Lớp Toán 1 thân yêu !

Sao tớ với Tú cứ như mặt trăng mặt trời ý nhỉ :eek: người này đến thì người kia đi :eek:

Hic hình như thầy Cát bị ung thư vòm họng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình chắc chắn sẽ đi thăm thầy Cát. Nhưng trước hết, phải confirm lại thông tin cho xác thực đã. Ko có hình như, chắc là hay nghe nói gì hết. Tớ sẽ hỏi thăm lại cho kĩ, rồi đến chơi thăm thầy. Nếu thầy ko bị ốm, thì vẫn cứ đến chơi thăm thầy, lâu ko đến rồi. Đến chơi nói chuyện với thầy cho vui. Tớ cũng thích thế.

Hôm nay đi chơi với Cúc Cu (+gf ;) ) và Linh vui dã man, có điều bạn quên mất ko mang máy ảnh đi để chụp cảnh ăn chơi đàn đúm :D

Lớp mình có ai đi thăm thầy Khải và thầy Cát ko, tuần sau đi nhá :D

Btw, tối Noel (thứ 4 tuần sau) bọn tớ đi chơi. Ít nhất là có Boong, Linh, Quốc, Thu Minh và tớ. Ai thích đi thì join bọn tớ luôn đi :x

Vẫn biết là các bạn đều bận, nhưng mình cũng cố gắng kêu gọi mọi người đi chơi trong nỗi niềm tuyệt vọng vô bờ bến :p

thế khi nào định đi thăm thầy Khải và thầy Cát hả Tú? Việc đến thăm các thầy nên tách riêng ra với việc đi chơi. Có thể là đi thăm các thầy xong rồi đi chơi, ăn uống đâu đó. Hoặc thăm các thầy vào 1 buổi. Còn đi chơi vào 1 buổi khác. Tớ quan tâm đến chuyện đi thăm thầy. Còn đi chơi với nhau thì cũng vui đấy. Nhưng nếu đi đúng hôm nô en thì tớ chưa chắc tham gia được. Sao ko đi luôn vào thứ 7 tuần này.

Thứ 7 tuần sau lớp mình đi thăm thầy Cát và thầy Khải nhé, đi buổi sáng :) Có bạn nào có yearbook ko cho tớ mượn, tớ mất cái danh sách lớp rồi nên ko biết số đt của các bạn :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn đi thăm thầy Cát tình hình thế nào thì nói lại mọi người biết nhé. Chắc từ năm nay phải lập ban giám sát sức khỏe thầy cô luôn quá :(
@A Tú: muốn liên lạc hội con trai thì cứ dắt dây từ V Hà với Thuận thôi, số điện thoại trong yearbook thì lạc hậu quá rồi.

Uh, hôm nay Thuận vừa đưa tớ danh sách lớp, toàn số đt của các bạn từ hồi lớp 10, chắc thể nào cũng phải update lại :D

Thứ 7 Thuận đi làm, bọn mình đi thăm các thầy sáng chủ nhật được ko :) ?

Hi hi, túm lại là lớp mình hẹn nhau 8 giờ sáng chủ nhật ở cổng trường Ams nhé :D

@ Quang Tùng : ấy gửi lại cho tớ số phone của ấy được ko :D, hôm trước tớ ko gọi được cho ấy vì số đt tớ có bị sai thì phải :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi hi, túm lại là lớp mình hẹn nhau 8 giờ sáng chủ nhật ở cổng trường Ams nhé :D

@ Quang Tùng : ấy gửi lại cho tớ số phone của ấy được ko :D, hôm trước tớ ko gọi được cho ấy vì số đt tớ có bị sai thì phải :)

Các bạn đợi mấy hôm, (thứ 4 tuần sau) tớ về đi với

Các bạn đợi mấy hôm, (thứ 4 tuần sau) tớ về đi với
Thứ 6 tuần sau tao bay về Pháp rồi. Hơn nữa bây giờ các bạn chỉ đi được weekend thôi nên chắc chắn là ko đợi được ku đâu :| Bao giờ mày về đi thăm các thầy với hội Na Chi vậy :) À, mà ku còn mấy thứ vẫn còn đang ở nhà tao đấy, bao giờ mày về qua nhà tao lấy hay tao gửi em mày luôn ?

Chỉnh sửa lần cuối:
số của tớ là: 0913 778 943.
số để bàn: 04 6 285 1912
Khuyến cáo là nên gọi số để bàn
Lý do: rẻ, tiện, khả năng chủ nhân nhận đc điện là 95%
:D

Đi thăm các thầy thôi, tớ ko đi ăn uống đâu nhé ^^ vì dạo này ghét nhậu nhẹt rồi :|

Haizz, hôm nay được 7 người đi thăm các thầy :)
Thầy Cát bị ung thư hạch, trông yếu hơn ngày xưa nhiều, nhưng sắp chữa khỏi rồi ^ ^. Còn thầy Khải thì vẫn như xưa :D Bạn Linh hôm nay khen thầy Khải là hot boy, hị hị :D À, thầy Khải hỏi thăm Nhật Minh đấy :)
Cảm ơn các bạn đã chịu khó đi chơi hôm nay >:D<, nhất là Tuấn Minh còn xách xe đạp về cho tớ đau cả tay...Lần sau đi chơi mình hứa sẽ ko đi xe đạp nữa, thật đấy :"> :)

Chúc cả lớp năm mới vui vẻ :x Thanks for all :* :* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như đây là lần thứ 2 mình với thuận phải giúp atu cái vụ hỏng xe =.= đau tay đừng hỏi =.=
@em gái: thầy Cát lại khen chữ em đẹp ;)) mà anh ở lò Thành Công ra sao ko được khen nhở :-"

Nguyên văn lời của thầy Cát là : Trong 20 năm thầy dạy học chưa thấy ai viết đẹp như Ngọc Anh, thầy muốn xin một quyển vở của Na làm mẫu cho các em lớp dưới học văn mà ko được (chắc vì các bạn xin hết rồi :p).
@ Tuấn Minh : lần thứ 2 rồi à, Tú ko nhớ lần thứ nhất là lúc nào, xấu hổ quá :D

Còn một chuyện nữa, hôm qua Quang Tùng khen tay Chi đẹp và mịn màng :p Quang Tùng còn thổ lộ là ngày xưa bạn ý rất hay ngắm Chi ;)) Bạn ý nói dù cho Chi có béo đến thế nào đi chăng nữa, trong mắt QT lúc nào Chi cũng xinh đẹp :x ;))

Giờ thì Chi đã sắp lấy chồng =.= nghĩ mà tội nghiệp Quang Tùng ghê =.= giờ anh ý mới lớn =.=

Haizz, hôm nay được 7 người đi thăm các thầy :)
Thầy Cát bị ung thư hạch, trông yếu hơn ngày xưa nhiều, nhưng sắp chữa khỏi rồi ^ ^. Còn thầy Khải thì vẫn như xưa :D Bạn Linh hôm nay khen thầy Khải là hot boy, hị hị :D À, thầy Khải hỏi thăm Nhật Minh đấy :)
Cảm ơn các bạn đã chịu khó đi chơi hôm nay >:D<, nhất là Tuấn Minh còn xách xe đạp về cho tớ đau cả tay...Lần sau đi chơi mình hứa sẽ ko đi xe đạp nữa, thật đấy :"> :)

Chúc cả lớp năm mới vui vẻ :x Thanks for all :* :* :*

Thế thì may quá, hóa ra ung thư của thầy Cát lại chữa được.:D

Thế thì may quá, hóa ra ung thư của thầy Cát lại chữa được.:D
Thầy Việt Anh ngày xưa bị ung thư cũng chữa được mà :) Lần này thầy Cát bị bệnh nghe nói là tại cái hóa chất diệt cỏ gì đó từ hồi chiến tranh gây ra. Chất độc ở trong người từ lâu, khi thầy yếu đi nó mới phát ra :| May mắn là phát hiện kịp nên vẫn chữa được ^ ^

Thầy Khải thì lúc nào cũng như thế, mặc dù có vẻ như là thầy cũng nhiều bệnh lắm :) Thầy vẫn uống nhiều và hút thuốc lá đều đều, thầy nói là cùng lắm lúc nào bệnh tật nhiều quá nó bung ra thì thầy đi là cùng chứ gì...Đúng là chỉ có thầy Khải mới thế :D

Chúc mọi thành viên lớp mình 1 năm mới nhiều thắng lợi mới,các thầy cô luôn mạnh khỏe.

Back
Bên trên