Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

:D toàn em 04 _07 !Chị vào bon chen tí !Năm sau các bé cố sang đây chơi nhá :x hoặc là đi du học nhớ chọn Paris nhá:)) vừa vui vừa hay :)) vào quảng cáo làm quen với các em tí :Dbye bye

8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} chị Phương nói cái gì đấy :-/ Em không ngờ chị nói như thế đấy :-s có lộn xộn thì chị có nên dùng từ điên không vậy [-x
Yêu quí rủ chị đi chơi nào ngờ thế này đây 8-} Em ghi nhớ rùi nhá /:) b-)
Nói vậy thui em bỏ qua thui mà chả có gì nhưng lần sau ko nên nói vậy chị nhé :* ;)

hai chị em tâm sự đủ rồi chứ chuyển chủ đề đi

Chị Phương ơi sang nước ngoài học khổ hơn trong nước nhiều chứ nhỉ?Em họ em sang Pháp nó bao khổ lắm phải đi làm thêm để có tiền học không có người bảo lãnh , chi tiêu đắt đỏ nữa chứ , đã thế suốt ngày lo bị bọn đầu gấu nào đấy cho teo thì toi:(THế thì sướng kiểu gì được ha?Chị là đi theo suất học bổng phải ko ạ?Có sướng hơn gì so với đi tự túc ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Chu Je t'aime to dung the kia con gi, ai treu em dau, ko can noi thi ai ai cung biet roi, dung ko? :p
Câu này hay vật vã! Hoan hô chị Phương! :x:x:x

Sao lại chán? Thế đến hồi chuẩn bị kết thúc chưa? Hhmmm mới mà đã chán là ntn?

Trước tiên em muốn hỏi chị là sao chị lại chỉ có điểm chất lượng là 0 là như thế nào vậy???????:D
Thứ 2 là chị còn lộ liễu hơn em đấy:D

Chị lỗ liễu thế mà mãi chả được 1,464 bài như em :p
Điểm chất lượng à? Cái này cứ phải hỏi chú Đỗ Việt em ạ! Hình như mấy lần trước chị chọc ngoáy nhiều quá nên bị ghét rồi! Chết phải ngó trước ngó sau ko bạn ĐV vào đây đọc được lại nhảy lên cãi nhau thì mệt lắm! :p

Chị Phương ơi, hình như vụ ... teo rùi!

Cai gi teo co ha Huy? Vu nao co? Sao chi cu thay may chat chit duoc 1 luc lai bien di dau mat the?
Hai dua thi hoc ky chua? The nao roi? Neu can quay bai thi cu hoi chi nhe :p kinh nghiem ko nhieu lam nhung ma quay chua bi bat lan nao hehehe. Thoi chet minh loi keo tre con vao con duong hu hong mat! Nhung ma truyen thong f2 no la the co ma nhi? :p
A, sap thay avatar moi roi, chi cung sap dut roi, bao gio chi thay avatar moi la dut han. Lo lieu the ma co ai nhan ra dau, toan hoi anh cua chi hoi be a? The co tuc ko co chu! Xong roi chi bao ko phai thi lai hoi the "con" nao the? The co dau long ko co chu!

thế hả???Hơi khó tin chị một chút:D
em chắc cũng bắt chước chị, xin ảnh của nó hồi bé mà nó có cho đâu cơ chứ:D, cũng ko cần vì hồi đấy chắc xấu lém:D

Khó tin gì cơ hả em? Thế tình hình em thế nào rồi? Chị hết cãi nhau rồi heheh ko bỏ nữa rồi! 2 đứa Khanh với Huy hâm gửi ảnh cho chị chiêm ngưỡng với nhỉ? Chả biết mặt mũi 2 đứa thế nào cả? 2 đứa có ảnh trong forum ko?

ua hha!!!!!!!!!Bi h em mới biết chị chưa biết mặt bọn em,thôi thì cứ từ từ đừng nên nhìn qua ảnh, chị hãy chờ đến khi nào bọn em sang bên Pháp hay chị về Vn rùi chiêm ngưỡng một thế!!Ok????
sắp đến noel rùi, bên Pháp chắc vui lắm, lại còn được nghỉ hè nữa chứ, sướng quá, còn ở đây thi học kì cuống cả lên:((

To em Khanh: vui gì em, chán thấy mồ, bên này cũng chẳng sướng, sống bên này 1 mình khổ lắm em ah, đừng sang đây, có sang thì nhớ dụ người iu sang theo :D như anh đây, khổ dã man luôn :((

:biggrin: nghe lời anh Chương thì bán nhà còn hơn :biggrin: ai lại khuyên yêu đương bao giờ :eek: thế học hành thế nào nữa hả anh :smoking:

Chị Phương vào thư viện ảnh mà xem, có ảnh Pháp 2, có chú thích ở dưới, chị sẽ biết đâu là em chị!

Back
Bên trên