Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Tao có nói j` đâu [-x nhưng mày mà k đính chính lại cho tao thì ....:D :(( Nói đi k thì chít tao bi h .

mày đang lên mạng hử, tao ko chat được , nhớ mày quá, thôi, tao đã nói roài, chuyện đấy tính sau:
Tao cũng ko để cho mày vào nước sôi lửa bỏng đâu.Ok:D

Oầy chị Phương joi? thế?Seo đang từ 0 điểm thành 12 điểm hả chị?Nếu như chị thì em từ 10 d? sẽ thành 22 d? à? Chị chỉ em bí quyết với :D

ơ, chị Phương hay thế, chị có cách gì hay chỉ cho em với

Mày k fai được 18 điểm mà nói thế đâu Khanh nhá [-x Cười trên nỗi đau ng` khác thế à?

Tao đâu có cười trên nỗi đau của người khác đâu, tao chỉ nói thế thui, tất nhiên là trong sô đó cũng có tao rùi:D

Em Mai ko phải buồn, điểm của Khanh là mua đấy B-) em Khanh gian lắm, hôm nọ tâm sự với anh hết rùi :D

oài, em Khanh bật anh à, ko lái xe chở đi học à :)) điểm của anh được chấm đàng hoàng à nhe! :p à mà lớp em có ai xinh xinh giới thiệu vô tập đoàn nhà mình đê, đội ngũ thư kí tập đoàn dạo này lười đi nhậu với các anh quá :D

Cứ ý kiến với bác Hà + vào Ban Quản Lý cãi nhau là được lên điểm hết em ạ :D

Nhưng nghệt thuật mè nheo của chị Phương các em phải đỉnh lắm mớI khuất phục được ban quản lý B-)

con mai đi đâu cũng thấy câu, như này tao phải báo cho mod mới được , có gì mình còn được lên điểm chất lượng

Em Hương chơi kiểu này là giết cả hội câu bài đó em :D Coi chừng bị vây đấy ;;)

Nguyên Chương đã viết:
oài, em Khanh bật anh à, ko lái xe chở đi học à :)) điểm của anh được chấm đàng hoàng à nhe! :p à mà lớp em có ai xinh xinh giới thiệu vô tập đoàn nhà mình đê, đội ngũ thư kí tập đoàn dạo này lười đi nhậu với các anh quá :D
Tập đoàn mình toàn em xinh, cần gì nữa:))

Đúng roài kết nạp thêm em Khanh em Vy với em Mai roai` thì k cần thêm thư kí nữa đâu anh ạ[-x:D
con mai đi đâu cũng thấy câu, như này tao phải báo cho mod mới được , có gì mình còn được lên điểm chất lượng
Bạn Hương nói j` thế:-/ ai câu thế??????
Em Hương chơi kiểu này là giết cả hội câu bài đó em Coi chừng bị vây đấy
Thực ra bạn Hương k có ý nói thế đâu ,tại nó chưa có chỗ để câu nên mới thế,nhưng bi rờ đã có VC roài ,nó chả sg' we' đi chứ:D

này , con mai không phải suy bụng ta ra bụng người
này tập đoàn toàn em xinh là những em nào đấy

Tập đoàn xinh thì có những em sau đây: Mai Trang, GDDH, Thùy Vy và Ngọc Mai anh vừa kết lạp, Vân Khanh,...... và có cả Ngọc Hương luôn nếu em có nhu cầu gia nhập ;;) (tình hình là thư ký anh tuyển chưa gặp anh lần nào đã bỏ anh theo vukasim hết rùi :()

Back
Bên trên