mờ u mu huyền mù! Rứa thì lần đằng mô? Kể cả có vào năm học, đây biết đấy là đâu?

:)):)):))Nói chung là trong tâm trí tao thì LEE rất mơ hồ:D
Với lại vào trong năm thì thể nào mình cũng nhìn thấy mặt nó thôi
có bao nhiêu bạn bè biết nó mừ:)

Phạm Lê Huy đã viết:
hehe quê bạn o mô vậy ?

Back
Bên trên