Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

sao nghỉ ít vậy tao không tin đâu chắc nó nghe nhầm thế nào chứ nghỉ có 4 ngày hơi bị phi lý

sướng quá đi chứ sắp được nghĩ rồi 23 là được chơi thỏa mái

Toussaint mình được nghỉ nhiều công nhận là lợi thật! Tết Tảo mộ nhà mình cũng có được nghỉ quái đâu?
Chị Phương: Sao lại bị uýnh hả chị?

hình như tụi Lycees thì được nghỉ 10 ngày đó còn bọn universites thì chỉ được nghỉ vài ngày thui còn hơn mày không được nghỉ hả Phương

em hỏi nó xem Nhã là ai, híhí! Tao được nghỉ NOel 2 tuần

ah em Khanh tái xuất giang hồ à? uh nhà chị làm quái gì có net đâu nên có chat chit được mấy đâu, chỉ có giành nhau máy ở thư viện trường để lên câu bài thôi em ạ!
ok, viết mail cho chị đi : [email protected] Viết đi chị sẽ reply ngay hehhe

hehe, đây em Khanh dạo này bận quá, chẳng lên mạng là mấy
mail của chị đấy hả, khó nhớ quá, chị viết cho em trước đi
[email protected]
có bao nhiêu chuyện tâm sự đây :D

Huy ơi sao ở trên này chỉ có 3-4 người nói chuyện với nhau thôi à, thêm tui là 5 nhé!

Hehe có cả tao nữa nè , nhóm lớp mình trên này lèo tèo wá hén !!!CHắc các bạn bận học wá rùi!

chắc là chẳng bận lắm đâu nhưng điều kiện ko cho phép
tao thấy cũng nhiều đấy chứ nhưng chẳng chịu vô đây gì cả:(

Ờ, mà box Francais này của mình là đã sổi nổi lắm rồi đấy, chỉ sau box English thôi! Chúng mày cứ lên đây nhiều vào!

Em Khanh tâm sự chuyện gì nào? Uh, để hôm nào chị tranh được máy ở trường có nhiều thời gian thì sẽ viết cho em sau, ok?
K & V ==> ;) hehhehe

Chu Je t'aime to dung the kia con gi, ai treu em dau, ko can noi thi ai ai cung biet roi, dung ko? :p

:-/ THằng Quân le te được một tí lại ko thấy mặt rùi !!!!!!!! [-x

Back
Bên trên