L2 family!

He he! Vậy là vụ "nghỉ mát Sầm Sơn"...vỡ kế hoạch.Giờ này chắc mọi người chuẩn bị đi học hết rùi còn ghè!

Hihihi, lớp mình bây h sắp đi làm hết rùi. Thui, bao h nhiều tiền thì sang nghỉ mát bên Sing nhé ;)! Tớ sẽ tài trợ tiền....tàu điện ngầm

hè hè,ít khi vào cai' phòng này của lớp mình....Cả nhà dạo này có khỏe không nhỉ,mùa đông bên này đã đến...Lạnh wa.....Nhớ nhà và mọi người thế ko bít!!!Cả nhà sang bên này nghịch tuyết đi....Ai sang được đây Hương bao ăn ở luôn....hic hic....buồn wa.........

Tao Nhung T2 đây, cho ké một tiếng với. Mới chân ướt chân ráo vào, lại chả thấy rum lớp mình đâu. T2 gì mà ẹ quá.

Đợi mãi account mới activated để post new threat. Hic, qua chào hàng xóm cái rùi đi mở rum cho T2 đây :D

Năm mới phát tài, phát tình he he

@Hải: Mày có phải Hải dớ không? (hỏi lại tại vì ko biết L2 còn Hải nào nữa ko) :D

Tao đang ở Sài Gòn, học xong roài, đang đi làm. Tình cảnh lúc này: ngái ngủ :D

Tao: Hai do, chinh xac. Dang hoc, o Vienna Ao.

----------

Tao: Hai do, chinh xac. Dang hoc, o Vienna Ao. Hom qua uong ruou, trung gio, di cap cuu...ti chet :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, lớp T2 của tao ì quá. Thui, sang nhí nhóe với tụi mày cho nó đỡ tủi thân. Bọn mày lúc rảnh rỗi, thấy thằng nào con nào của T2 lang thang trên mạng thì túm nó về HAO giùm tao với nhé :p

Chúc các anh chị 1 cái tết zui zẻ
Mong mọi ng` thành đạt hơn năm ngoái
Mọi điều tốt đẹp

Cái góc nhỏ này của lớp mình bị bỏ rơi rồi hả. Lâu lắm rồi ko thấy ai vào. Lâu rồi cũng không biết tình hình lớp mình thế nào????????

alo aloa.tôi gọi đồng bào có nghe thấy không,vào điểm danh cái nào........

hic, anh chị em L2 mải bay nhảy phương nào mà chẳng thấy ai vào đây điểm danh anh Lâm nhẩy. Để em điểm danh đầu tiên vậy hehe. Chúc mọi người một năm mới thành đạt. Ai chuẩn bị lập gia đình thì nhớ báo trước cho cả lò vui chung nhé :D

Uii lâu lắm rồi mới vào check thì có ngay mấy bài mới.
Lớp mình dạo này thế nào nhỉ?
Tớ chỉ biết sơ sơ là năm ngoái có một vài bạn đi học tiếp, một bạn đi lấy chồng :-l <-- tớ dùng với ý 'ghen tức'
Nói nhỏ là hôm nọ tớ bắt quả tang 2 vợ chồng nó đang "hú hí" ở trên cầu. Hư lắm ý! Nhưng tớ chụp được ảnh rồi B-). Mừ ảnh hư nên kô tiện post lên public. Bạn nào cần thì tớ gửi link youtube cho nhá heheh :biggrin:

Bạn Vinh dạo này thế nào? Học xong chưa? Sắp lấy vợ chưa? Nếu sắp thì về tham gia trò cưới tập thể của lớp mình nhá. Hôm nọ thấy Ngân rủ rê ghê lắm. Hình như Ngân rủ được Lâm rồi hay sao í. ;))

Hi'hi', thui, update tình hình...người khác thế đủ rùi. Chúc cả nhà năm mới mạnh khỏe, vui vẻ và lúc nào cũng tươi trẻ. :D

Back
Bên trên