Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

To Tuan: Chào ấy, đúng là tớ đây

To Châu: Châu ơi đem ảnh đáy ra bán đi, tớ sẽ xem xét nếu cần sẽ về đập lợn đất ra mua lại để bảo vệ hình ảnh của mình trong tình huống xấu nhất (nam mô a di đà phật, hy vọng là không, lợn vừa mới nuôi hôm qua!)

Trần Việt Linh đã viết:
To Tuan: Chào ấy, đúng là tớ đây

To Châu: Châu ơi đem ảnh đáy ra bán đi, tớ sẽ xem xét nếu cần sẽ về đập lợn đất ra mua lại để bảo vệ hình ảnh của mình trong tình huống xấu nhất (nam mô a di đà phật, hy vọng là không, lợn vừa mới nuôi hôm qua!)
Thế thì tớ sẽ đợi ấy nuôi lợn cho béo đã, vì giá sàn rất cao mà :-$ :p

Ui, chán quá, lâu lâu không vào đây. Thế là mình sắp phải đi học rùi. Nghỉ hè 3 tháng cũng thấy chán rùi.

Oh la la... :D Sắp Trung Thu rồi, không hiểu có gì hay không đây.

Tối hôm qua vừa mới cập nhật lại Contacts trong điện thoại, sáng hôm nay đang đi trên đường tự nhiên có người gọi, xem là ai... Quynh T1-9699 :eek: Có chuyện gì mà Chúc Quỳnh tự nhiên gọi mình thế này ;;) Đang nghĩ mẩm trong bụng chắc là lớp rủ nhau đi nhậu nhẹt gì đây, sợ mình không đi hay sao mà phải để con gái gọi thế này :)) :-$ ... "... Châu à, tớ Quỳnh đây, mai tớ cưới!...".:-s Ặc ặc, bất ngờ thật :D ;;) Thế là xong một bạn :(( :D :x

Ối, bạn Quỳnh lớp Toán đã lấy chồng rồi cơ á, how come? Ngạc nhiên quá, tớ cứ tưởng...thôi, không phát biểu linh tinh, chúc mừng chứ nhỉ!

Chẹp không khéo các bạn lớp Văn cũng lấy chồng sạch rùi cũng nên nghe bạn Q lấy chồng có vẻ thông cảm an ủi là tại sao bây giờ lớp Toán mới có bạn lấy chồng đây mà. He..He.. Chẹp lại nhớ về kỉ niệm hồi xửa đi Cúc Phương với mấy bạn lớp Văn.

Nhớ kỉ niệm đi Cúc Phương mấy bạn gái lớp trong trắng lớp Văn bị Nhật Linh lường gạt lấy mất tiền.

Bùi Nhật Linh đã viết:
Nhớ kỉ niệm đi Cúc Phương mấy bạn gái lớp trong trắng lớp Văn bị Nhật Linh lường gạt lấy mất tiền.
Lần đi Cúc Phương với lớp Văn mình lại không đi. Nhật Linh làm thế nào mà lừa gạt được mấy bạn đó thế :D Dùng "mỹ nhân kế" à :)) Thế lấy được bao nhiêu tiền? ;;)

Làm gì có "mỹ" mà "Mỹ nhân kế" cái gì chứ. Dùng thủ đoạn thôi.

Ngô Thị Nam Phương đã viết:
Úi, gì mà tệ bạc vậy?
:)) Chắc bạn Nam Phương là nạn nhân của Nhật Linh rồi :)) :p Bây giờ mới biết thì đã... ;;)[-(

:) Giật mình là bởi vì từ trước tới khi đọc được mấy dòng trao đổi của mấy đồng chí, tớ toàn nghĩ tốt về mấy bạn trai lớp Toán thôi. Vậy hóa ra mình đã sai lầm? :-/

:) Giật mình là bởi vì từ trước tới khi đọc được mấy dòng trao đổi của mấy đồng chí, tớ toàn nghĩ tốt về mấy bạn trai lớp Toán thôi. Vậy hóa ra mình đã sai lầm? :-/
Sao lại sai lầm ;;) Nếu đằng ấy sang các topic khác sẽ thấy không sai lầm đâu :x

Vừa thấy Thu nhắn tin là chiều mai 18/11 tụ tập ở cổng trường Ams lúc 6h để đến nhà các thầy cô.
Chắc mọi người biết hết rồi nhưng cứ post lên đây :D ;)

----------

Đã có tập san 20 năm. Lớp mình có nên mua không nhỉ?
Giá 180 000 VND
Số trang: 450 - 500

http://hn-ams.hoitruong.net/20nam/index.php?module=muatapsan

Ấy chớ. Đừng nghĩ thế mà. Có nghĩ xấu thì chỉ có mình tớ xấu thôi còn mấy bạn trai khác thì vẫn tốt cả mà.

Châu điên, hôm trước tớ nghìn dặm xa xôi về rủ đi ăn lẩu mà không chịu đi nhé. Không nể tình tớ ngày xưa ngồi cùng bàn với Châu điên mấy tháng gì cả. Nghe nói ở trên IFI đang có phong trào Võ lâm truyền kỳ hả. Châu điên có tham gia không đấy.

Bùi Nhật Linh đã viết:
Ấy chớ. Đừng nghĩ thế mà. Có nghĩ xấu thì chỉ có mình tớ xấu thôi còn mấy bạn trai khác thì vẫn tốt cả mà.

Châu điên, hôm trước tớ nghìn dặm xa xôi về rủ đi ăn lẩu mà không chịu đi nhé. Không nể tình tớ ngày xưa ngồi cùng bàn với Châu điên mấy tháng gì cả. Nghe nói ở trên IFI đang có phong trào Võ lâm truyền kỳ hả. Châu điên có tham gia không đấy.

Hôm đi ăn lẩu hả, quên béng mất. Đáng ra phải bảo mấy thằng phone cho cái chứ. Võ lâm truyền kỳ cái quái gì đâu. Bài tập đang ngập đầu, làm gì có thời gian mà chơi. Hơn nữa mấy trò gameonline tốn thời gian, và chẳng có gì hấp dẫn cả :D Nếu rỗi thà chơi FIFA còn hơn :D

Hôm nay Việt Nam thắng Malaysia và được vào chung kết. Ngoài đường bọn nó bấm còi inh ỏi, đau đầu quá. Đã thế lại còn mấy cái cửa hàng điện tử bật nhạc ầm ĩ. Đúng là bọn này điên hết rồi. Đang có 14 trang document tiếng Anh phải đọc hiểu và dịch sang tiếng Pháp. Hic...

Nền bóng đá Việt Nam đã có những dấu son "chói lọi" khi gần một nửa đội hình chính bán độ.
Và bây giờ... một tin đáng buồn hơn. Đó là... hình như trường Ams sẽ chuyển đến chỗ mới rộng hơn, nhưng xa xôi hơn. Tóm lại cái trường Ams bây giờ sẽ cho trường khác, nghe nói là trường Nguyễn Trãi. Đúng là... chỉ vì những cái lợi nhất thời mà có thể hủy hoại tất cả những kỷ niệm của quá khứ. Sau này mình mà làm chủ tịch nước thì nhất quyết không tài trợ cho một cái trường mang nhãn Hà Nội-Amsterdam nhưng lại không phải là nơi mình đã học.

Back
Bên trên