Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Hehehe còn tùy em ngồi chỗ nào, nói chung là dễ quay tại vì cô toàn ngồi 1 chỗ hoặc đi ra ngoài. Cứ ngồi bàn đầu trước mặt cô là dễ quay nhất! ( chỗ chị ngồi hồi xưa đấy ;) :p ) Thế em học phòng nào?

Thế á? Sướng thật! Nhưng mà cái mặt tao luôn luôn hướng thẳng về phía cấi mặt cô thì làm sao àm quay được cơ chứ?

Mày ơi, chắc không quay được đâu, mặt sát thủ lắm!

thì thẳng mặt cô mới dễ quay chứ! Tình hình câu bài của 2 em này có vẻ tiến triển quá nhỉ

hic, hic, các em lớp pháp ơi, chị thấy lớp pháp chúng mình khổ quá
lớp chuyên bình thường học có 5 tiết chuyên thế mà lớp pháp tăng cường, tức p2 ý mà học một tuần 11 tiết pháp, hhuuu, không những thế lại còn phải thi bac nữa chứ, đúng là mệt thật, mệt thật.
Chia sẻ cùng các em lớp pháp tăng cường,
kí tên
một người đồng cảnh ngộ

không khổ đâu em ơi
khổ lúc này nhưng về sau sướng chớ sao
học lớp P2 cơ hội đi Pháp khá cao đó

Bố thằng Nhã câu bài nhé! Cơ hội cao cái con khỉ 1 đống đứa lớp mình ko xin được visa, Mai béo đến sứ quán 3,4 mới được, nó vặn vẹo lên xuống!
Có mày được học bổng thì đi mới dễ chứ.
Nhã ơi mày có phải học Stat ko? dạy tao với, tao chả hiểu thầy tao nói gì cả, hehehe

học bổng qué gì vẫn xin visa khổ thư thường hà mãi mới được
còn Stat là gì vậy nói rõ chút đi

Statistique
Tao xin visa cũng đợi có 2 ngày là có, phỏng vấn có 1 lần hehehe

học Statistique hả có giống ở VN không tao sang đây học cái bỏ mẹ gì khó quá điểm toàn 10/20 thôi mày ạ

ko giống tao cũng toàn học cái khỉ gì í, tao chả hiểu, tao chưa kiểm tra phát nào nhưng mà chắc cũng sắp kiểm tra rồi, mày có được nghỉ toussaint ko? tao chả được nghỉ gì cả, chán quá!

tao có được nghỉ Toussaint
mà tổng cộng có 4 kỳ nghỉ lận cơ mà

sướng vãi, Fac của con Mai được nghỉ nhưng mà FAC của tao thì ko được nghỉ tức thật!

đừng có điêu đi mày học sinh cả nước Pháp được nghĩ trong những ngày lễ đó mà

Làm sao mà Toussaint không được nghỉ? Hình như còn được nghỉ cả 1 tuần ý chứ? Hay là mình không có người chết ở Pháp nên không được nghỉ? :)):)):)):))
To chị Phương + anh NHÃ :)) : Sao lại xin VISA khó? Em tưởng Pháp 2 thì có bằng bilingue (certificat) thì việc gì phải phỏng vấn?

hình như Toussaint được nghỉ 14 ngày thì phải
còn vụ xin visa khó thì anh không biết chỉ nghe bọn bạn nói có nhiều người bị từ chối cấp visa lắm

may hoc lycee no khac, tao coc duoc nghi day nay, tao dieu may lam gi, con Mai duoc nghi cung chi duoc nghi co 4 ngay, sao may suong the ha Nha :p

Em Huy sao cung bat chuoc chi goi no la Nha the, can than no oanh cho bo xu.
Ah, Nha oi the em Nha cua may co sang Phap ko hay la hoc o nha?

Back
Bên trên