Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Thôi già rồi, ý kiến gì nữa! Chỉ chỉ hỏi F2 làm thế nào thôi chứ F1 ko quan tâm :p thì vào ý kiến ý cọt làm gì hả em :D
Pháp 2 finh phường thui chị ạ
thiếu nhân tài mà lại còn ít tập nữa:((

@ chi Phương : đâu fai thế chị ui,trong đấy nói về tình hình chuẩn bị dạ hội chung của các lớp mà:D Mà chị nói thế thành ra thiên vị P2 à[-x?Ứ chịu:D

oái, con Mai nè, mệt ghê, thì chị Phương học lớp F2 thì phải bênh F2 là đúng rùi còn thắc măc gì??:D

Đấy ,các nhân P2 xúm vào nói mình [-x.Aloooo,có nhân nào P1 trên này k nhỉ???

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, lúc này hình như là ko có ai đâu, mày ui, tao quên béng sdt của mày rùi, nhắn tin lại cho tao nhé:D

hehehe F1 đã có ĐV hỏi thăm, chị chỉ hỏi thăm F2 thôi! Cần gì phải có nhân tài mới làm được hả em, chứ nhảy lên mà hát hò thôi, sợ gì! Hồi trước lớp chị toàn kiếm cớ tập dạ hội để bùng học thôi :)) Vui dã man!

to em Hương: Em ơi đừng nói thế ĐV mà nó lảng vảng quanh đây nó lại lock nick chị mất :)) NÓ thù chị nên trừ chị thê thảm thế đấy em ạ, nhưng mà thật ra để 0 điểm cũng nổi phết đấy chứ ;) Nó đang thắc mắc với mod là 0 điểm rồi thì làm thế nào để trừ tiếp chị đây này :D Cứ cố gắng được như chị em nhé!

Đúng đấy,dạ hội là cớ nghỉ học hay nhứt ,nhưng chỉ áp dụng dc với 1 số thầy cô thoai,:( đâu fai ai cũng dễ tính đâu

Áp dụng được tuốt, càng gần đến ngày dạ hội càng dễ bùng! Em cứ yên tâm bảo lớp trưởng đứng ra bảo kê là ok ngay! ;)

lớp trưởng có iem đấy, Mai ui, p1 có bạn đấy, đứa nào dám bắt nạt mày tao bảo kê cho.
iem là iem quán triệt tư tưởng của chị Phương, có khi iem phải tiếp nối truyền thống của chị mới được

Tưởng chị Phương dạy các em gì, hóa ra toàn là lời hay ý đẹp :))

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Áp dụng được tuốt, càng gần đến ngày dạ hội càng dễ bùng! Em cứ yên tâm bảo lớp trưởng đứng ra bảo kê là ok ngay! ;)
hehe, chị ko cần phải nói bọn em cũng bít rùi, dạo này bọn em có học được mấy tiết đâu, đi học toàn tập văn nghệ, hôm nay duyệt qua, ổn phết các bạn F1 nhấy?? ;;) ;)

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Tưởng chị Phương dạy các em gì, hóa ra toàn là lời hay ý đẹp :))
Ôi nghe bạn Vũ nói xong mà lòng đâu như cắt, nước mắt đầm đìa, cảm ơn ấy đã khen! Ko có chi! Toàn lời hay ý đẹp cả thôi ấy ạ! Đá đểu mình thế mới đâu chứ!
Lớp tớ là toàn noi gương L2 thôi!
Tiết Toan vần bùng tốt em! Chẳng qua là có thích bùng hay ko thôi!

Hôm nay thảm hại quá, 6 văn miệng, ko còn gì để noi nữa
Văn nghệ thì làm một tg rồi cũng qua thôi

Đấy sg chưa Khanh ,có khi tại lớp mày xin nghỉ nhìu cô ngứa mắt í mà[-x

tao cũng ko nghĩ là như thế
Mai ui, tao đã đắc tội với mày rùi, mày lên đây đi tao gửi mess cho

Tao bít mày đắc tội với tao roài Khanh ạ[-x May cho mày tao hiền ,mày mà k sửa chữa lỗi lầm đi thì tao ứ thèm chơi với mày nữa đâu:D.Đùa chứ đính chính lại giùm tao đi Khanh
To Hương : công nhận có bạn Hương bảo kê mình k fai lo nghĩ j` nhìu nữa:D :))

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Tao bít mày đắc tội với tao roài Khanh ạ[-x May cho mày tao hiền ,mày mà k sửa chữa lỗi lầm đi thì tao ứ thèm chơi với mày nữa đâu:D.Đùa chứ đính chính lại giùm tao đi Khanh
To Hương : công nhận có bạn Hương bảo kê mình k fai lo nghĩ j` nhìu nữa:D :))
thui, chúng mình ko nên nói ở chốn này, nguy hiểm lém ;;)

Back
Bên trên