L2 family!

Kim Ngoc Thanh Nga
(KimNga)

Thể theo nguyện vọng L2ers, L2 family xin đc ra mắt để tập hợp bà con L2 còn đang lưu lạc gần xa. Những ai có chuyện vui buồn còn "nhịn" đến tận bây giờ có thể vào đây giải tỏa. Những ai có duyên nợ, "ân oán giang hồ" với L2 có thể vào đây ăn vạ. Những ai có nhu cầu "thăm thân" cũng có thể vào đây hỏi thăm :D
Với những mục đích vô cùng trong sáng như trên, L2-family xin được welcome tất cả mọi người :)>-

Úi chị Nga :*, lôi kéo thêm nhiều người lớp chị vào đây nữa đi :D. Nhất là chị Ngân ấy nhé :D.

Chỉnh sửa lần cuối:

Có bạn nào nhớ tên thầy dạy KTCN kô í nhỉ? .. :-/
Tớ chỉ nhớ mỗi-ngày xưa thầy cho tớ điểm 10 duy nhất bài kiểm tra 1 tiết hay thi học kỳ gì đó... :)>- ,chứ tên thầy thì chịu !! b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mị load ở trên album ảnh của lớp mình cũng được đấy, mọi người cũng up khá nhiều lên đấy rồi :p

Vũ Thị Thanh Hương đã viết:

Có bạn nào nhớ tên thầy dạy KTCN kô í nhỉ? .. :-/
Tớ chỉ nhớ mỗi-ngày xưa thầy cho tớ điểm 10 duy nhất bài kiểm tra 1 tiết hay thi học kỳ gì đó... :)>- ,chứ tên thầy thì chịu !! b-)

Ừ, tớ cũng kô nhớ tên thầy là gì, tra trong danh sách thầy cô cũng kô có nốt. Có lẽ thầy dạy hợp đồng ngắn hạn thôi.
Hìhi, tớ chỉ thấy thầy cũng ghê ghê thôi b-) . Lúc học ko ai thèm học, thầy cũng chẳng tỏ thái độ gì, nhưng đến lúc kt thì toàn cho bài ở đâu ý, chẳng biết làm thế nào cả 8-} . Đi hỏi lớp khác thì cũng... no use, thầy cứ thay đổi đề một chút, làm đứa nào cũng tưởng là giống:mad:) , cuối cùng lại khác, bị trừ điểm te tua b-(

Thay ten la Phuong. Hoi truoc tao nho la mon day thieu cua thay 2 diem kiem tra 1 tiet, thay goi len hehehe " cậu định thế nào" , tao bao la: " thì thầy cứ lấy điểm nào cao nhất của em ở trong sổ mà bổ xung vào" hehehe the la duoc 2 diem 8.
Một lần thi học kì môn Lý: tao ngoi ban dau, gio sach ra quay thay ra hoi " anh dang lam gi thế" tao noi la: " em còn 1 doan nữa thôi thầy ơi , cho em chép nốt" bon ngoi xung quanh choang :))

tran hoang hai đã viết:
Thay ten la Phuong. Hoi truoc tao nho la mon day thieu cua thay 2 diem kiem tra 1 tiet, thay goi len hehehe " cậu định thế nào" , tao bao la: " thì thầy cứ lấy điểm nào cao nhất của em ở trong sổ mà bổ xung vào" hehehe the la duoc 2 diem 8.
Một lần thi học kì môn Lý: tao ngoi ban dau, gio sach ra quay thay ra hoi " anh dang lam gi thế" tao noi la: " em còn 1 doan nữa thôi thầy ơi , cho em chép nốt" bon ngoi xung quanh choang :))

Bạn Long đọc xong cũng thật sự choáng , Lý 2 thật lắm hào kiệt ;;) ;;)

anh Hải: :eek: em choáng, không ngờ a lại tài năng đến thế hehe ;;). Nhưng vẫn chưa bằng lớp em hồi xưa. Thầy cứ ngồi trên, bọn ở dươi cứ chạy đi hỏi bài, ngang nhiên, công khai cơ :D.
Ngân ngố đâu roài? Vẫn chưa vào à?

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, kể về chuyện đáng kinh hoàng của L2 thì còn nhiều lắm lắm. Hồi lớp 10 còn thấy chúng nó hiền hiền, ít nói ; tự nhiên lên lớp 12 chúng nó quậy phá thế kô biết 8-}
Nhưng hồi mới vào lớp, tớ ấn tượng nhất bạn A.Minh, vì bạn ý cao kinh khủng (1m83) @-) Mỗi lần hắn đi ngoài hành lang, cái bờ tường cao thế mà vẫn thấy cả cái đầu hắn ngó vào lớp 8-} ac ac

heheh hoi dau moi vao lop, an tuong la tao ngoi ban duoi Ngan va Nga ngo ( sau nay moi goi la Nga ngo) trong Nga cu nhu la nguoi tong dat dan toc i :-$ the day :)) ( tai hoi day Nga de toc xoan hay sao i). Dcm hoi moi vao lop nhin thay con gai lop minh xau da man D chiu duoc hic ( sorry girls) mat ca hung, dinh chuyen sang lop khac hoc. Sau nhin dan cung quen hehehe.

heheh con nhieu chuyen nua de ki sau ke. :))

tran hoang hai đã viết:
heheh hoi dau moi vao lop, an tuong la tao ngoi ban duoi Ngan va Nga ngo ( sau nay moi goi la Nga ngo) trong Nga cu nhu la nguoi tong dat dan toc i :-$ the day :)) ( tai hoi day Nga de toc xoan hay sao i). Dcm hoi moi vao lop nhin thay con gai lop minh xau da man D chiu duoc hic ( sorry girls) mat ca hung, dinh chuyen sang lop khac hoc. Sau nhin dan cung quen hehehe.

heheh con nhieu chuyen nua de ki sau ke. :))

Này, nói nhầm thế nào ý chứ, hồi đấy tao tết tóc 2 bên (ai cũng khen xinh mà lại ;;)). Hồi đấy tao nhớ là mặt mày lạnh như tiền, sợ kô chịu được, chẳng dám nói chuyện.
À, còn ấn tượng bạn Đức râu vì lần đầu tiên bạn í vào lớp, trông cứ tưởng thầy giáo :)) mà Đức có vẻ rất yêu quí bộ râu hay sao í, mãi đến tận lớp 11 mới chịu cho nó ra đi. Kô biết đến bây h thì thế nào rồi nhỉ, hihi

Oi gioi oi ! Cai' Nga thi noi roi` dau` to nhat' lop :)) Lai con` tet toc' hai ben trong choang da~ man ;;) Nhu dan toc ay' nhe` Nga nhe`

Nhung bay gio` cai Nga trong "ngon " lam roi` ko biet sang Sing co anh nao cham soc' ma mat' tay the' b-).

Sau day la toan bo nick yahoo cua lop L2 ma Quoc suu tam duoc :
Anh Duc' : gion116
Bao? bo^ : baotq83
Dang Ho Diep : danghodiep
Giang "de" : giang19832001
Hai "do' " : haibeat
HAnh Trang : trangl2
Hoang Thanh Tung : uh_arch
Hung` : hungl2ams (not sure :( )
Hung` : huyhung83 (not sure :( )
Khanh' : mugki_beng
Nga ngo' : kimnga2001
Huong In? : rene1910
Minh keu` : leleanhminh
Bo^' Liem : liemhero
Anh Linh : linhbkac46
Long : longhpn
Anh Vit. : n_a_viet83
Ngan ngo' (coi` ) : nganly2
Phong : phong1l10 (1 + L + 10 )
Phuong Hoa : phuonghoa177
Hieu' Quay? : tranhieu235
Lam "Voi " : sonlamvn
Tuan Anh B : spee1800
Huong "Mi. " : mi_0_nhe
Trong Hung : tronghungl2
Anh Tu' : tu_arch (nhac' ten no minh lai thay them thit cho :-&)
Viet Huong : dt_vh + myfrog_vn + viethuong610 (3 nicks)
Vinh " buom' " : chicago_bull_14

Chuoi' qua' , Quoc' da~ co tinh trinh` bay alignment roi` the' ma ko hieu sao luc post len lai nhu vay moi nguoi thong cam nha !
Moi nguoi chiu kho' add nick cua nhau vao de de~ lien lac nha' .
Ai biet them nick nao nua~ thi gui cho Quoc' nha' !
Ay' chit quen mat ko post nick cua minh` :D
[email protected] :">

Trời trời, mấy bạn chịu khó đánh dấu vào cái, chẳng biêt đoán là cái gì cả. Anyway, chắc là positively ;;) hehe
Đây là chưa có anh nào chăm sóc mới đc thế này đấy, có anh rồi thì phải chăm sóc anh, làm sao còn đc thế này nữa, hè hè, nên đang cố mà tận hưởng những ngày này đây
To Hải: À, quên chưa hỏi chuyện mày với em kia thế nào rồi? Đợt rồi về VN, chẳng mấy khi chat, chưa hỏi thăm đc, kô biết đến đâu rồi ?! ;;)

Hello all :x .
Bọn mình làm gì học môn nào gọi là môn KTCN nhỉ?? Tao tưởng môn đấy học từ hồi cấp 2? Hồi cấp 2 còn có cái môn nào gọi là KTNN í, dạy vo gạo thổi cơm. Học mãi mà đến giờ chưa biết thổi :)) .
Mị là cứ giả vờ hỏi tên thầy để khoe điểm 10 thôi nhá :)) .

Lại chuyện thầy dạy môn KTCN , lần thi HK 2 năm lớp 11 , thầy cho bài khó quá , không ghi trong vở , phải dở sách ra mới có . bạn Giang ( Giang de _ hồi đó là bí thư ) phải mở sách ra chép đọc cho mấy bàn xung quanh , :)) phục bạn ý thật , bâyh vẫn còn hâm mộ , hehe ,hôm đó mầy bàn cuối tổ 2-4 được chép chùa .

tí quên , nick của Thu Hương : [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời lớp này toàn nhân tài ạ. Ak ak.
Chị Ngân phải nhắc tận nơi mới chịu chui vào đây b-).

Back
Bên trên