Lớp Toán 1 thân yêu !

Bạn Hưng vừa về Hà Nội, rất sẵn sàng với các hoạt động gặp gỡ vớ vẩn. Có gì thì gọi tớ 01255268424

chúc mừng năm mới anh em lớp Toán nhé.
năm nào cũng như năm nào, và năm nay lại vẫn thế: chúc các bạn có nhiều hơn nữa niềm vui trong cuộc sống, thành công trong công việc và sự nghiệp học hành, ai chưa có người iu thì năm nay sẽ có, ai có rồi thì hạnh phúc với tình iu của mình. :D.

kiểm điểm Tung Quàng giao thừa ko đi chơi với lớp mà đi chơi với mấy em 9x nhé

Quốc và anh em thông cảm. Hôm đó tớ quyết định đi với hội 4 đứa cấp 2. Làm gì lấy đâu ra em nào 9x. Tụ tập lần tới, tớ nhất định có mặt góp vui. :D

Do sự cuồng nhiệt từ phía các fan hâm mộ, hôm nay đại gia ảnh hot Nguyễn Tuấn Minh xin ra mắt bộ ảnh "Trai tài gái sắc" do Linh kute và Sun kuteo thủ vai!!
Ban đầu, đôi bạn còn tỏ ra e ngại trước sự chứng kiến của hàng nghìn con mắt!!

Nhưng chỉ vài phút sau, nam diễn viên chính đã không kiềm chế nổi cảm xúc của chính mình, "nhìn anh trông rất hứng khởi"

Và cuối cùng, đôi bạn đã có một pô ảnh để đời, vượt xa tất cả mọi tấm ảnh tầm thường trước đây mà lớp Toán đã sản sinh ra =))
Mời các bạn thưởng thức!!
Xin đặt tên cho bức ảnh này: "Cưới được rồi!!"

Cảm ơn các bạn đã chú ý quan tâm và theo dõi!
Thân, đại gia ảnh hot :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hahaha, bố mẹ Linh mà nhìn thấy seri ảnh này thì 1. Bắt ngay VH mang trầu cau đến nhà ăn hỏi \:d/ ; 2. Cạch mặt TM ra, lần sau thì đừng hòng mà đến xin cho bạn đi chơi nữa nhá =))

Linh ơi ở đâu vào mà xem ngay đi này ;;), rồi những lần đi chơi sau 2 bạn tiếp tục phát huy như thế ;))

Linh béo vào có thấy thì cũng đừng trách anh, anh bị sức ép dư luận bắt phải up lên thôi T.T

Ảnh đẹp quá ;))

Mình cũng đồng tình với ý kiến của dư luận : hai bạn sắp cưới được rồi :x

1 vote cho dư luận: cưới đi lần sau có j ko kiềm chế đc đỡ fải ra cái cây :x

Tuấn bẩn lăng xê vớ vấn anh đạp cho phát bây giờ.
Mấy cái ảnh chụp tập thể để đâu rồi, đưa anh down nốt đi

VH sao thế :p, phải post ảnh lên đây cho những ai ko được chứng kiến tận mắt nhìn thấy chứ. Mà chẳng có ảnh tập thể nào đẹp bằng ảnh 2 bạn cả đâu ;))

Bộ ảnh này mang đến mừng tuổi thầy Khải đầu năm là hay nhất.
Nhờ thầy comment vào đằng sau ý.

To Linh: ôi Linh ơi, Linh sắp cưới rồi sao?
Cảm xúc vừa vui xen lẫn với một nỗi buồn man mác.
Mình lại nhớ đến câu ca dao:

Bây giờ em đã có chồng
Như chim vào lồng, như cá cắn câu
Cá cắn câu biết đâu mà gỡ
Chim vào lồng biết thuở nào ra...

Hự hự.

Anh cũng muốn lắm nhưng em đã ko còn từ học kỳ 2 của năm lớp 11 rồi. Từ đó đến nay làm gì có cơ hội đâu chứ.

Xì tóp, vấn nạn "chuối" đã vượt ngoài tầm kiểm soát rồi :|
@ Linh: Chúc 2 em luôn hạnh phúc :))

Back
Bên trên