Lớp Toán 1 thân yêu !

Ặc ặc, em gái ghen tị rồi à :-ss
@MDuy: thằng này, sao so sánh tao với cô Tấm, đánh chết giờ. Dạo này mày béo như con nhợn ý,nhìn phát khiếp :-ss

Sặc, vợ con gì :|
Hnay sinh nhật Quang tèo à :)) chúc mừng sinh nhật ku :))

:eek:3 :eek:3 :eek:3 ^^Chúc mưng sinh nhật Quang Tèo ^^ :eek:3 :eek:3 :eek:3 :eek:3

----------

@ NA: Bạn quá khen rồi, avatar Mc Donald đó tớ chụp cách đây 1 năm :(. Giờ thằng Tuấn Tua nói đúng đó, dạo này mình lại 87 kg rồi, Xấu lắm :)). Lớp toán bên Sing năm người mà đến hai năm nay chưa tụ tập nhỉ :)). Đợi thăng Tá đi về rồi tính vậy :p

@Tuấn Tua: Anh này kiêu vãi, em invite anh xem Webcam mà dám decline =((

Linh ơi ảnh chụp hôm trước đâu post lên đi cho cả lớp biết mặt bạn Mai nào, thế mới gọi ra ra mắt chứ ;)). Hay là TM tự giác post đê, hehe

Hiện nay tất cả ảnh đã lọt vào tay ta, phi tang hết rồi >:)

Thế nào mà Linh chẳng giữ ảnh gốc, up lên đi Linh ơi ;))
À mà còn vụ ăn phở thì thế nào nhỉ, lớp mình có hẹn nhau ko đây để tớ còn biết đường lập kế hoạch

Linh không giữ ảnh gốc mà >:) lọt hết vào tay tớ rồi >:)
@ace (anh chị em) lớp toán: Chủ nhật này mama tớ mở hàng phở, mọi người đến mở hàng nhá :D

Đề suất hẹn nhau ăn trưa vào CN ở nhà ku Tua, anh em ai đi đc nào :x

Trưa đâu có bán, 6h-9h thôi mà :| hẹn thì hẹn buổi sáng, khi đi nhớ đem theo tiền và hoa :))

Lớp mình dạo này xôm tụ nhỉ:D . Để hè này thất nghiệp về nhà chơi dài sẽ đi ăn phớ của mẹ TM ;))

Mấy bạn xa xứ thì cứ tính sau đi.
Giờ là lúc anh em ở Hà Nội lên tiếng về buổi ngày mai.
Sáng mai mẹ Tuấn Minh khai trương hàng phở. Vậy theo tớ, sáng mai bọn mình đến ăn mở hàng.
Thế có miễn phí cho tụi này ko hả Tuấn Minh? ;)
Mà thôi, theo tớ, để chúc cho việc kinh doanh của cô ngày càng thuận lợi trong thời kì kinh tế khó khăn hiện nay, tớ nghĩ bọn mình đến chia vui, ăn và trả như khách bình thường.
Sáng mai 7h30 hẹn nhau ở cổng trường Ams nhé.
Ai đi thì lên tiếng nào.

Tung Quàng cứ rủ thêm người đi nhé.
Nhóm tớ có Tớ, Boong, Linh Sunsun và Phong đi rồi.
Hẹn nhau ở quán luôn đi :D

@Quang Tùng:mở hàng ai lại miễn phí,đã là thân quen thì phải "chém" đẹp để lấy may chứ lại,hihi

Phở ngon, giá cả hợp lý. Phục vụ ko ưa nhìn lắm, lại chậm nữa chứ. Để khách VIP đợi lâu ơi là lâu. Đã thế lại có sự phân biệt đối xử với khách. Đó là những cảm nhận đầu tiên khi thưởng thức hương vị phở bò ở quán:D

Back
Bên trên