Lee FC

Theo dự đoán của tao thì chắc là lên cấp III thằng này mất giá nhanh thui, thể nào cũng thành hàng tồn kho :D

ặc, tao có bảo là những đứa ở đây thích nó hết hay ca ngợi nó là star đâu. bọn tao ở đây đều quý nó hết mà. chẳng có vấn đề rì mà mày trầm trọng lên thế cả :D

đúng là vớ va vớ vẩn , ngớ nga ngớ ngẩn :)) :))
tự dưng lập fc của bạn lee rùi cãi nhau loạn cả lên ... cuối cùng lại là nơi câu bài ... xem ra đây là chủ đề chuối nhất trong các chủ đề :)) :))

he he, bọn mày nhắc đến lớp E làm tao cứ tưởng thằng Trịnh mới chết chứ :))

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Ối giời ơi, chúng mày đang nói đến thằng Lee - Long đấy à?? miẹ, đứa nào không bít tưởng bạn ý là famous super star, cái thằng đấy có rì đâu mà nhiều đứa thích thế hả chúng mày??? :-? Hé hé, có lần bạn Mai Quyên tưởng tớ thích bạn lee mới chán chứ :))
8-} :eek: Ku này là Long nào đấy, khối bọn em anh cũng chỉ quen có Long con thôi :p :D

thằng Long lớp 9D là Thanh Long... Long 9C là Quốc Long...(!!!) hồi trước nó có chơi bóng rổ nhưng không được đi thi thì phải:))

Mấy bạn này để ý bạn Long quá nhỉ :))

ko thích mà trôing nó yêu như em bé
Tao chả thấy nó yêu gì cả, trông nó cứ khốn nạn kiểu gì ấy, chắc cũng tại nó trêu tao nhiều nên tao có cảm giác như rứa

ờ, may mà năm nay Trần Phú lấy điểm thấp nên nó vào đấy ròai.

Quay lại bạn Lee một tí nào, thằng này láo lắm, hôm trước nó nói với tao là đến năm lớp 12 thì nó sẽ có một đống em lớp 9 theo đuôi, ý gì nhỉ!!! Thằng dở hơi này có vẻ over - confident

Có ai hâm mộ đâu, có khi cái topic này được lập ra để nói xấu nó ý nhỉ :D

hê hê, cái này thì hỏi Hà Min ấy, nó lập ra mà.
bản thân tớ thì tớ rất quý cái thằng này ơ, nhất là bố nó, dễ thương ko tả :) nó có nh` cái hay nì, mặt trông cũng đc, vẽ cũng giỏi,... túm lại là nhìu.
bạn nào ko thích thì thôi, chen vô làm chi.
To hà : hí hí, chú lại mắc cái chứng hoang tưởng à?

Lê Hồng Vân đã viết:
bẹn lee chơi bóng đá chứ có mấy khi chơi bóng rổ đâu
thế à :D nếu nó hay đá bóng thì vào năm quen nó rồi :D thằng ky này chắc đẹp trai lắm nên có cả 1 cái FC đấy nhỉ :D :D :))

Back
Bên trên