Lớp Toán 1 thân yêu !

On behalf of Van, ATu, Minh Ku and myself, it's our honor to support you, Tung Quàng ~o) @};-

Once again, fantastic job <:p :)>-

Tớ đang ở nhà Trung Quân và Nhật Minh, có mỗi cái report 5 trang mà ậm ạch mãi vẫn chưa xong :|

Sáng nay tự nhiên hâm hâm ngồi đọc lại topic lớp mình từ hồi ngày xưa, nhộn thật :D Mà cách đây 5 năm cả lớp còn ngây thơ nhỉ, giờ thì ai cũng lớn và khác xưa nhiều rồi :)

Those were the days :(( :(( :((

Có mỗi lớp này là giữ được cho forum HAO khóa 01-04 "sống vui, sống khỏe, sống có ích". Mến phục, mến phục :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Quang Dũng khen làm anh em lớp Toán lại được dịp phổng mũi roài. Thực ra, lớp mình chỉ có một số bạn là tham gia đóng góp cho topic của lớp. Nhưng đúng là nhìn lại 5 năm đã qua, tớ thấy topic của lớp thật là thăng trầm và cũng đầy kiêu hãnh :D. Chết đi sống lại mấy lần rồi còn gì nhỉ :D. Tớ nhớ Vần có mấy chiêu câu bài khá hiệu quả đấy chứ.

Chiều nay, tớ đã download bài interview rất kì công của Anh Tú và Bình boong. Chỉ có thể thốt lên một câu rằng: Tuyệt vời!!!
Từ lời bình, lời văn dẫn dắt đến âm nhạc, và bất ngờ nhất chính là ý tưởng thực hiện của Chi xồm và NA.
Nhưng mà tớ thắc mắc không hiểu sao: đến bây giờ tớ mới biết đoạn thu âm đó nhỉ. Sao ATu và Bình boong thực hiện xong, mà không gửi link download cho cả lớp qua yahoo. Các cậu phải quảng bá sản phẩm này chứ.

Bạn nào còn chưa biết thì download ở đây nhé: http://fex.insa-lyon.fr/get?k=PjY5QMyZyKiemXh2tLJ

vẫn đang chờ ATu gửi bản đã tách từng bạn một để up nghe online đấy nhá

@ Quốc : nghe từng bạn một thì chán chết, khác gì chia lớp mình ra thành nhiều mảnh đâu :D Kưng có làm cách nào mà chuyển dạng file sang thành video rồi up lên Google video thì tốt :x (sorry vừa nói cái này trong facebook rồi, giờ lại nhắc lại ở đây :D)

@Tùng : hồi đấy bọn tớ còn định ghép ảnh vào cái album đấy cơ, nhưng mà lúc đấy cuối hè rồi chẳng bạn nào có thời gian làm nên cuối cùng chỉ có bản audio thôi :)

@ all : tớ thấy cái album đấy dài quá nên nhiều khi cũng hơi loãng, nhỉ :D Mà Boong và tớ đã cắt đi khá nhiều rồi đấy...Nghĩ lại hồi hè năm 2 dụ dỗ các bạn interview mới cả hát karaoke ở nhà Tuấn Minh mà chết cười :))

@ Minh Tú : đã học xong chưa, bây giờ đang ở đâu rồi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật ra thì interview là quá hay rồi vì nó ghi lại được giọng nói, có thể còn giá trị hơn hình ảnh. Nhưng nếu có interview lần sau chắc phải có kịch bản và chủ đề (ý kiến chủ quan: và tránh mấy cái sến sến như thằng này màu gì em kia màu gì :))).

@ Quốc : hi hi, kưng thử propose một cái chủ đề/kịch bản xem nào, để lúc nào rỗi rãi chúng ta làm cái interview nữa update tình hình cả lớp, gọi là 12 Toán + 5 năm ;))

@atu: hôm nào tụ tập những người tâm huyết rồi brainstorm ý tưởng, để đến khi bắt tay vào làm việc, chủ đề hay kịch bản đều có sự đóng góp của tất cả mọi người :x

@tungquang: Trang của TinhVan làm, xấu tệ :|

Tối thứ 2 này tao về HN đấy, có gì kưng tổ chức đi cho bạn làm với, ko bạn lại sắp vào HCM đi làm kiếm xu rồi :))

Cái trang web của trường mình trông chán chán nhỉ, design nhà quê quá, tiếng Anh cũng chưa có nữa. Nếu mà tử tế thì có phải mình cho vào CV lòe mấy thằng recruiter cũng tốt :))

Bây giờ thì làm gì có nhân lực. Kưng có về đợt này thì ăn chơi nhảy múa thôi, ko làm ăn gì được đâu :(

Bẵng đi một thời gian k vào forum lớp mà đã thấy nhiều lên mấy trang, mừng quá đi mất :x
Ừ cái hôm tớ xem video với cả nghe lại interview thấy vui lắm ý :x

Ơ Tú sắp về HN rồi à? Thế có đúng là Tú về SG làm ko?

Uh, tớ đang ở HN rồi :D Còn việc vào SG làm cũng là chắc chắn đến 90% luôn :D

@Tú béo: có đi chứ, ai rủ chô, Thủy, Thu Hà đi... tớ rủ Thuận với Đài xem sao

Back
Bên trên