Lớp Toán 1 thân yêu !

Thằng Quốc nói chuẩn đấy.
Lớp mình bây giờ tình cảm nhạt nhòa lắm. Chả còn gì gắn kết nữa đâu.
Tớ sẽ tìm lại ảnh ngày xưa của lớp rồi up lên flickr chung của lớp.
Để lên fb sẽ mất ảnh gốc, mà ảnh trên đó mờ lắm.

Hi hi, tớ nghĩ chắc tại thời điểm này các bạn lớp mình hoặc là mới đi làm, hoặc là vừa ra trường, có nhiều cái phải lo lắng nên cũng ko vô tư được như ngày xưa :)

Hơn nữa, cũng 5 năm rồi mà, nhỉ :D Thời gian trôi qua nhanh thật ^ ^

Hồi cuối cấp 3 có cái đĩa ảnh của lớp đấy,ai còn giữ thì chịu khó up lên đi,cái đĩa đấy tớ để ở nhà mất rồi.Bây giờ thỉnh thoảng muốn xem lại phải vào hn-ams,trong đấy ít ảnh bỏ xừ

Được rồi được rồi, mai ngày kia sẽ có 1 chùm ảnh cực kì hay và xúc động gửi các bạn. Để tớ sắp xếp và biên tập lại 1 chút đã.

hoan hô Quang Tèo,nhớ cho cái mặt tớ vào nhé,qua đây mặt mình không được hiền lành như ngày trước nữa,hehe

Tung Quàng, we love you @};-

Chỉnh sửa lần cuối:
Ước gì mình được như anh ấy [-o<

PS: Mà sao vẫn chưa thấy hàng về :(

Hôm trước đi sinh nhật Na bị Quốc nhận xét là mình viết bài xong thì forum lớp sẽ bị down trong vòng một cơ số ngày, hôm nay test thử :))
Quang Tùng treo đầu dê bán thịt chó, găm hàng kinh quá, ảnh đâu :-w

Rất xin lỗi anh em về sự chậm trễ vừa qua. Đến tối thứ 5 vừa rồi, tớ mới sưu tập đủ ảnh để tổng hợp. Cả ngày hôm nay mạng bị hỏng nên bây giờ mới upload được dữ liệu.

Đây là video clip tổng hợp rất nhiều hình ảnh và kỉ niệm trong suốt quãng thời gian 3 năm học ở trường, một món quà gửi tặng tới tất cả các bạn lớp mình.
Mấy ngày vừa rồi, tớ đã rất cố gắng để hoàn thành Clip này.
Tớ hy vọng rằng: xem clip này, các bạn có dịp quay trở về với những khoảng khắc thân thương, sẽ lại xúc động về những kỉ niệm đã qua.

Link download: http://www.mediafire.com/download.php?zz2iltyio5n

Đây là lần đầu tiên tớ làm Video Clip. Hơn nữa, 3 năm học ở lớp, Tèo tớ sống hơi khép kín, không hay tham gia nhiều hoạt động của lớp lắm. Những gì gửi gắm trong clip này hoàn toàn xuất phát từ tình cảm và sự hồi tưởng của tớ về các sự kiện đã diễn ra. Mọi người xem và cho tớ ý kiến đóng góp nhé.

Còn về tập ảnh gốc dùng để tạo ra clip này, cũng là tập ảnh mà mấy bạn yêu cầu, tớ sẽ upload và gửi link cho mọi người vào tối mai. Mạng hiện tại hơi chậm, chưa up ngay được. Các cậu cứ thưởng thức clip này trước đi nhé :D.

Cuối tuần vui vẻ nhá mọi người ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tung Quàng, you made my day <:p

@Tuấn Tua: tao đã định nhịn 1 tháng ko comment nhưng mà chẳng may có Tung Quàng :-l

Chỉnh sửa lần cuối:
I have added Mr. Quang Teo to my friend list on facebook. I am really happy and still longing for his acceptance. <:p \:d/

I have added Mr. Quang Teo to my friend list on facebook. I am really happy and still longing for his acceptance. <:p \:d/

Well I hope you will soon receive acceptance from our beloved Mr. Quang Teo. I have been his friend for some time by now and I can't express just how AMAZING he has been to my life!!!! <:p

Thanks Quang Tung nhe @};- :D

To co mot dia tong hop tat ca anh va video clip cua lop minh tu lop 10 den 12 do Dao tang luc truoc khi sang Sing ma luc nay vua mo len da hong mat roi :(

Clip Tùng làm xúc động thật đấy, suýt lấy mất của tớ mấy giọt nước mắt lận, nhất là đoạn có cái ảnh Lã khóc trong lễ bế giảng :D

Mà này, thầy Cát mà được xem cái này chắc phải sửa lại điểm tổng kết văn cấp 3 cho Tung Quàng thôi, những cái ấy viết trong clip hay lắm ^ ^

Clip Tùng làm xúc động thật đấy, suýt lấy mất của tớ mấy giọt nước mắt lận, nhất là đoạn có cái ảnh Lã khóc trong lễ bế giảng :D

Mà này, thầy Cát mà được xem cái này chắc phải sửa lại điểm tổng kết văn cấp 3 cho Tung Quàng thôi, những cái ấy viết trong clip hay lắm ^ ^
Ghê gớm, tớ cũng suýt phát khóc nếu không được A Tú cảnh báo trước. Thích nhất là mấy ảnh thầy cô, lâu rồi cũng chưa xem lại.
@QT: đóng góp nhỏ là mấy cái ảnh cận cảnh của tớ trông dáng vẻ ngờ nghệch quá, đề nghị photoshop lại hết:))

Đầu tiên, cảm ơn các bạn đã quan tâm và có lời khen ngợi về clip tớ làm. Đó là điều hết sức hạnh phúc với cá nhân tớ. Cách đây 2 năm, khi tớ tình cờ xem được những hình ảnh chụp trong năm học lớp 12, tớ đã vô cùng xúc động. Không ngờ rằng: bạn Vũ Hiệp còn lưu giữ lại những bức ảnh đấy trên máy tính. Cũng rất may mắn là tuần trước, khi hỏi về những bức ảnh đấy, Hiệp nói là còn giữ và đã gửi cho tớ. Nhờ có nó mà clip mới có nguyên liệu chính để chế biến.

Cảm ơn Quốc, Vần, Minh Ku và Anh Tú đã hỏi thăm về các bức ảnh, nhờ đó mà tớ nảy sinh ra ý tưởng làm clip này.

@Nho Tâm: đúng là trông cậu ngố thật. Nhưng như thế mới đẹp chứ. Còn bây giờ, trông gian gian roài. Mà trình photoshop của tớ gà lắm. Biết làm vài cái vớ vẩn thôi. nên tớ ko sửa ảnh nào trông đống ảnh làm clip. Cứ để thế cho tự nhiên.

Clip vẫn còn một số thiếu sót như: chùm ảnh về thầy cô giáo nên có lời giới thiệu tên và môn mà từng thầy cô dạy. Các thầy cô trong đấy đều đã từng dạy lớp mình rồi (trừ 3 thầy hiệu phó).

Trong quá trình sưu tập ảnh và làm clip này, tớ không ngờ rằng: lớp mình lại có quá nhiều những kỉ niệm vui vẻ và đáng nhớ vậy. Tất cả các bạn trông hồn nhiên và vô tư quá.

Đây là album ảnh của lớp mình mà tớ đã sưu tập được từ Hiệp, Anh Tú, HAO Forum và đĩa chương trình made in 12. Đó cũng là nguồn ảnh tạo nên clip kia và là thứ mà mấy bạn ở trên đã yêu cầu.
Link download ảnh gốc: http://www.mediafire.com/download.php?hmhdeenjwaz

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên