Lớp Toán 1 thân yêu !

Tuấn Minh thật là vớ vẩn.
Tớ chả thấy vấn nạn chuối chiếc gì ở đây cả.
Mấy bức ảnh cậu post lên, kèm vài lời bình luận rất hấp dẫn, làm cho topic của lớp mình được một bữa vui vẻ, rôm rả. Cái đó rất cảm ơn cậu.
Tất nhiên, mọi người đều vui và mừng cho 2 bạn Linh và Hà. Có chăng thì chỉ là nói đùa vài câu cho không khí thêm phần hứng khởi. Có gì to tát đâu mà các cậu cứ phải lo. Chuyện tình cảm của 2 bạn, anh em trong lớp cũng đều biết từ lâu, đâu có gì mà phải e ngại, ko dám thể hiện ra.
Tớ mà như Việt Hà, tớ phải nói cho cả thế giới này biết tình yêu của mình ý chứ, đâu chỉ có bó hẹp trong phạm vi lớp Toán.
@Tuấn tua: cứ thoải mái đi.
@Linh và Hà: chúc hai bạn giữ gìn thật tốt tình yêu mà mình đang có.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tùng xí xớn là không xong với anh đâu đấy =))
Đùa thôi chứ còn lâu mới nên cơm cháo được, Béo em nó đòi hỏi cao quá
------------------------
Ai biết trang classical music mà tú sex nó tham gia làm không nhỉ ... Chỉ em cái. Hồi năm 1 hay năm 2 j đó thấy nó được lên TiVi mà em quên không ghi, bây giờ có nhu cầu thì mò không ra

Việt Hà là sướng nhất lớp :)) có vợ vừa đẹp vừa ngoan :)) ghen tị :))

Oah, hôm nay sinh nhật Tuấn Minh sao :D Chúc anh trai sinh nhật vui vẻ :x >:D<

Ah, mà làm xong luận văn rồi đúng ko, gửi em xem ké đi ^ ^ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tuấn Minh có ruột mèo môn Chủ nghĩa xã hội khoa học không? Sao hỏi thăm mấy lần mà anh ko chịu nhả cho em nhỉ. 28 này em thi rồi. Anh còn giữ thì gửi cho em nhá.

Ruột mèo cậu hỏi thằng zola ý, tớ send cho nó, nhưng mà phao cũng vớ vẩn lắm, tốt nhất là mang cả sách vào =)) đảm bảo qua

ừ, sắp làm quả 8/3 :x

hôm nào mẹ Tuấn tua mở hàng phở ae tụ tập đi mở hàng đi :x

19/3 , anh em qua mở hàng lấy hên nhé :)) mang cả vợ con cháu chắt đi được thì càng tốt (nhất là đội cổ động viên của anh Thuận béo :)))

Tớ bây giờ mới nhớ ra được cái nick này vào chat chit với anh chị em.
@ a Tua: A xì pam về em hơi bị nhiều đấy, cứ liệu liệu ko có em ....thì anh chết :))

Thùy Linh nói vậy thôi, chứ cậu ấy hiền lắm, cô Tấm ngày nay mà lị. Ko phải lo.

:-@ hé hé, thằng Tua mà là cô Tấm thì trên đời còn ai là Cám nữa 8-X: Có ai update cho mình gf của Tuấn Tua giờ là ai không ?

Nhà mình vẫn post bài lên forum vui ghê :D

----------

Hí, quên, Tung Quàng dạo nào có gì mới không :D ?

Sao đang chuyện Linh là cô Tấm lại chuyển thành TM là cô Tấm thế này =)) Nhiều Tấm thế thì tớ làm Cám hay dì ghẻ đây :))

MDuy làm model cho Mc Donald đấy à hihihi. Avatar đẹp quá, cái avatar trên YM hồi trước còn đẹp hơn nữa :x:* (hình bạn Hạnh ý)

Anh trai yêu quý, hôm nay ra mắt thế nào rồi, ra mắt luôn trên forum đi nào :x để em chính thức có chị dâu :x. Anh trai chị dâu vui vẻ hp là k nhớ gì đến em nữa hết :((, k thương em j hết :((, mua quà 8/3 gửi sang cho em đi ;))

Back
Bên trên