Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

Tối hôm qua mới đi 20/11 :( Có 6 người, đi đến mỗi nhà cô Hương :)):-?? =))

:D Thế là lại sang năm mới rồi. 8-> Sắp Tết đến nơi rồi. :beerchug:

Hôm trước có việc vào trường Bách Khoa thấy có một chị hay một em gì đó giống Thu thế không biết :)) Mình nhìn thấy mặt hớn hở, suýt nữa thì gọi Thu à =)) May mà đến gần mới phát hiện ra không phải =)) Quên béng mất là Thu giờ đã dạy BK đâu, đang vi vu US cơ mà <:p

Hình như HAO dạo này chập cheng gì hay sao ý.
kjsakjdjsa sald jlsa jdlsajd lsak jdlsajd lksa jdlksjd lsadjlksa dsad
lksajd lksjdlksajd lksa dsajdlsajd lksajd lkdlsa jdlksajd lạdasd lksa

@Admin: Đề nghị admin xem lại HAO thế nào nhé. Tại sao post bài bình thường thì không được mà cứ viết mấy dòng linh tinh ở dưới thì mới post được. Thanks!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay có đám cưới của Hoài Nam đúng không nhỉ? Rất tiếc là tớ không đến dự được vì tớ vừa sang Pháp 3 tuần, cuối tháng 9 mới về. Ai có ảnh thì post lên cái nào 8->

Bực cả mình, post bài khó quá... dskfkdsjf kdjflkjds f;ljf ;lds jf

k jlfj ldsfj lkds jflsf jlkds jflsf jsdflkdjflkdsflkdsjflds

To DMC: Hehe, nghe ấy hỏi mà thấy phổng cả mũi, từ chối không nhận thì lại bảo khách sáo, tớ đúng là cái bạn cao cao xinh xinh tóc dài đấy đấy :shy:.
Tớ tò mò tìm các bài viết của ấy đọc thấy có vẻ rất nhiều tâm trạng trước ''nhân tình thế thái'', e.g ấy thấy buồn khi xem lại ảnh cũ của lớp tớ ngày xưa...Tớ ngẫm lại xem ra học chuyên tự nhiên còn có những cái lãng mạn và tình cảm hơn cả dân xã hội, cái này là hữu xạ tự nhiên hương thôi. Còn tớ thì lại có cảm giác tư lự như ấy khi mỗi ngày mở forum này ra không thấy bài viết mới, chỉ một thời gian nữa thôi là kể cả những con ong chăm chỉ như ấy cũng sẽ không thể cứ độc thoại mãi, một ngày không xa nữa ấy viết một bài nào đó và biết đâu đó sẽ là bài viết cuối cùng trên trang này...Nhưng thực sự là những dòng viết này đem lại cho chúng ta những cảm xúc rất hay khi càng ngày cuộc sống của chúng ta càng nhiều mệt mỏi và đôi lúc muốn trở về với dấu vết của những kỷ niệm.

đúng là văn ! Bố Châu nhà mình đọc lai văn của người ta nhé :)

Ôi giời, tưởng Trình béo viết gì hóa ra có mỗi một câu. Thế mà cứ gọi mình vào :)) Trình dạo này rất nhiều tâm sự, có thể kể ra để mọi người tâm sự cùng được không? :D :p

Quay lại HAO đọc bài mình viết hơn 3 năm về trước, trẻ trung và sôi động. Tự nhiên thấy buồn quá. Thời gian trôi qua thật mau. Bây giờ ai cũng bảo mình già rồi :(

Quay lại HAO đọc bài mình viết hơn 3 năm về trước, trẻ trung và sôi động. Tự nhiên thấy buồn quá. Thời gian trôi qua thật mau. Bây giờ ai cũng bảo mình già rồi :(
Đấy, vấn đề là nó như vậy đấy. Nhưng biết làm thế nào được. Để khi nào tớ rủ Trình đi uống nước với mấy em 91 nhé, để xem có trẻ trung ra không :D :p

Hôm nay mới nhận được thêm thông tin về Thanh Hà, Chúc QUynh, Tường Link... mừng quá.... các bạn của tôi :(

Thông tin gì cơ? ;;) Thanh Hà, Chúc Quỳnh chắc là sinh em bé. Thế còn Tường Linh thì sao? Sắp lấy vợ à? 0:)

Mia ! cái ông Châu này chả nắm tin tức gie cả, chán quá cơ !
Cháu Bin nhà Quỳnh đã 16 tháng rồi, nói vanh vách rồi. Con Thanh Ha thi tôi ko biết. Vợ tường Link thì cũng sắp sinh thì phải :)

Mia ! cái ông Châu này chả nắm tin tức gie cả, chán quá cơ !
Cháu Bin nhà Quỳnh đã 16 tháng rồi, nói vanh vách rồi. Con Thanh Ha thi tôi ko biết. Vợ tường Link thì cũng sắp sinh thì phải :)
Khổ thế đấy. Bận nhiều việc quá nên không nắm được tin tức mấy 8-} Ơ Tường Linh lấy vợ lúc nào thế =)) Chắc lúc đấy mình đang không ở VN 8-> Nhưng mà vô lý 8->:-w

Lặng lẽ chiều nay
Lặng lẽ mùa hè
Sân trường vắng
Và lòng tôi cũng vắng
Muốn tặng em
Một chùm phượng thắm
Tôi....
Nhờ mùa hè...bẻ hộ tôi
Bẻ hộ tôi
Một nỗi nhớ xa vời
Cắm xuống đất
Để mọc lên trái đắng
Chút tình tôi thầm lặng
Hát thành lời...ve kêu
Gửi mùa hè giữ hộ chút tình yêu
Mai chia xa...
Có nhớ ngày trở lại
Khi ấy...Em có là cô gái
Đốt tôi bằng ngọn lửa...
Của riêng em...

Lặng lẽ chiều nay
Lặng lẽ mùa hè
Sân trường vắng
Và lòng tôi cũng vắng
Muốn tặng em
Một chùm phượng thắm
Tôi....
Nhờ mùa hè...bẻ hộ tôi
Bẻ hộ tôi
Một nỗi nhớ xa vời
Cắm xuống đất
Để mọc lên trái đắng
Chút tình tôi thầm lặng
Hát thành lời...ve kêu
Gửi mùa hè giữ hộ chút tình yêu
Mai chia xa...
Có nhớ ngày trở lại
Khi ấy...Em có là cô gái
Đốt tôi bằng ngọn lửa...
Của riêng em...

Hay quá, hay quá ấy ạ! Bâng khuâng, diệu vợi và xa xôi....cái đẹp có mấy khi không mang một nỗi buồn.

Việt Linh ơi, hồi xưa hình như Công Thắng thích ấy cực :D Cái đẹp đúng là... "có mấy khi không mang một nỗi buồn" :D :p 8->
Ai về qua chốn người thương
Đứng giùm tôi... trước cổng trường ngày xưa
Ướt giùm tôi... chút trời mưa
Để nghe trên tóc hương vừa bay đi

Ai về qua chốn người thương
Đứng giùm tôi... trước cổng trường ngày xưa
Ướt giùm tôi... chút trời mưa
Để nghe trên tóc hương vừa bay đi
Kinh đây, một bài thơ tràn đầy cảm xúc 8-> Nhưng mà hơi bị lạ đấy, tự nhiên dạo này Trình nhà ta lại nhiều cảm hứng làm thơ thế nhỉ. Làm tiếp đi ;)

Hay quá, hay quá ấy ạ! Bâng khuâng, diệu vợi và xa xôi....cái đẹp có mấy khi không mang một nỗi buồn.

Bạn Việt Linh bây giờ công tác ở đâu thế? Tớ chả biết mặt mũi bạn nào ở lớp Văn cả nhưng nghe nói Việt Linh là người nổi tiếng nhất.

Chúc mừng bạn Đỗ Minh Châu đã trở thành thạc sỹ IT ngày 24/10/2007 :beerchug: Khẹc khẹc...

Back
Bên trên