Lee FC

có có em Vân ơi ... ^_^ tuổi tác ko thành vấn đề miễn là cái mặt tiền của bạn ấy ổn định là chị chơi liền ^_^
Vũ Ngọc Khánh và Vũ Ngọc Dương ...... 8-} có thể Khánh là em rơi của + lắm + ạ về hỏi lại gia đình đi ^_^

này này , đừng có nhận xằng nhận bậy chứ ... tui đâu có wan hệ gì với ông anh đó đâu ... chỉ tình cờ trùng họ và tên đệm thôi ...

cũng giống như em hiền trùng họ với ếch ý mà :))

Ơ, thế tên họ đầy đủ của ếch là... Hoàng Thu Ếch à(!!!):)) Ngộ quá hén

xì, mọi ng` chả ai chịu nói về bạn Lee rì cả. chán chuyện. thế mà cũng kêu là Lee FC. có mà Câu FC thì có :))
về bạn Lee, dành cho bạn nào quan tâm
DOB : 9/1/89 ( cung Ma Kết nè )
Mặt tiền : cute hệt như bố nó ( thực ra em thích bố nó hơn :)) ) mắt trông giống dân Nhật còn mặt thì như Korea, tính cách nó cũng hay ho :) nhưng có vẻ ko có mấy bạn thân cho lắm. bạn gái thì hình như là chưa có , bạn nào thích thì tìm hiểu cũng đc.
Hobby : net, films, TV, muzik ( esp Gorillaz - like me 2! ), drawing,etc...
còn bạn nào thắc mắc rì ko?
à nhân tiện nói luôn, mình rất quý thằng này, vậy nên đừng bạn nào nói năng linh tinh nhé. :)

bạn ý sinh tháng 1 tức là tuổi rồng rùi còn gì, chứ đâu phải tuổi rắn như bọn mình !!!!!

Oai`, hóa ra là 1 topic về 1 ku cậu nào đó, :)) cứ làm mình tưởng bở :p. Có gì anh post ảnh Lee của anh cho mấy nhóc xem ^_^ Ok chứ :D

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
xì, mọi ng` chả ai chịu nói về bạn Lee rì cả. chán chuyện. thế mà cũng kêu là Lee FC. có mà Câu FC thì có :))
về bạn Lee, dành cho bạn nào quan tâm
DOB : 9/1/89 ( cung Ma Kết nè )
Mặt tiền : cute hệt như bố nó ( thực ra em thích bố nó hơn :)) ) mắt trông giống dân Nhật còn mặt thì như Korea, tính cách nó cũng hay ho :) nhưng có vẻ ko có mấy bạn thân cho lắm. bạn gái thì hình như là chưa có , bạn nào thích thì tìm hiểu cũng đc.
Hobby : net, films, TV, muzik ( esp Gorillaz - like me 2! ), drawing,etc...
còn bạn nào thắc mắc rì ko?
à nhân tiện nói luôn, mình rất quý thằng này, vậy nên đừng bạn nào nói năng linh tinh nhé. :)

hehe,thằng ku này có chơi bòng rổ or bóng đá ko :D khóa em con trai anh chỉ biết hội thằng Long con,hiển,tùng bìu,bốp,........:D

cuôi cung thì thông tinh ít quá ha!!!Người trả lời đâu rùi??
A mà cho mình hỏi thêm, nó cao mét bao nhiêu vậy??

tui năm nay sẽ học cùng bạn Lee mà mọi người đang nói đến nhưng tui chẳng thấy bạn ấy ấn tượng tí nào cả.

Hơ hơ, Minh láo toét, anh biết Lee là đứa nào mà vào FC, xóa tên anh đi >:)

hơ chị cũng quí bạn này :p
nào kiếm cái ảnh của bạn ấy lên đây nào :D

bẹn+ láo thật
dám bảo lee ở lớp e
lớp e thì ko có đứa nào dc như bẹn lee đâu

ờ chí lý, lớp E mà có bạn Lee vô thì sáng chói cả lớp chứ đâu có le lói như thế.
uhm, nó cao khoảng mét 7, nhưng yên tâm, còn cao lên nữa.
ảnh của nó thì em chịu thôi. chắc để vào trg năm nhờ đứa nào chụp lén vậy.
bạn NA mến, Lee là bạn của bọn tớ, bạn ko thích thì đừng vô nói này nọ. okie? ko phải bạn muốn câu bài chớ ;;)
thằng này có chơi bóng rổ, bóng đá cũng okie.
còn ai hỏi rì ko để tớ trả lời nào :)

Ối giời ơi, chúng mày đang nói đến thằng Lee - Long đấy à?? miẹ, đứa nào không bít tưởng bạn ý là famous super star, cái thằng đấy có rì đâu mà nhiều đứa thích thế hả chúng mày??? :-? Hé hé, có lần bạn Mai Quyên tưởng tớ thích bạn lee mới chán chứ :))

Back
Bên trên