Lee FC

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
mặt nó đẹp 1 cách tổng thể :D, nhưng phải nhìn tận mặt chứ chụp ảnh thì ko nét lắm đâu.
hôm nào sis Ngọc qua lớp Nga thì nhận thấy ngay mà, có nó trông sáng cả lớp đấy ra :D
Nè, nói vậy có phải là coi thường lớp Nga quá ko vậy bạn Quỳnh Anh? :-s

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Nghe có vẻ bạn Ngọc Anh chuếnh thằng Ly rồi hả?? :))
Xin lũi bạn Hà nghen, có cho tiền tui cũng hông dám đâu! [-x
Nếu mà có chuếnh cũng phải chờ khi nào bạn ấy ... vào Đoàn cái đã! Thế nhé! 0:)

hờ hờ,bị đặt điều kiện roài,bạn Lee này chắc phải phấn đấu nữa ko thì.....

Rứa thì vào năm học là bẹn Quỳnh Anh phải dẫn bọn tớ đi gặp mặt thần tượng đó nhá!

chi la fan cuong nhiet nhat ... chi phai la truong FC chu ... sao may dua dinh lam truong de? cuoi~ len dau` len co^? chi. ha? hu*` ... chi mach ban Lee nha' :((
hix den gio van chua biet mat no :D

Hoàng Thu Hiền đã viết:
chi la fan cuong nhiet nhat ... chi phai la truong FC chu ... sao may dua dinh lam truong de? cuoi~ len dau` len co^? chi. ha? hu*` ... chi mach ban Lee nha' :((
hix den gio van chua biet mat no :D

haham cai FC này đặc biệt hết sức, chắc phải 2 phần 3 số thành viên ko biêt mặt của thần tượng ý nhỉ???? :))

Ờ, khi nào tao và mày gặp được bạn Lee thì chắc phải mở tiệc liên hoan thôi!

@ Quỳnh Anh : hè rỗi việc hay sao mà lập ra cái fc này vậy miẹ ? có thời gian rỗi thì ở nhà luyện tập nữ công gia chánh đi , nghe ko ?
thông báo thêm với wis vị là bạn Lee còn 1 cái nik mĩ miều nữ là dòi nha ! ( bạn ấy tự nhận đó ) , hình như còn cái gì là chó đầu dòi nữa thì phải :D
à ween , cso ai muốn xem ảnh bạn Lee hồi 6 tuổi thì liên lạc zdowis tui nghen , tui có đó . Có cả ảnh lớp 6, 7, 8, 9 nữa ( ảnh lớp ) . Nhìn xong thất vọng liền :D
post by Ngân

haha, dòi á...==>uỵch...chẳng nhẽ bạn ý giống con này á...
Ui,bạn Ngân có ảnh à,thế thì còn chờ gì nữa,chắc ai cũng muốn roài..mau post lên thui.

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Nghe có vẻ bạn Ngọc Anh chuếnh thằng Ly rồi hả?? :))
Xin lũi bạn Hà nghen, có cho tiền tui cũng hông dám đâu! [-x
Nếu mà có chuếnh cũng phải chờ khi nào bạn ấy ... vào Đoàn cái đã! Thế nhé! 0:)

bạn phải biết là 1/3 lớp tớ chưa vào đoàn đâu :))

á, cái avatar của bạn Hiếu gợi hình quá, ngắm mãi mà ko thấy chán :))

sis Hiền ơi sao sis tham thế
ko đứa nào dc làm trưởng fC CẢ VÌ HÀ MINH LÀM RÙI
còn tao là phó trưởng Fc đây này:))

Êu êu:)) Sis Hiền cuồng nhiệt nhất à??? Em đang suy nghĩ hay cứ cho sis Hiền làm trưởng Fc nhá, em là... người quản lý bạn ý
To Hiếu: Mày có vào lại đọc được cái nè thì nhắn cho thằng Lee tao là người quản lý của nó nhá... Kẻo nó lại ngơ ngác không hiểu gì thì tội nghiệp mấy fan lắm

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Nguyễn Phương Thảo đã viết:
á, cái avatar của bạn Hiếu gợi hình quá, ngắm mãi mà ko thấy chán :))

haha, Thảo ơi, mày lúc nào cũng thích mấy thứ đây à:)):))
Ơ,tao bảo tao thích lúc nào,mày đừng có nói linh tinh mà hại bạn hại bè nhá :))

Ô hô... Sao sis Hiền bảo ra coi mẹt bạn Lee mà lại biến mất thía? Làm khổ bọn em giữ bạn ý lại nhá

uầy,khanh ơi mày gặp rồi à,trời thế mà chẳng bảo cho bạn bè lấy 1 câu,cả chuyện kia nữa chứ....

Ơ, gặp ở đâu thế? Bạn Lee trông thế nào zdịa?

Back
Bên trên