Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

Phạm Thị Yến Mai đã viết:
Ơ em Trình ơi, chị tưởng ở Hà nội chỉ có HanoiCTT thôi chứ, thế SaigonCTT nó nằm ở đâu ấy nhỉ? Hôm nào chị đi thi lấy bằng CCNA em giúp chị với nhé:)

ho*ho*, Yến Mai là chị nào mà xưng Chị Em ngọt quá ha ... :) bà chị ơi, HanoiCTT kém tắm lắm, phải SaigonCTT thì mới giỏi tắm, hix .... SaigonCTT có chi nhánh ở HN, bên cạnh KS Bảo Sơn ý

Nguyen Khanh Trinh đã viết:
hix... Quỳnh ơi, thằng Thắng nhà mình mà đá nổi nhất giải hả, u a ... kinh quá ha, hihi, thế thì đội UK đúng là kém rồi :D ... thế bây h chú Thắng về Pháp chưa? hay vẫn ở lại đi chơi với Tùng cóc, ờ mà chú Tùng cóc nhà mình có tham gia đội UK không Quỳnh.... :rolleyes:

hi hi hi Bạn mình thì cũng phải bốc phét chút chứ, tội gì ko cho bạn đi tàu bay giấy tý :tongue: mình cũng được tinh tướng theo :tongue: . Tùng cóc ko đá bóng lần này, bận bịu chuyện vợ con cơm áo gạo tiền rồi :biggrin:

Nguyễn Chúc Quỳnh đã viết:
hi hi hi Bạn mình thì cũng phải bốc phét chút chứ, tội gì ko cho bạn đi tàu bay giấy tý :tongue: mình cũng được tinh tướng theo :tongue: . Tùng cóc ko đá bóng lần này, bận bịu chuyện vợ con cơm áo gạo tiền rồi :biggrin:
Oẹ, sao bảo Tùng có em nào đang học lớp 12 Việt Đức cơ mà. Hóa ra lại kiếm chác em bên đấy à. Hmm... mà Quỳnh nhá, ấy cứ nói nửa đùa nửa thật thế này khó tin lắm :))

To Trình: đến SaiGonCTT nghịch có phải trả tiền không? :D ;;) Một khóa của nó chắc ít ra cũng phải 1000-2000 USD nhỉ :))

Đỗ Minh Châu đã viết:
Oẹ, sao bảo Tùng có em nào đang học lớp 12 Việt Đức cơ mà. Hóa ra lại kiếm chác em bên đấy à. Hmm... mà Quỳnh nhá, ấy cứ nói nửa đùa nửa thật thế này khó tin lắm :))

To Trình: đến SaiGonCTT nghịch có phải trả tiền không? :D ;;) Một khóa của nó chắc ít ra cũng phải 1000-2000 USD nhỉ :))

hix... hôm nay mới biết là Thread Toán 96-99 là thread ăn khách nhất 4rum H-A-O ... hix.. công đầu thuộc về Đỗ Châu ... đề nghị tất cả anh chị em lớp mình vỗ 1 tràng pháo tay .... động viên, khích lệ bận Châu tiếp tục phát huy ... :embarasse
o*, thế tình hình phát triển con 4rum riêng của lớp mình đến đâu rồi ... tất cả vẫn chỉ là bàn ra tán vào thôi ah ... tính gì đi chứ hả. Theo tao thì chỉ cần tiền để mua con domain xịn xịn tí cho nó ổn định thôi, chứ còn không phải víết lách gì hết, có source hết rồi, copy and paste vài ngày là xong thôi. Đề nghị em Thanh hà làm trưởng ban vận động hành lang (tài chính là chính), Hồng Hà làm trưởng ban xây dựng (chức danh nay thường ăn được nhiều tiền lắm - giống Lương Quốc Dũng ... hix ..) ... tất cả khẩn trưởng ra quân.

To Chau: Cậu lên SaigonCTT, nếu không gặp tôi thì mất 1000usd, còn nếu gặp tôi thì mất 2000, hihi

sorry, đã xóa do hiểu nhầm ý tác giả (NKTrinh)
Xin lỗi tác giả nhé :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Vấn đề copy hay tự làm thì còn phải xem xét :D Nếu mà viết từ đầu để ra một forum nghiêm chỉnh thì cũng khá mệt đấy. Hàng nghìn hàng triệu dòng code mới được... :p Bản thân cái HAO này cũng là modify mã nguồn mới được thế này đấy chứ :)) Oạch, thế nào Hồng Hà, cậu định phát triển theo hướng nào đây? 8-| :D
EEEEEE, Trình, gặp cậu ở SaiGonCTT thì mất 2000 USD hay 2000 VND hả? Hmm...

Đỗ Minh Châu đã viết:
Vấn đề copy hay tự làm thì còn phải xem xét :D Nếu mà viết từ đầu để ra một forum nghiêm chỉnh thì cũng khá mệt đấy. Hàng nghìn hàng triệu dòng code mới được... :p Bản thân cái HAO này cũng là modify mã nguồn mới được thế này đấy chứ :)) Oạch, thế nào Hồng Hà, cậu định phát triển theo hướng nào đây? 8-| :D
EEEEEE, Trình, gặp cậu ở SaiGonCTT thì mất 2000 USD hay 2000 VND hả? Hmm...

khì khì, tớ xin lỗi, tại vì ko hiểu ý Trình định ám chỉ source là cái code kiếc gì đó, thôi xí xóa nhé :)>-, mù IT mà :embarasse .

Xem ra Trình ưu tiên các bạn trong lớp nhỉ? Nếu muốn học CCNP có được miễn phí không? nghe nói ngày xưa chỗ chị tuyền học ở SaigonCTT. Có mỗi mình đen đủi thế nào mà phải đi học HanoiCTT:((. Châu ới, hôm nào đi học cho chị đi ké với nhé:)

khì khì, tớ xin lỗi, tại vì ko hiểu ý Trình định ám chỉ source là cái code kiếc gì đó, thôi xí xóa nhé :)>-, mù IT mà :embarasse .

hix...chả hiểu gì cả Quỳnh ơi, xoá xiếc gì cơ, xin lỗi gì cơ? Tôi chả hiểu gì cả? Tự nhiên lại xin lỗi, xoá xiếc ầm ầm, chả hiểu gì ca ...hix ...

hix...chả hiểu gì cả Quỳnh ơi, xoá xiếc gì cơ, xin lỗi gì cơ? Tôi chả hiểu gì cả? Tự nhiên lại xin lỗi, xoá xiếc ầm ầm, chả hiểu gì ca ...hix ...
:)) Trình "béo" không hiểu là phải thôi :)) Chúc Quỳnh nhá, sao ấy lại edit lại bài hả. Có cái gì đâu cơ chứ :p Nhưng mà nếu dùng host free thì cơ sở dữ liệu chắc là yếu lắm nhỉ vì chỉ dùng Access hay MySQL là kịch kim 8-|

To chị Mai: Trình "béo" nói vậy thôi chứ ưu tiên gì đâu hả chị. Theo em thì 2000 là 2000 USD chứ chả phải 2000 VND đâu :)) Oạch, mà em không biết có học ở đấy không chị ạ. Vấn đề là tài chính chị ạ :D

ac ac, dao nay C1 cac ong lon da lom qua, vỡ nợ roi hehehe. Thay bao Ha Hong Ha dang dinh lam forum cho lop a, co gi anh em o nha ung ho nhe, cac anh em o xa xin ung ho tinh than, khi nao ve xin bu sau, ehehheh . Lau qua hon 1 nam chua da bong, ko hieu bay gio cham vao bong thi the nao. DOt toi ve nho to chuc bong da nhe, tao lam tien dao, ehhehehe. HOm rôi ngay nói dối 1-4 ro rang nho la co sinh nhat ai, bay gio moi nho ra sinh nhat thang Mần, ehheheh chuc mung sinh nhat nhe, a` mày sap ra truong roi, chac me may bay gio ko mo lơp' học thêm đâu nhể, hehehehehe

he., vua ngoi xem anh cua lop xong, xinh qua, Chuc QUynh va CHi MAi cang lon cang xinh, hahha, lau qua ko gap moi nguoi, nho ghe, e thang Do Chau hay thang Trinh chi tao cach upload ảnh đê, hom nao tim phat nao ngon upload cho ca lop coi, ehehhe

Hòang Minh Châu đã viết:
he., vua ngoi xem anh cua lop xong, xinh qua, Chuc QUynh va CHi MAi cang lon cang xinh, hahha, lau qua ko gap moi nguoi, nho ghe, e thang Do Chau hay thang Trinh chi tao cach upload ảnh đê, hom nao tim phat nao ngon upload cho ca lop coi, ehehhe

trời, thì mày có acc tren H-A-O này rồi, chỉ việc vào cái trang ảnh lớp mình mà up lên thôi, mày nhìn lên góc trên bên phải có cái nut Upload to đùng đó, thê thôi ...

to Đỗ Châu: tớ vẫn chả hiểu gì cả, ai xóa, ai edit, xóa cái gì và edit cái gì hả? Nói rõ ra đê, bực rồi đấy :angry:

to Đỗ Châu: tớ vẫn chả hiểu gì cả, ai xóa, ai edit, xóa cái gì và edit cái gì hả? Nói rõ ra đê, bực rồi đấy :angry:

Có gì đâu, tôi tưởng ông bảo là cut paste mấy bài trên này vào đó nên phản đối, ko biết cái đoạn code kiếc gì kia, ko hiểu ý thôi mà. Đọc bài sau của DChau mới hiểu nên sửa lại bài trước thôi. nhé, còn tò mò nữa thôi?

Có gì đâu, tôi tưởng ông bảo là cut paste mấy bài trên này vào đó nên phản đối, ko biết cái đoạn code kiếc gì kia, ko hiểu ý thôi mà. Đọc bài sau của DChau mới hiểu nên sửa lại bài trước thôi. nhé, còn tò mò nữa thôi?

hix... vẫn chưa hiểu gì ca :D nhưng thôi, kệ, ko cần hiểu nữa, hehe... Chúc Quỳnh hâm :D

:)) Buồn cười quá :)) Xem ra Trình nhà ta cũng tò mò phết nhỉ :)) Cố mà hiểu đi :))

To Hoàng Châu: Lâu lâu không type tiếng Việt lại quên rồi à :D Post ảnh thì có cái gì đâu. Đầu tiên login, sau đấy vào phần "Tranh ảnh" rồi vào "Khóa 96-99", chọn "Lớp Toán 1", rồi post lên. Nhưng mà phải đợi khoảng 1 ngày để xét duyệt, chứ ảnh nó không lên ngay đâu ;)

lớp mình vào test thử cái forum của lớp tớ vừa set up lên ( đây là version thử nghiệm, mọi người có ý kiến gì xin góp ý nhé)

hehe, cái logo hơi xấu, xin lỗi các bạn vì việc này tớ giao cho Trình lam, nhưng nó vô trách nhiệm, làm trong 5 phút nên hơi bi xấu, có gì từ từ sẽ làm lại cái khác đẹp hơn

URL của forum : http://www.forum12t.fr.st

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào các bạn thân mến! Hôm nay có việc đi ngang qua trường mình! Chợt bắt gặp bạn Thái Sơn lớp mình đang chở một bạn đi chơi đâu đó! Khiếp đảm! Tớ nhìn nó lom lom mà...nó lờ đi! Khổ thân tớ ghê không!!! Lúc đó khoảng 15h40'! Tớ nhìn theo thấy lốp sau xe Sơn ...bẹp dúm bẹp dó mà...chẳng dám nghĩ gì thêm! May cái xe là máy móc không biết nặng nhẹ!

OK ! Cái này được đấy. Tớ cũng định dựa vào cái forum có sẵn như thế này để sửa lại. Tuy nhiên , tớ muốn rằng sẽ cung cấp thêm cho nó một số tính năng khác ví dụ chatroom trên web, tính năng cá nhân hóa, .. v..v.. Nói chung hiện tại còn khá nhiều hình thức để nâng cấp một cái website như thế này. Cố gắng không để nó chỉ là website mang tính chất forum đơn thuần như thế này nữa thì sẽ hấp dẫn hơn. Nói chung vấn đề là khá lằng nhằng, nếu định làm cẩn thận. Rồi mình sẽ nghĩ xem cần thêm vào những gì. Bạn nào thiết kế lại cái logo lớp ta cho nó thật hoành tráng nhé. :biggrin:

thực ra lớp mình cũng chỉ gần 30 người Hồng Hà ạ, vả lại ai cũng bận, nên là tạm thời quăng tạm con forum đơn giản vậy thôi, từ từ để lớp hửởng ứng đã, xem tinh hinh thế nào

tớ nghỉ cũng không cần mua hẳn host đâu, lớp mình cũng ít mà, dùng con host free.fr là ngon lắm rồi,tha hồ post bài text cũng chả hết space, chả mất gì cả

sau 1 ngày hì hục test rầm rầm, giờ đây forum của lớp đã ổn định

Official URL : http://www.forum12t.fr.st

Back
Bên trên