Lee FC

Làm gì có ai chụp được nó mà scan hả chị? Mắt nó híp (cái này thì bọn nó tả hết rồi) nói chung là... như bọn nó tả... Thế đấy... Hôm 25 moi người tụ tập lớp Nga nhá...

mặt nó đẹp 1 cách tổng thể :D, nhưng phải nhìn tận mặt chứ chụp ảnh thì ko nét lắm đâu.
hôm nào sis Ngọc qua lớp Nga thì nhận thấy ngay mà, có nó trông sáng cả lớp đấy ra :D

hà ơi, nếu mợ ko thích thì té. bọn này có làm rì xấu xa đâu. mợ thấy ko worthy thì mợ làm 1 cái Lẩu FC cho sướng đê ;) mợ ko quý thằng Long nhưng bọn này quý, thế là ổn :D

hix hôm 17 lỡ ngủ quên ... ko đến xem mặt em ấy :(( tiếc lòi mắt

thắc mắc là em Hà làm sao mà cứ phải lải nhải mãi vụ Lee em ấy thế này thế nọ ko xứng đáng có topic :-" ... hay là từng bị em Lee làm gì nên cay cú :D
chị chỉ nói đùa thôi ... nhưng chị cảm thấy hơi khó chịu vì em cứ nhai đi nhai lại cái ý kiến của em mãi ...

Ko yk gì về bạn Lee , tốt nhất ai hâm mộ thì đến tận trg mà nhìn , thế mới gọi là hâm mộ chứ , à mà bạn Chi học lớp L2 này lớp bạn có ai tên Trần Minh Hải ko , bạn ấy học cùng tớ C1 ấy mà , mún gặp lại bạn ấy wa !!!

thông tin thêm về gia đình
Bố : Nghiêm Quốc Hiệp
Mẹ: Luyện Thị Mai
Em : Nghiêm Thùy Linh
:))

:(( em xúc động quá chị Hiền ạ, từ trc đến h em mới thấy chị phát biểu vài câu chí phở :D
to Khanh: nh` bạn xắc mắc sao ko update thông tin về bạn Lee thì thằng Việt Hiếu cho thêm chứ sao :D
to VHiếu: chơi thâm thế ;)
NGhiêm Quốc Long đã viết:
Bọn mày ( QA + HM) làm tao xấu hổ quá!

thông tin quan trọng nhứt là tình hình còn "cô đơn" ko thì éo nói B-)B-)B-)

Hehe, QA ơi, tao thấy thích cái câu của thằng Lee quá:)) Nó xấu hổ à???:)) Bọn mình khen nó mà:))
To Hiếu: Sao tao chẳng bao giờ thấy bọn mày gọi thằng Lee là... nhỉ?

Hic, toàn fan cứng cựa nhẩy, kinh qué cơ!!!! :-S
Ợ, bạn Nghiêm lên HAo lúc nào thía???

Cuối cùng LEE nà cái thằng lào thế hử? Trưởng iép-ciê đâu roài, ra mặt cái coi! Thần tượng phải có mặt chứ, không thì nà cái....... xác vô hồn à???? hiề hiề hiề!!!!!!!!!

uh nhỉ, bây giờ HUy nói tao mới nghĩ ra chẳng lẽ một cái fanclub to như thếnày mà ko có trưởng FC sao????????
thôi tao xin nhận chức vụ này:)):)):))Cho dù chẳng biết nó là ai

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
uh nhỉ, bây giờ HUy nói tao mới nghĩ ra chẳng lẽ một cái fanclub to như thếnày mà ko có trưởng FC sao????????
thôi tao xin nhận chức vụ này:)):)):))Cho dù chẳng biết nó là ai
Ừ phải, mày làm cái trưởng FC của tao ngày xưa công nhận cũng được phết đấy nhờ!!!!!!!!!!!!! QUẢNG CÁO CHO TAO TRÊN NÀY ĐI! 0:)

Back
Bên trên