Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Nguyên Chương đã viết:
To em Khanh: vui gì em, chán thấy mồ, bên này cũng chẳng sướng, sống bên này 1 mình khổ lắm em ah, đừng sang đây, có sang thì nhớ dụ người iu sang theo :D như anh đây, khổ dã man luôn :((
hihi, anh nói có vẻ chí lí nhưng mà sang bên đấy rắc rối lắm, mang sand, chỉ tổ mệt:D

Hehe sắp dụ được người iu qua đây thì có thằng khác cao tay hơn dụ ng iu anh ở lại đó chứ:D Với lại nhất cự ly nhì tốc độ, sang đây rồi nên tự tạo cho mình cơ hội ;;) em Phương nhỉ? :p

Chương đẹp giai, Phương xinh gái, hay làm quả couple đê cho vui cửa vui nhà?

Cảm động quá! Lần đầu tiên được anh Hoàng khen xinh gái mới chết chứ! Mà couple làm sao được hả anh xa lắm từ Rouen đến Paris xa lắm!

@ anh Hoàng: đính chính anh ui, em hông đẹp zai đâu :D có cái avat lừa đảo thui :smoking: với lại em Phương có quả chữ kí độc thía, bố em chưa dạy trong trường hợp này phải làm quen thế nào anh ah :D

@em Phương: anh ở Lyon em ạ :D Paris-Rouen mà em chê xa thì Rouen Lyon chắc thành Pháp với VN :smoking: anh đang thiếu người đứng caf couple, hay em giúp anh ;;) :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Cảm động quá! Lần đầu tiên được anh Hoàng khen xinh gái mới chết chứ! Mà couple làm sao được hả anh xa lắm từ Rouen đến Paris xa lắm!
Mấy anh chị nha
đây là nơi của 04-07 đâu phải nơi đề anh chị ghét đôi b-)
Nói thế thôi, chứ chị Phương nhà ta có đôi rồi :)>- Phải ko chị yêu :x

heheh em cũng đang thiếu người đứng tên caf couple anh ạ. Ôi Lyon thì lại càng xa! Anh Hoàng thân yêu, anh thăm dò mặt mũi đối tượng hộ em cái! Cứ phải nghe anh Hoàng oánh giá đã rồi nói chuyện caf couple tiếp! :p
Nhưng mà đọc lại cái câu anh Hoàng khen mình xinh thì cũng nên tin 50% lời đánh giá thôi mất! :D

4 em Khanh: Ơ đừng nói lộ thế chứ! Nói to thế thì còn gì là gà của chị hả em! :D :p

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Nhưng mà đọc lại cái câu anh Hoàng khen mình xinh thì cũng nên tin 50% lời đánh giá thôi mất! :D

:)) 50% là anh cám ơn em lắm rồi đấy :D

Câu này của anh có gì mờ ám ẩn dụ ko anh? Ko có thì em cũng cám ơn anh lắm!

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
hihi, sao anh lại vô đây cơ chứ:D
Thì... tại vì anh đang học tiếng Pháp mừ :D Mấy cả các em lớp Pháp thường dễ thương nên làm quen cũng hay chứ :D :p ;)

Anh Châu chỉ được thế là giỏi thôi nhá b-) :)) đi đâu cũng tán lăng nhăng được [-x...

Mấy em P1 P2 0407 úi ùi :D Năm nay bọn em tổ chức dạ hội cùng bọn chị.thế các em đã có kế hoạch gì chưa vậy ? Định những tiết mục nào hay chỉ toàn hát thôi ? Hum nào mấy em lên giao lưu với lớp chị cái cho bít mặt mũi nhẩy.Không có tình hình thế này coi bộ khổ sở quá....:p :D

Chỉnh sửa lần cuối:
To chị Phương : chị ui, bọn em khóa 04_07 chị ah, chị vào box 04 _07, topic dạ hội tiếng pháp ý chị ah, ở đấy thảo luận thông tin tổ chức dạ hội

Uh merci em nhá.Chị đã sửa rùi :D Con cái nhà ai mà ngoan ngoãn dễ thương thế nhẩy..:p :D Hum nào qua lớp chị chị xem mặt xoa đầu cái :D :p :*

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Anh Châu chỉ được thế là giỏi thôi nhá b-) :)) đi đâu cũng tán lăng nhăng được [-x...
Oạch, vào đây để học tiếng Pháp mà :x Nếu muốn tán nhăng tán cuội thì anh vào đây làm gì :>
Queen nhé, bảo dạy anh tiếng Pháp thì không dạy, lại còn lên đây nói xấu anh à :eek: :-$ [-x
Hic, alô, trong này có vẻ không đông lắm nhỉ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên