Lee FC

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
hê hê, cái này thì hỏi Hà Min ấy, nó lập ra mà.
bản thân tớ thì tớ rất quý cái thằng này ơ, nhất là bố nó, dễ thương ko tả :) nó có nh` cái hay nì, mặt trông cũng đc, vẽ cũng giỏi,... túm lại là nhìu.
bạn nào ko thích thì thôi, chen vô làm chi.
To hà : hí hí, chú lại mắc cái chứng hoang tưởng à?

à mà quen, chính mình cũng có ý định lập ra, thấy mọi người bàn tán vui vẻ quá mà!!:))

Đẹp zai hay không thì chưa biết, chỉ biết ku này có 1 đàn vịt đi theo sau thui :D

thì cũng phải tài giỏi hào hoa thì đàn vịt này mới theo chứ !!!!!
nếu mà ko có tài , ko đẹp mã thì chẳng nhẽ đàn vịt có vấn đề , ke ke

thằng đấy ko có tài chỉ dc cái mã là khá ổn nhưng mà lập riêng 1 cái topic này về nó cũng hâm thật

seo hâm ...?????
bạn LEE thần tượng của chị ...
cho chị xin cái ảnh đê

Chết vì cười !
Chị Hiền ạ , em đã thấy mặt bạn Lee nhiều lần , bạn í cao , trông cũng đc , mắt hơi híp .
Mà fan club này định có hoạt động gì ko ?
Ấy ấy đừng ghi tên tao vào fc , tao chỉ vào giúp đỡ chị hiền thui mà !

Hóa ra có mỗi sis Hiền thật sự hâm mộ Lee thôi à? Hay quá...
To QA: mày cũng bảo lập nhá... đừng có kêu tao

Này, dù cho cái gã Lee liếc nào ấy có hòan hảo (??????????)thế nào đi chăng nữa cũng không nên mang lời xỉ nhục con trai lớp khác như thế. Hay ho gì cài trò ấy cơ chứ!

Bạn Chi bình tĩnh cái nào!Công nhận là làm gì có đứa con trai nào hoàn hảo đâu!cái đấy là tùy thuộc vào bạn gái chúng mình :D!Ấy đừng bức xúc quá như thế !Cơ mà cũng có ai sỉ nhục bạn trai lớp khác đâu nhỉ?????
Mà đến bi htao mới biết là con Què hâm mộ thằng Lee đấy nhé!Ăn cái không ngờ bạn rồi lại không ngờ cô!

Bây giờ mới biết hả Quyên, thông tin chậm thế, tớ bít từ lâu rồi :D
To bạn Chi: thằng Ly không hề hoàn hảo đâu, như thằng dở hơi ấy :-&

Chấm điểm đi :biggrin: Lee ( Nghiêm Quốc Hiệp)
Nhìn qua: 8 points
Nhìn kĩ: 5 points
Style: 8 points
Personality: 5 points [-o<
Bạn lee hơi boring ,nhưng mà sống tình cảm ( viết lưu bút cảm động lém,ko hỉu nó chép ở đâu ra... :eek: ) và cóa cái smile mang đậm chất Korea keke thế này này :lol:

ặc ặc ...
17 tập trung phải ko ??? đến xem mặt bạn Lee đê ^_^

Xem làm gì để disappoint hả chị Hiền?? cứ tưởng tượng là nó perfect có phải hay hơn ko

:)) sao bạn ấy tệ thế cơ à ? :D đâu cần phải đẹp trai lắm nhìn hay hay là được roaif :D mê các em dễ thương cơ

á,chẳng nhẽ ông nì mắc bệnh cười suốt đời à^^,a`,mà tại sao lại gọi là Lee vậy,làm mình cứ tưởng là ca sĩ nào chứ,đọc mấy trang mún mỏi cái con mắt lun,h..i.x..

Này các bé, có phải các bé đang nói về bẹn Hàn Quốc mà học ở trường mình ko? Có 2 anh em ý ?

ko phải sis ạ
2 thằng đấy về nc lau rùi
đây là lê việt chính ccoongs

Back
Bên trên