L2 family!

Vài ngày nữa đến sinh nhật tớ roài. Mời các bạn đến nhà tớ chơi. Tin nhắn này thay cho giấy mời :D. Khi đi nhớ mang theo quà, ko cần to, chỉ cần chất :p. À, 25/1 cả nhà sang nhà Linh Tú chơi nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay gặp cai Hương no vu oan cho tao là giở vở trong giờ thi Sử. Tao hơi bi ngoan ko bao giờ copy tu sách , chỉ giở vở thôi hêheheheheh ....

Ôi giời con Ngân ngố bi mát kô mà nó viết nhật kí dài thế. Mỗi ngày nó lam một cái thi chít con nhà người ta.

Mày có im để tao ước không thì bảo. Tao mà ước không linh thì tao mang mày ra vặt lông đấy nhé.

Chi Ngân ngố, chúc sinh nhật vui vẻ :D. Không biết có mò vào đây không nhỉ b-). 22 tuổi rồi đấy. Ra trường là lấy chồng được rồi đấy :mrgreen:. Cố lên chiaki :D.
Chúc chị tuổi mới nhiều niềm vui, nhiều may mắn. Bao giờ có người yêu nhớ giời thiệu với em :D.

Chúc Ngân ngố càng ngày càng xinh xắn (có vẻ như kô phải chúc câu này [-x ), học giỏi (hình như lúc nào nó cũng thế b-) ), và luôn luôn là Ngân OK của L2, hehe :)>-
Này này, mau mau kiếm cho mợ thằng cháu rể nhé, đợi mãi mà chưa thấy ra mắt thằng nào. Kô thể để cho mọi người kêu: nhà mình kém cỏi, mãi kô lừa được ai, hixhix :(( Cả nhà trông cậy vào cháu đấy!!!

Cảm ơn mợ với Thảo nhá :x . Hôm nay lên mạng đọc được lời chúc, sướng ngất ngây :)) .
Hôm qua sn tớ vui lắm :) . Cảm ơn mọi người đã đến sn tớ, ai bận quá chưa đến được ---> tớ vẫn chờ, hí hí :p.
Hôm qua trong lúc vui quá, tớ lỡ mồm ước là "năm mới có người yêu mới" :"> Hí, xin đính chính lại: lời ước vấn thế, nhưng bỏ chữ "mới: đi :"> .
To mợ: cháu sẽ cố gắng hết sức :)>- .
To Thảo: làm cái giề để giúp chị đi chứ nhể. Cứ ngồi đấy mà nhắc à. Hay lừa đại ai đó bên đấy rồi đóng gói, gửi bưu điện về đây cho chị ;;) :)) .

Lớp mình ơi, chiều nay một số bạn trong lớp mình đã tụ tập nhau đến thăm cô Thoa. Cô bị ung thư các bạn ạ. Buồn quá... Cô đã mổ rồi và đang trong giai đoạn truyền hóa chất...
Nếu các bạn đọc được tin này thì đến thăm cô đi nhé. Mặc dù rất mệt nhưng cô luôn miệng hỏi han từng bạn trong lớp mình, từ Hưng, Vịt, Hạnh Trang,... đến Cù Đức, Việt Đức...
Mình cầu chúc cho cô mau khỏi bệnh!
Cầu trời phù hộ cho cô.

Uii, hix, sao lại thế :(( ??? Cô bị ung thư gì? Sao bây h mới biết vậy? hixhix, hôm mợ về còn đến thăm cô, thấy cô vẫn khỏe mạnh mà...:( hixhix, chỉ cầu mong cho cô chóng khỏe thôi :-s

Bạn nào tốt cho tớ xin cái địa chỉ mới nhà cô Thoa nhỉ?^_^

Hoang Thanh Tung đã viết:
Để bạn chỉ đường cho nhé: đi qua ngõ nhà Linh Tú, đến 1 cái ngõ to to thì rẽ vào, đi thẳng, đến cái ngách đầu tiên bên tay phải thì rẽ vào, đi đến cuối ngách, nhà cô nằm bên tay phải, cạnh nhà cuối cùng. Nếu tớ nhớ không nhầm thì là nhà số 2.
Khi nào đi thì gọi tớ, tớ dẫn đến.
To Nga: nói trên này không tiện lắm. Có gì mợ cháu mình chát chít nhé :) .

Tết con gà

tết này lớp mình đi chơi vui nhỉ . ai trông cũng hớn hở , năm này nhiều tài nhiều lộc lắm đây . càng xem càng muốn mau mau chóng chóng về Việt Nam đi chơi .
To Quốc.A : tao không vu oan đâu , mày giở sách + vở nữa , có điều là dân tình chưa biết thôi . mau mau post mấy cái ảnh tao lên không tao còn tố vài tội nữa . :D
To Ngân : độ này anh nào chăm mà bụ bẫm thế , trông đáng yêu ghê cơ . :*

Hix, thế hệ các bác nhà văn nhà thơ bọn mình được học lần lượt ra đi hết rồi :(. Các thế hệ sau chắc chỉ biết đến như những người cổ lai hy.
Xin chia buồn với bạn Xuân Đức và gia đình nhé!

Kim Ngoc Thanh Nga đã viết:
Uii, hix, sao lại thế :(( ??? Cô bị ung thư gì? Sao bây h mới biết vậy? hixhix, hôm mợ về còn đến thăm cô, thấy cô vẫn khỏe mạnh mà...:( hixhix, chỉ cầu mong cho cô chóng khỏe thôi :-s

Bác Thoa mổ từ trước Tết hơn 1 tuần Nga à, nói chung là biết bác bị bệnh vậy, còn ung thư gì thì thôi không cần hỏi kỹ lắm đâu...Mà con gái bác Thoa cũng đang học ở Sing đó, Nga biết chưa?

Tiện đây cho hỏi lớp L2 của mấy bạn có mống nào tên Phong không vậy?

Trần Hồng Ngân đã viết:
Hoang Thanh Tung đã viết:
Để bạn chỉ đường cho nhé: đi qua ngõ nhà Linh Tú, đến 1 cái ngõ to to thì rẽ vào, đi thẳng, đến cái ngách đầu tiên bên tay phải thì rẽ vào, đi đến cuối ngách, nhà cô nằm bên tay phải, cạnh nhà cuối cùng. Nếu tớ nhớ không nhầm thì là nhà số 2.
Khi nào đi thì gọi tớ, tớ dẫn đến.
To Nga: nói trên này không tiện lắm. Có gì mợ cháu mình chát chít nhé :) .

Nhà cô Thoa cạnh một mảnh đất trống rất to (có nhà nào đó thừa tiền mua đất vẫn chưa xây), trên đó cây cối mọc um tùm...

hic , lâu rồi không được gặp cô . Cầu mong cô chóng khỏe .

To HA: Ừ, về cô Thoa thì tớ hỏi được lớp tớ. Con cô tên là Linh, hoc college bên này. Nhưng hình như đợt này em ý về chăm cô rồi :(. Hix, mong cô mau khỏi bệnh. Hi vọng hè về gặp cô thấy cô bình phục trở lại.

Lớp tớ có 1 mống tên là Tuấn Phong. Cái gã này kô biết đã tốt nghiệp chưa, nhưng cũng ít liên lạc với lớp lắm (chỉ với vài đứa thôi, trong đó kô có tớ ). Chả biết bây h trông thế nào, chứ hồi xưa gã có kiều cười đểu trông...buồn cười lắm (thực, chả biết tả thế nào, hihi :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
Kim Ngoc Thanh Nga đã viết:
To HA: Ừ, về cô Thoa thì tớ hỏi được lớp tớ. Con cô tên là Linh, hoc college bên này. Nhưng hình như đợt này em ý về chăm cô rồi :(. Hix, mong cô mau khỏi bệnh. Hi vọng hè về gặp cô thấy cô bình phục trở lại.

Lớp tớ có 1 mống tên là Tuấn Phong. Cái gã này kô biết đã tốt nghiệp chưa, nhưng cũng ít liên lạc với lớp lắm (chỉ với vài đứa thôi, trong đó kô có tớ ). Chả biết bây h trông thế nào, chứ hồi xưa gã có kiều cười đểu trông...buồn cười lắm (thực, chả biết tả thế nào, hihi :D )

Hix.... chuyện là thế này... hôm nọ thằng em tớ về kể quen một ông anh, tên Phong... trước học L2 cùng khóa mình... hắn có vẻ hiện đang rất nổi tiếng vì hình như giật được cái giải tài năng trẻ Dj của Heniken gì đó... và đặc biệt nhảy khá giỏi... nghe quảng cáo thế... không sure lắm... Hôm thứ 3 vừa rồi... chính thức được chiêm ngưỡng dung nhan bạn ấy... kể ra không chỉ kiểu cười mà nói chung toàn bộ dung nhan đều .... buồn cười...hehehehe :-$ 8-} :)) ;;) Bạn ấy ra bắt tay bắt chân... huyên thuyên một hồi... bắn như bắn rap (mà nghe nói đấy là nghề của bạn ấy)...

Cái topic này bị mốc rùi à? Chả thấy ai vào nữa cả thế??.. :-/

Back
Bên trên