Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Mày cẩn thận đấy Hương ,định khiêu chiến với sếp tao à[-x Nghĩ lại chưa???Mày là chim lợn còn sếp là chim cú đấy:))
sếp đã viết:
@ em Hương: ko phải lôi chim lợn ra hù dọa nhé thấy chim cu thịt chim lợn bao giờ chưa nhỏ?
Chắc ly kì lém đây:))

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Uh óanh nhau đi em ạ, chị cỗ vũ em Hương :D Vì chị em chung số phận bị trừ điểm bét nhè heheh, để yên chị đi hỏi mọi người cộng kiếc kiểu gì rồi chị xin cho em 1 điểm cho = bạn =bè em nhé :D:p ;)
thui chị ah, điểm chất lượng chỉ là phù du thui, iem không quan tâm. Cứ để cho bọn nó trừ đến khi nào không trừ được nữa thì thui ---> chí khí
:smoking:

Hương đừng nói thế mày [-x
Mày k lấy thì để tao lấy seo lại bỏ phí lòng tốt của chị Phương thế:D
Chị Phương ui ,em nè:D

mỡ lắm mà húp nhiều thế hả Mai, mày lại lên rừng mơ bắt con tưởng bở rùi
Mày nên nhớ tao và mày còn mối thù lớn với nhau đấy

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Uh óanh nhau đi em ạ, chị cỗ vũ em Hương :D Vì chị em chung số phận bị trừ điểm bét nhè heheh, để yên chị đi hỏi mọi người cộng kiếc kiểu gì rồi chị xin cho em 1 điểm cho = bạn =bè em nhé :D:p ;)
thui chị ah, điểm chất lượng chỉ là phù du thui, iem không quan tâm. Cứ để cho bọn nó trừ đến khi nào không trừ được nữa thì thui ---> chí khí
:smoking:
<=== câu này được! Trừ thì cho trừ đúng ko? Cứ như chị trừ hết ko trừ được nữa thì lại cộng lại điểm để trừ tiếp heheh!

nhưng mà chị ui, sao điểm chất lượng của chị lại là 12

cứ hỏi đi hỏi lại nhiều
mà con Hương, chưa khao tao ăn chè hay seo ý:D
lớp mày nói văn vẻ thật đấy, tao thấy khó hỉu ghê:p

tại vì hết điểm để trừ rồi nên bây giờ chị được cộng lại điểm để tiếp tục trừ chứ làm sao

Cả 2 câu của chị Phương
Trừ thì cho trừ đúng ko? Cứ như chị trừ hết ko trừ được nữa thì lại cộng lại điểm để trừ tiếp heheh!
với cả
tại vì hết điểm để trừ rồi nên bây giờ chị được cộng lại điểm để tiếp tục trừ chứ làm sao
có j` khác nhau đâu ,nói thế seo Hương nó hiểu dc???? Đại khái là bị trù hết điểm thì cũng rứa thoai:)) phù du mà:D
Hương: t

Cả 2 câu của chị Phương
Trừ thì cho trừ đúng ko? Cứ như chị trừ hết ko trừ được nữa thì lại cộng lại điểm để trừ tiếp heheh!
với cả
có j` khác nhau đâu ,nói thế seo Hương nó hiểu dc???? Đại khái là bị trù hết điểm thì cũng rứa thoai:)) phù du mà:D
Hương: thù j` thế ;;) đừng gọi hội Chim non mà tội nghiệp tao Hương ơi :((

Mai ui, sếp mày đâu, sợ rùi hả, con này mới nói cho vài câu đã sợ, sao xứng làm thư kí cho anh Chương
TO chị Phương: uh, cũng hay, cho bọn mod nó mỏi tay vì đánh bài trừ điểm mình ---> điếc không sợ súng

hehe, con Hương nói thì to mồm thế thôi nhưng tao bit mày ko dám, còn bộ mặt của mày với mọi người nữa chữ:D:p

Mày nghĩ j` hả Hương,sêp tao k lên thì tao k bít nhưng tao chuẩn bị gọi hội Mầm Chồi Lá đến đấy:)) mày cứ bình tĩnh:))
Với cả tao k fai thư kí anh Chương,tao la nhân viên quèn thoai:D

Oái, vui nhờ! Sao nhiều chim thế này, cho em góp thêm con chim non nào! Bà Phương giờ chăn nhiều bé nhờ, chăn luôn em đi cho nó vui! Mà sao chả thấy ông Nhã đâu thế? Sao chị không rủ luôn anh con Khanh vào đây! :)):)):))

Thèng Huy lại định đú đấy à:D
À nhắn bạn Hương: tao đã làm thư kí phòng nhân sự.nếu có j` k vừa lòng có thể gọi bảo kê:)) mà có khi chỉ cần hội Mầm lá chồi cũng đủ:D

Phạm Lê Huy đã viết:
Oái, vui nhờ! Sao nhiều chim thế này, cho em góp thêm con chim non nào! Bà Phương giờ chăn nhiều bé nhờ, chăn luôn em đi cho nó vui! Mà sao chả thấy ông Nhã đâu thế? Sao chị không rủ luôn anh con Khanh vào đây! :)):)):))
anh tao á, chẳng thiết đâu mày ạ ;)
dạo này box Pháp vắng vẻ quá, mọi ngừoi đi đâu hết rồi ý

giờ này các bác chuẩn bị lên máy bay về quê ăn tết rùi , có đứa nào rỗi hơi ngồi nhà chat chit như chúng mày không ? ( hình như trong hội này có mình)

Đúng là toàn thấy ở đấy ,hinhd như các bác k dc nhgir dịp này[-x Fai tuần sau mới dc nghỉ cơ:(

Back
Bên trên