Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

:)) ko phải, cái avatar của chị cơ mà, chứ có phải chị đâu! Avatar ko phải ảnh của chị nhé! :p

Phạm Lê Huy đã viết:
Trời, hóa ra bàn về vụ Nguyễn Nguyên Phương là con trai hay con gái hả? Trời, phí công quá! MÀ ĐÂU CÓ AI BẢO NG.NG.PH LÀ CON TRAI ĐÂU CƠ CHỨ HẢ TRỜI???????????????? hic, chắc là em bị xét vào lũ câu bài quá!

ý tao là mày nhìn cái avatar của chị Phương ý, chứ đâu phải bào NNP là trai hay gái, rành rành ra đấy còn gì:D

Tình hình là chị với em Khanh câu bài ở đây hơi bị nhiều thì phải :p

hihi, có gì đâu mà câu hả chị:D
a mà anh Hiệp ơi, em cũng biết quán KD nhưng mà nó chuyển loạn hết cả lên nên bi h em cũng chẳng biết anh ở đâu:D

He he , ba con tham min!Them 1 nhan moi cua 10 p2 vo ne!
Xin tran trong gioi thieu :
Name : Nguyen Van Anh ( O lop Mr KHoi may lan bi nham voi Van KHanh rui , hehe)
Nick: Nhiu lem , nhung mo toan la nick xau ->Xi ho bo xu
Sn:3/4/52+37
Dia chi : Gan nha hang Hai Xom , noi dzay du hieu rui!
Dac diem nhan dang: Can loi , beo u , mat tron nhu banh ran , hoi cao ...
Uu: Nhieu lam , Khuyet cung nhiu , nhung phai tu hoc voi nhau rui tu tim hieu chu , n«i thi ko dung dau:)
The nhe , duoc tam tam rui.
DT:8238809
YM:Ko co vi tui ghet chat lam!
Cap 2 hoc GiangVo, toan truong o gan nha ca
So thich : Ve , hat, mam do nhieu carbohidrat->Beo u!
Tui cung hoc Phap duoc 9 nam rui , vi sao tui hoc Phap y hu , toan la bo me sap dat thui ha , duoc cai hay la hoc tieng Phap bi giu de do vao cac truong ams, chu van an ma ko khho khan tray trat nhu cac ban hoc tieng Anh!!
Tui chang thich nuoc Phap cho lam , cung ko thich t phap vi deo bam no lau we rui->chan !Nhung du sao duoc di du hoc thi em van san sang di ,tai tui chua di Phap lan nao.
Cu vay nhe , biet them duoc 1 nguoi cung dzui phai ko?
Tui dang dung username cua ba chi do , tai tui chua co account, thong cam dzay nha!

hihi, hóa ra tên bạn là vân anh
thế mà mình lại tưởng tên bạn là PA cơ đấy
hân hạnh:D

Ờ, lúc đầu thì tao tưởng PA lớp mình vì chưa xem phần thông tin bên trái, sau lại tưởng bạn PA Trưng Vương, hóa ra bạn nì ở Giảng Võ!!!!!!!!!!!!!! Mai tập trung cho biết mặt cái nhớ!!!!! Biêng-vơ-luy!!!!!!!!!!!!!!!

Thế lớp em cuối cùng có bao nhiêu học sinh? Mấy zai mấy gái? Cô nào chủ nhiệm?

31 học sinh, hình như là 10 giai! Cô Nguyễn Mai Hạnh dạy Lý chủ nhiệm!

Ơ có phải cô Hạnh tóc ngắn, ko cao lắm, mồm hơi vẩu vẩu đúng ko? Cô hay đi đôi dép cao gót mầu nâu ? (chả biết bây giờ đã đổi giầy chưa) với cả cô có mấy cái áo đặc trưng lắm. Nếu đúng cô í thì chị kể cho mà nghe :))

Đúng đấy, kể đi chị Phương, bọn em đang cần thông tin về chủ nhiệm! :D:D:D:D:D

heheh hồi xưa lớp chị ghét học tiết cô Hạnh nhất, căn bản lớp chị tiền án tiền sự sẵn rồi nên toàn bùng học tiết Lý :)) từ bí thư + lớp trưởng đến dân thường đã bùng là bùng tập thể luôn. Căn bản lớp chị có khóa riêng, mà tiết cô Hạnh thì hay la tiết đầu hoặc tiết 4 nên cứ khóa hết cửa vào bảo cô là quên chìa thế là thôi được nghỉ học :))
Cô dạy Lý buồn ngủ lắm, toàn cho đánh dấu sgk mà đánh dấu sách là đánh dấu thế thôi chứ chả bỏ được chữ nào trong sách cả. Bài kiểm tra thì toàn ở trong sách bt í, cứ lôi ra học kiểu gì cũng trúng!
Thôi để hôm khác kể tiếp!

Cô hay dỗi bỏ xừ! Nói chung là ko có ấn tượng lắm tại vì chị cũng toàn bùng học Lý :)) :p

À quên, lại còn hay đi mách GVCN. Cô thì cô ko nói nhiều đâu (cô tự bảo thế) nhưng mà mỗi lần nói thì ..... :p ( thôi chết tội lỗi nói xấu thầy cô, thôi chả kể nữa ko lại mang tiếng hỗn láo :D )

:)):)):))Thôi có gì chị kể riêng cho em rồi em nói cho Huy rồi em và Huy nói cho cả lớp như thế chị ko mang tiếng đấu:)):))

:)):)) Ặc ặc! Long trời lở đất quá!!!!!!!!!! Khiếp đảm thế hả chị? Thế trong giờ có dễ quay không? Để em còn biết đường! :)):))

Back
Bên trên