Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

Hôm nay lớp mình đi thăm cô Hồng Anh buổi chiều. Cô đã mổ thứ 6 tuần trước, đến thứ 6 tuần này có thể cô sẽ ra viện. Sức khoẻ cô rất tốt, cô vẫn ân cần nói chuyện hỏi thăm từng người một như mọi khi, lâu lâu không gặp cô nhưng vẫn thấy cô giống như hồi còn dạy bọn mình cấp 3.
Có một thông tin là do năm sau trường mình sẽ tổ chức 20 năm thành lập trường vào cuối năm nên cô muốn lớp mình đưa thông tin về lớp lên mạng, nếu làm một cái website thật hoành tráng thì càng tốt. Cái này may mắn là lại nằm trong kế hoạch của lớp mình thời gian tới.

Hôm nay rất là vui và hay!
Ai còn muốn đến thăm cô sau ngày thứ 6 tuần này thì có thể liên lạc với tớ (cô đã chuyển nhà từ trước Tết )! Hơi ớn chuyện đưa địa chỉ cô lên trên này!

PHẠM ANH TUẤN đã viết:
Hôm nay lớp mình đi thăm cô Hồng Anh buổi chiều. Cô đã mổ thứ 6 tuần trước, đến thứ 6 tuần này có thể cô sẽ ra viện. Sức khoẻ cô rất tốt, cô vẫn ân cần nói chuyện hỏi thăm từng người một như mọi khi, lâu lâu không gặp cô nhưng vẫn thấy cô giống như hồi còn dạy bọn mình cấp 3.
Có một thông tin là do năm sau trường mình sẽ tổ chức 20 năm thành lập trường vào cuối năm nên cô muốn lớp mình đưa thông tin về lớp lên mạng, nếu làm một cái website thật hoành tráng thì càng tốt. Cái này may mắn là lại nằm trong kế hoạch của lớp mình thời gian tới.

Phạm Tuấn ơi, cô vẫn ân cần hỏi thăm à, thế cô có hỏi "Em sắp đi đâu chưa?" ko? :)

Rất tiếc lần này Trình sai! Cô nói chung là nắm thông tin về lớp mình chỉ khá hơn một tẹo thôi nhưng việc đó không quan trọng lắm nhỉ ?

Hehe, Trình bị mất một bữa phở cuốn nhé :))
Một chi tiết nữa mà mọi người quên chưa kể là... lúc ngồi ở cổng trường Ams chúng ta đã được tận mắt ôn lại hình ảnh thầy Long khi thầy phóng xe vào trường :D Vẫn phong độ như ngày nào ;)

Đỗ Minh Châu đã viết:
Hehe, Trình bị mất một bữa phở cuốn nhé :))
Một chi tiết nữa mà mọi người quên chưa kể là... lúc ngồi ở cổng trường Ams chúng ta đã được tận mắt ôn lại hình ảnh thầy Long khi thầy phóng xe vào trường :D Vẫn phong độ như ngày nào ;)

vãi lúa :x thế thầy có "mie mie, tôi nói cho anh biết ... mấy thằng Tây con ..." như ngày nào hông?

Không biết có vào đây làm quen với mọi người được không? :) Thấy Đỗ Minh Châu tự truyện hay quá.

Đâu có anh, cả lop tự truyện đấy chứ. Lớp mình tình hình dạo này thế nào rồi?C Thắng và THà đã mất hút phương trời nào thế.CThang ơi,cái forum của lớp mình bao giờ họat động trở lại đấy,nhanh nhanh để tớ còn post ảnh lên trên đó,tớ có nhiều ảnh hay lắm.Các bạn ra trường có việc làm hết chưa?Trình còi đâu,sao dạo này ko thấy lên mạng hử?
Le Quoc đã viết:
Không biết có vào đây làm quen với mọi người được không? :) Thấy Đỗ Minh Châu tự truyện hay quá.

Hihi, to day. Lau lam roi ko vao day, hoa ra cac ban van len day bibo a ? Cong Thang dang vi vu ben Canada roi Lan oi, co khi lai kiem duoc em Canadienne nao roi y chu.

Bui Mai Lan đã viết:
Đâu có anh, cả lop tự truyện đấy chứ. Lớp mình tình hình dạo này thế nào rồi?C Thắng và THà đã mất hút phương trời nào thế.CThang ơi,cái forum của lớp mình bao giờ họat động trở lại đấy,nhanh nhanh để tớ còn post ảnh lên trên đó,tớ có nhiều ảnh hay lắm.Các bạn ra trường có việc làm hết chưa?Trình còi đâu,sao dạo này ko thấy lên mạng hử?
Le Quoc đã viết:

Gì thế hả nhóc? Vẫn online đều đều đấy chứ? Vừa đi Thiên Cầm 5 ngày về :) Alo, tình hình các bạn ra trường sao rồi? Chú Đỗ Châu thi IFI sao rồi? Tạch rồi hả? Chúc mừng :) Thanh Hà sao rồi? Kiếm đâu ra bài thơ dở ẹc thế? Chắc là tự viết hả :D. Chúc Quỳnh nữa, sao rồi? Công việc ra sao? Vui hông? Lương lậu thế nào? Có định làm ở nhà hông? Hay lại fly :). Hồng Linh nữa, sao rôi? Làm gì mà gầy thế? Đi làm làm gì, mệt lắm. Ờ nhà, an uống, tẩm bổ cho béo lên, phải béo mới tốt và xinh :x . Em Thu nữa? Đâu rồi? Bao h bảo vệ :) Về VN thôi, ở nước ngoài buồn lắm, về nhà chơi với Trình vui hơn anh Minh nhiều hehe :x . Còn thằng Cogthag? đâu rồi? Sao bảo về HN mà hông thấy đâu cả? TOàn bốc phét, tệ quá đi.

Hư`, Tri`nh coi len mang sao ko hoi tham toi ha?Mấy cái ảnh ông chụp ở Thiên Cầm xấu òm tôi ko thèm xem. Bạn Công kia,lại nói xấu người khác thế hả?Óanh cho 1 trận bây giờ.Tớ hơi bị ngoan ngoãn hiền lành tử tế và tốt bụng đấy.Khị khị.Tuấn mần ơi, mày đi bộ đội về chưa?Mai oi,đang o VN hay la lại vi vu trên trời roi.

Hà hà! Đã có bạn Lan lên tiếng rồi (nhưng mà không sợ mai không đi làm được hả ?)! Nhưng mà bà bạn chịu khó nghe Quỳnh thú nhận đã! Tớ nói hoàn toàn thật! Chỉ sợ Quỳnh lại quên mất! Cái đó gọi là ...cái gì ý nhỉ ? Bạn Quỳnh nói rõ cái tính được biểu trưng bởi 10 bích ra được không? Còn 8 tép nhờ bạn Thu giảng nghĩa hộ!

Nguyen minh cong đã viết:
Hà hà! Đã có bạn Lan lên tiếng rồi (nhưng mà không sợ mai không đi làm được hả ?)! Nhưng mà bà bạn chịu khó nghe Quỳnh thú nhận đã! Tớ nói hoàn toàn thật! Chỉ sợ Quỳnh lại quên mất! Cái đó gọi là ...cái gì ý nhỉ ? Bạn Quỳnh nói rõ cái tính được biểu trưng bởi 10 bích ra được không? Còn 8 tép nhờ bạn Thu giảng nghĩa hộ!

Công ơi, tớ chả nhớ gì nữa, quên hết rồi, :D

Nguyễn Chúc Quỳnh đã viết:
Nguyen minh cong đã viết:

Công ơi, tớ chả nhớ gì nữa, quên hết rồi, :D

Tình hình là Trình đại ca mới post mấy cái ảnh lớp mình hôm đi ăn ở Hồ Tây, các bạn lên trang Tranh ảnh mà xem nhé :x :x :x

Chao ca nha, to chua go duoc tieng Viet ben nay nen moi nguoi thong cam nhe! Dang chan qua day, nau nuong khong biet nen an uong te hai qua, mua ban thi co luc bi mua nham!
Cam on Quynh hoi tham nhe!
Lan neu co vao day thi lam on check cai hop thu ma cau dung de tao hop thu [email protected] nhe!
Ha oi hom nao day do to nau nuong va truyen vai kinh nghiem di! Cai ban phim ben nay nhu khi y, go den kho chiu! To o ki tuc cua Orsay, bat. 499, n0. 17!
Chuc moi nguoi vui ve!

ơ Công sang FR rồi hả, đang ở Campus của Orsay hả, gần Metro nào vậy, có số điện thoại không, quăng tớ. Tớ sắp về Paris nè, mình gặp nhau cafe & conversation nhé . Lâu lắm rồi không gặp bạn nào lớp mình ...

Hihi Cong oi, cuoi thang 9 to len Paris, co gi to ghe qua "ngo' mat" ay cai nhe. Ay sang duoc may hom roi ? To con phai "chien dau" 2 ngay nua moi xong. Ma sao ay phai tu nau an a, ko an o nha an ?

Ca thang nay ko vao day, bay gio lop minh lai vao day bibo a ? To vua xem may cai anh Trinh moi post len, thay duoc Hong Linh, Quynh va Mai. Dung la ten Linh gay that, phai tam bo cho du 47 kg nghe khong Linh ? ;) . Co cai anh ten Quynh cuoi tit mu. :> Co may ban trai khac qua, chac ra duong minh chao bang CHU' mat 8-}

May hom truoc o ben nay cha'n qua nhung ma hoc chua xong nen ko ve duoc. De danh den Tet vay.

Trinh do hoi, ko phai tho* to lam, cha'n mac ke to b-)

Cong Thang oi, ay ve Lyon chua the ? Sang thu bay tuan nay (11/9) to chuyen nha roi. Ay co o Lyon ko sang be do giup to, moi nguoi di ha'i nho het roi :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Chao Thang! Sang duoc hon tuan roi, chan om vi tieng Phap qua te! Cau va Ha cho to so dien thoai di de thinh thoang to goi, con bay gio to chua co gi ca, chiu kho lien lac mot chieu vay.
Ha lam gi ma chuyen nha lam the?
To dang dinh mua may tinh, moi nguoi cho to loi khuyen nao khong?

Back
Bên trên