Lớp Toán 1 thân yêu !

đúng là trò đấy mà Tung Quàng, hôm chơi ở nhà Xồm.

nghe nói ku Tuấn Tua mới bảo vệ ;))

ồ chúc mừng chúc mừng,đã có dự định gì mới chưa?học tiếp hay tạm về trông hàng phở,hehe

Tiện thể thông báo luôn là mama đóng cửa hàng rồi =.=

Hiện tại đang thất học + thất nghiệp, ai có việc gì làm thì pm :))

Vào đây thông báo cho các bạn về điểm bảo vệ đồ án tốt nghiệp ngành CNTT đại học bách khoa của 1 số bạn trong lớp:

Điểm hướng dẫn Điểm phản biện Điểm hội đồng bảo vệ
Vũ Hiệp 10 10 9.8
Phong phắc 10 10 9.33
Đình Quang 9 9 9.33
Việt Hà 10 10 9.66
Quang Tùng 10 9 9.6

Điểm đồ án tốt nghiệp = (điểm hướng dẫn + điểm phản biện + điểm hội đồng*2) / 4.

Vậy là anh em đã bảo vệ đồ án thành công tốt đẹp. Điểm rất cao. Hiệp và Phong được bằng giỏi. Việt Hà, tớ và Quang thì chưa rõ. Chỉ biết chắc chắn rằng: cả 5 đứa đều ra được trường đúng hạn, hoàn thành chương trình đạo tạo kỹ sự CNTT đại học BK hà nội. Ko ai bị nợ bằng.

Chúc mừng Tuấn Minh, điểm cao quá. Theo tớ, hiện đang thất nghiệp và thất học, sắp tới, cậu chịu khó ra đứng ở đường Giải Phóng ý. Kiếm cũng kha khá đấy. :))

Một số hình ảnh bảo vệ của các bạn, mọi ng xem ở link sau nhé:
http://vn.myblog.yahoo.com/jw!qdDnqbKaERmPHQvq5oc-

Bonus thêm cái này nữa :))
http://www.flickr.com/photos/34901850@N04/3619495787/

Chỉnh sửa lần cuối:
tiếc wá hôm đấy đáng nhẽ tớ đi với thằng Xồm để xem các bạn bị hội đồng chà đạp thế nào mà đúng hôm đấy có việc gia đình :(

trông Phong Phắc có vẻ gầy đi, Nhung làm j chăng :-?

Ặc, ra Giải Phóng đứng làm cái gì :)) đi kiếm việc nhiều thằng nhận lắm :))

Chúc mừng các bạn BK đã tốt nghiệp thành công rực rỡ, điểm cao ngất ngưởng =D> . Chúc các bạn có việc làm ngon lành, lương tháng tính theo nghìn $ :D

Trời ơi các bạn bảo vệ kiểu j mà điểm cao choáng váng vậy :x
Xem ảnh thấy mọi người chẳng khác j là sao nhỉ, cứ như là ko già đi tí nào ý :-ss

Thường ý mà, BK lúc học thì điểm lẹt đẹt nhưng lúc bảo vệ thì điểm cao lắm em ạ :) sao dạo này chả thấy online bao giờ thế :eek:

@Na: già lắm rồi hay sao mà thấy ngta ko già đi đâm ra chạnh lòng ;))

2 anh chat với nhau trên forum đấy à :)).
@NA: có thể bề ngoài trông bọn tớ ko khác trước mấy, nhưng chắc chắn là ai đấy đều già hơn một chút so với khuôn mặt ngây ngô lúc rời trường Ams. Cái quan trọng là chất bên trong đã thay đổi nhiều rồi cậu ơi. Các bạn đều đã có những bước trưởng thành nhất định, có tay nghề trong chuyên môn.
Còn như tớ, ko đc nhiều chữ trong đầu lắm. Nhưng đc cái, phần con zai của tớ cũng có nhiều tiến bộ lắm lắm :)) :x ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@quangteo: Anh thì em sợ rồi :-ss
@Na: Lặn đâu mất tăm vài tháng nay :-s

2 anh chat với nhau trên forum đấy à :)).
@NA: có thể bề ngoài trông bọn tớ ko khác trước mấy, nhưng chắc chắn là ai đấy đều già hơn một chút so với khuôn mặt ngây ngô lúc rời trường Ams. Cái quan trọng là chất bên trong đã thay đổi nhiều rồi cậu ơi. Các bạn đều đã có những bước trưởng thành nhất định, có tay nghề trong chuyên môn.
Còn như tớ, ko đc nhiều chữ trong đầu lắm. Nhưng đc cái, phần con zai của tớ cũng có nhiều tiến bộ lắm lắm :)) :x ;;)

Hì hì, thế có bạn gái chưa?

Back
Bên trên