Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

Ui cảm động quá, được bạn Quỳnh xinh chúc mừng :p Này, hình như trong phần ảnh ở cái link phía trên có cái mặt bạn Quỳnh thì phải :D Chụp hôm bế giảng =))
Khẹc khẹc, thế có bạn nào chúc mừng bạn Châu vào làm ở IBM không nhỉ 8->

Thạc sỹ IT rồi vào làm IBM là quá ổn rồi ;) Hehe, chúc mừng bạn lần nữa!

Ơ mà Châu lớp tớ cũng làm ở IBM đấy (không biết còn ở đấy không nhỉ??)

Thạc sỹ IT rồi vào làm IBM là quá ổn rồi ;) Hehe, chúc mừng bạn lần nữa!

Ơ mà Châu lớp tớ cũng làm ở IBM đấy (không biết còn ở đấy không nhỉ??)

Ặc, bạn Châu lớp Văn cũng làm ở IBM à? 8-> Thế thì phải điều tra. Nhưng chưa chắc đã nhận ra được 8-> Hay bạn Quỳnh cũng vào IBM đi :p Khiếp, tóc dài điệu thế ko biết :D Hồi xưa thì để ngắn cũn... :p

Ặc, bạn Châu lớp Văn cũng làm ở IBM à? 8-> Thế thì phải điều tra. Nhưng chưa chắc đã nhận ra được 8-> Hay bạn Quỳnh cũng vào IBM đi :p Khiếp, tóc dài điệu thế ko biết :D Hồi xưa thì để ngắn cũn... :p

Chúc mừng bạn Châu nhé, song hỉ lâm môn nhỉ. Vào IBM nhớ tìm bạn Minh Châu của lớp văn để làm buddy thuở bỡ ngỡ nhé, mà bọn ấy làm buddy dài dài dài thì càng tốt.
To Khánh Trình: Nghe câu nói "nổi tiếng nhất" của ấy mà đỏ hết cả đầu ngón chân cái luôn, không dám không dám! Hâm mộ thơ của ấy quá đê!

Chúc mừng bạn Châu nhé, song hỉ lâm môn nhỉ. Vào IBM nhớ tìm bạn Minh Châu của lớp văn để làm buddy thuở bỡ ngỡ nhé, mà bọn ấy làm buddy dài dài dài thì càng tốt.
To Khánh Trình: Nghe câu nói "nổi tiếng nhất" của ấy mà đỏ hết cả đầu ngón chân cái luôn, không dám không dám! Hâm mộ thơ của ấy quá đê!
Ừ thì tớ sẽ thử tìm :D Mà không hiểu sao mình chả thấy bỡ ngỡ gì cả là thế nào nhỉ :D Mới vào đã được sếp ưu ái, ngại chít đi được <:pViệt Linh thì nổi tiếng roài. Hồi lớp 12 mình nghe tên mãi mà có bít mặt đâu. Mãi sau mới bít mặt 8->

Hôm nay vừa hỏi một chị HR của IBM xem có ai làm ở IBM mà tên là Phạm Minh Châu không thì thấy bảo là có nhưng mà làm ở Thụy Khuê :D Còn bạn Châu đẹp zai thì làm ở Lý Thường Kiệt cơ 8->

Hôm nay vừa hỏi một chị HR của IBM xem có ai làm ở IBM mà tên là Phạm Minh Châu không thì thấy bảo là có nhưng mà làm ở Thụy Khuê :D Còn bạn Châu đẹp zai thì làm ở Lý Thường Kiệt cơ 8->

Sao sao? Tình hình sao rồi? Sao nhiều Châu với Chấu thế này. Đề nghị ông Châu tổ chức ngay một fát OFFLINE với các thành viên HAO lớp Văn. Hâm mộ quá cơ ! =:)

Sao sao? Tình hình sao rồi? Sao nhiều Châu với Chấu thế này. Đề nghị ông Châu tổ chức ngay một fát OFFLINE với các thành viên HAO lớp Văn. Hâm mộ quá cơ ! =:)
Hơ hơ, IBM sao mà lắm Châu thế không biết. Có người tên y hệt mình nữa chứ 8-> Thành ra muốn tìm thì phải hỏi Mr. Do Chau :)) Nghe như Việt kiều ý =))
Hôm nay đã thấy mấy em xinh tươi trang trí cây thông, mua ở đâu về không biết, ông già Noel treo đầy trên cây... Mà hình như cây thông giả. Ừ nhỉ, quên béng mất chưa kiểm tra... <:pTrình béo giờ làm giám đốc gì ở Bách Khoa ý nhỉ, cũng oách phết, cũng hầm hố phết \:d/

Hơ hơ, IBM sao mà lắm Châu thế không biết. Có người tên y hệt mình nữa chứ 8-> Thành ra muốn tìm thì phải hỏi Mr. Do Chau :)) Nghe như Việt kiều ý =))
Hôm nay đã thấy mấy em xinh tươi trang trí cây thông, mua ở đâu về không biết, ông già Noel treo đầy trên cây... Mà hình như cây thông giả. Ừ nhỉ, quên béng mất chưa kiểm tra... <:pTrình béo giờ làm giám đốc gì ở Bách Khoa ý nhỉ, cũng oách phết, cũng hầm hố phết \:d/

Sao sao, tình hình sao rồi. Mấy hôm nay ngồi ở highland cafe Ly Thuong Kiet mà có thấy ông Châu đi làm đâu. hay là mới bị đuổi việc rồi ke ke :D
Trình giờ jobless, có vệic gì anh em nói cái...
tình hình các bạn lớp mình dạo này thế nào nhỉ? 4rum buồn quá

Sao sao, tình hình sao rồi. Mấy hôm nay ngồi ở highland cafe Ly Thuong Kiet mà có thấy ông Châu đi làm đâu. hay là mới bị đuổi việc rồi ke ke :D
Trình giờ jobless, có vệic gì anh em nói cái...
tình hình các bạn lớp mình dạo này thế nào nhỉ? 4rum buồn quá

Hờ hờ, ngồi ở Highland được cả ngày không mà đòi thấy một bạn VIP như bạn Châu hả? :"> Mà bạn Châu thì chả mấy khi ngồi ở Highland đâu. Đến thì chui tọt xuống tầng hầm gửi xe, đi thang máy lên tầng 2, roài chui tọt vào phòng. Lúc về thì ngược lại. Chỉ lúc nào đi công việc thì nhảy taxi phóng mất, nhìn không kịp đâu :)) Hay là đến Thụy Khuê mà gặp bạn Châu lớp Văn ý. Business Administration Manager của GPRS đấy. Mới biết. Hôm trước vừa chat <:p

Thoai đi ông Trình. Giám đốc trung tâm gì gì Bách Khoa, lương cao, lại oai... kêu ca gì nữa \:d/ À thế còn sơ mi thì sao? Lên đây quảng cáo để các bạn mua hàng đi. Khiếp, chỗ này Marketing miễn phí ;)

Ôi forum dạo này thật là nhạt nhẽo và buồn tẻ. Già hết cả rồi :)) 8->

rốt cục anh Châu vẫn là người post nhiều nhất T1 nhỉ ;).

Tin mới, tin mới cực nóng :D Bạn Mai Lan yêu quý đã về Việt Nam và mới vào làm ở IBM <:p Bạn bè cũ lại gặp nhau \:d/

Ôi anh giỏi nhỉ :x:x một tay mà làm cho topic lớp toán đứng đầu luôn, post đến 33 trang lận :p:p

----------

Định xem ảnh anh hồi cấp 3 ;;) mà để link private mà cũng post lên được, lạ thật :p

Ôi anh giỏi nhỉ :x:x một tay mà làm cho topic lớp toán đứng đầu luôn, post đến 33 trang lận :p:p

----------

Định xem ảnh anh hồi cấp 3 ;;) mà để link private mà cũng post lên được, lạ thật :p
To em Thảo: Thế em có muốn xem ảnh hồi cấp 3 của anh nữa không để anh post lên :p

Ôi trời, sáng nay vừa online cái thấy có nick lạ hoắc với alias "Tùng Lê" add mình. 8-> Nghi nghi là đồng chí Lê Sơn Tùng... cũng không chắc lắm vì bạn Tùng iu quý đã mất tích từ khá lâu... Vào chat hóa ra đúng thật :)) <:p Tưởng đồng chí ý vẫn đang vi vu bên Anh. Ai ngờ... đã về VN đi làm, lấy vợ và sắp có con rồi :eek: Ặc ặc, suýt xỉu :-w Thế mà chẳng thấy thông báo gì cả :-<

Back
Bên trên