Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

Nguyễn Minh Công đã viết:
Mọi người chịu khó xem cả trang trước nhé!

Trời đất, sao lắm lyrics thế này? :eek:
Hehe, hum nay ở lớp phải viết một truyện cổ tích hay truyền thuyết của VN, thế là tớ chọn "Thánh Gióng" (Saint Giong) :)) Cô người Pháp có vẻ thích cái này lắm. Tớ viết là Gióng dùng tre làm vũ khí đuổi quân giặc chạy như vịt :)) Hehe, diễn đạt rất sinh động đúng không? :)) ;;) :D

Hic, hôm nay ở Hà Nội mưa gió khủng khiếp quá 8-|

Hình như 18/5 này có thi Miss Ams, có ai đi xem không? :D

Thế hôm ấy bạn Châu có đi xem ko? Tớ cũng lượn qua một chút, nhưng chả có học sinh mình để cổ vũ nên cũng chán. Về sau thấy bọn trẻ con (bọn học trò ấy mà) nó kể là hay lắm, có nhiều màn trình diễn tài năng rất sôi động. Nhưng có một chị dạy ở Ams lại bảo là "Con gái mình mà nhảy nhót thế thì mình cấm tiệt" :D

Lương Thị Thùy Dương đã viết:
Thế hôm ấy bạn Châu có đi xem ko? Tớ cũng lượn qua một chút, nhưng chả có học sinh mình để cổ vũ nên cũng chán. Về sau thấy bọn trẻ con (bọn học trò ấy mà) nó kể là hay lắm, có nhiều màn trình diễn tài năng rất sôi động. Nhưng có một chị dạy ở Ams lại bảo là "Con gái mình mà nhảy nhót thế thì mình cấm tiệt" :D

Tớ định đi xem nhưng sau lại không đi. Nhưng em nào được giải nào là tớ biết hết :D
Chị nào bảo thế hả ấy? :p Cấm mà quản lý không chặt thì cũng chẳng cấm được đâu, nhất là bây giờ đang có phong trào hip hop, break dance sôi động :D

Halo, hôm nay sinh nhật Công. Chúc Công sinh nhật vui vẻ nhé! Thêm một tuổi sẽ thành đạt hơn, gặp nhiều may mắn và sớm có gf (nếu chưa có) :D ;)

Đỗ Minh Châu đã viết:
Halo, hôm nay sinh nhật Công. Chúc Công sinh nhật vui vẻ nhé! Thêm một tuổi sẽ thành đạt hơn, gặp nhiều may mắn và sớm có gf (nếu chưa có) :D ;)
Cảm ơn Châu nhé, lần sau nhắn tin đê!
Cũng mong ông bạn luôn vui vẻ và may mắn! :)

Cảm ơn Châu nhé, lần sau nhắn tin đê!
Cũng mong ông bạn luôn vui vẻ và may mắn! :)
Hehe, tình hình là hôm nay sinh nhật Tùng thì phải. Mình là người rất lười nhớ sinh nhật người khác. Nhìn số bài của đồng chí Tùng (0 bài) cũng đủ biết chú ta chẳng bao giờ vào đây :D

Sáng nay vừa thi xong.
Thế là được nghỉ hè roài!
:x =D> :)>- =D> =D> ;;) :x

Hôm nay mình cân thử xem thế nào. Tưởng 70 kg, không ngờ có 65 kg. Bravo! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Có link để download ở dưới đấy chứ!
Chao ban Cong, to rat muon download may bai hat do nhung click vao cai link thi no ra cai gi ay, khong download duoc. Chang hieu co phai dang ky hay thuc hien cai gi dac biet khong. Te nhi. May bai hat day hay the to cung thich lam. Co gi huong dan ban be mot chut nhe. Cam on nhieu.

Chào ấy! Tớ rất thán phục ấy đã không mệt mỏi post bài lên với những lời tâm sự như viết nhật ký (chắc ở nhà ấy cũng có 1 quyển riêng đấy nhỉ), từ chuyện được nghỉ hè đến chuyện unexpected weight của ấy, hehe, cứ như là 1 công dân của lớp văn ấy (giống bạn Châu lớp tớ). Thảo nào đã thấy Châu nhà ta nhảy vào đây làm quen với 1 bài thơ dài ngoằng tiếp thị, biết đâu lại thành Bá Nha - Tử Kỳ :)>- . Ấy ơi cứ tiếp tục viết nhật ký đi nhé, tớ thấy hơi bị hay đấy, quả này về tớ cũng phải bắt chước mới được.

Trần Việt Linh đã viết:
Chào ấy! Tớ rất thán phục ấy đã không mệt mỏi post bài lên với những lời tâm sự như viết nhật ký (chắc ở nhà ấy cũng có 1 quyển riêng đấy nhỉ), từ chuyện được nghỉ hè đến chuyện unexpected weight của ấy, hehe, cứ như là 1 công dân của lớp văn ấy (giống bạn Châu lớp tớ). Thảo nào đã thấy Châu nhà ta nhảy vào đây làm quen với 1 bài thơ dài ngoằng tiếp thị, biết đâu lại thành Bá Nha - Tử Kỳ :)>- . Ấy ơi cứ tiếp tục viết nhật ký đi nhé, tớ thấy hơi bị hay đấy, quả này về tớ cũng phải bắt chước mới được.
Bạn Việt Linh có phải là cái bạn cao cao, xinh xinh, tóc dài dài không nhỉ? :x Chắc đúng rồi vì lớp Văn chỉ có một người tên là Việt Linh thôi mà :p
Tớ làm gì có quyển nhật ký nào ở nhà :D Trình độ văn của tớ cũng không đến nỗi tệ lắm. Hồi thi tốt nghiệp cấp 3 môn văn, tớ làm chỉ đúng một tờ giấy thi, 'coz tớ thấy thế là đủ :D ... và được 8 điểm :D :-$
Ấy chịu khó viết nhật ký đi, sau này nổi tiếng thì cho xuất bản, bán rất chạy đấy :D :p Giống kiểu Bin Clinton và Bill Gates ý :D :p :)>-

To DMC: Hehe, nghe ấy hỏi mà thấy phổng cả mũi, từ chối không nhận thì lại bảo khách sáo, tớ đúng là cái bạn cao cao xinh xinh tóc dài đấy đấy :shy:.
Tớ tò mò tìm các bài viết của ấy đọc thấy có vẻ rất nhiều tâm trạng trước ''nhân tình thế thái'', e.g ấy thấy buồn khi xem lại ảnh cũ của lớp tớ ngày xưa...Tớ ngẫm lại xem ra học chuyên tự nhiên còn có những cái lãng mạn và tình cảm hơn cả dân xã hội, cái này là hữu xạ tự nhiên hương thôi. Còn tớ thì lại có cảm giác tư lự như ấy khi mỗi ngày mở forum này ra không thấy bài viết mới, chỉ một thời gian nữa thôi là kể cả những con ong chăm chỉ như ấy cũng sẽ không thể cứ độc thoại mãi, một ngày không xa nữa ấy viết một bài nào đó và biết đâu đó sẽ là bài viết cuối cùng trên trang này...Nhưng thực sự là những dòng viết này đem lại cho chúng ta những cảm xúc rất hay khi càng ngày cuộc sống của chúng ta càng nhiều mệt mỏi và đôi lúc muốn trở về với dấu vết của những kỷ niệm.

Chứ còn ai vào đây nữa :x Hồi trước lớp toán có nhiều người hâm mộ Việt Linh lắm ;;)
Tớ có một cái ảnh có bạn Việt Linh đeo tòng teng to đùng :D Đang định mang ra bán đấu giá :D :p

Trần Việt Linh đã viết:

Ay ay, cau noi the nao the, to co cai bai tho lam signature do tu khi to tham gia vao cai forum nay day.

Back
Bên trên