Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
sắp đến năm gà rùi, chăn mấy con như thằng huy thì có sao đấu chị
Quoi? Bạn Hương dạo này nói chuyện vui vẻ ghê! Đọc bài này, tớ mà không nhìn sang trái xem tên thì chắc tớ cũng chả biết là bạn Hương!!!
To sis Phương: Chúc đại tẩu năm mới vui vẻ nhớ! Chúc thằng kia cũng vui vẻ luôn! :)) Chắc chỗ nó lạnh lắm! :)) Có làm Tết với hội UEVF bên đóa không đại tẩu? Cứ lên Paris ý, dân VN kết hợp có vẻ đông phết! Ăn Tết vui vẻ nha chị, nhớ online thường xuyên! :)):)):))

Chúc cả làng Pháp 04-07 lăm mới cứ gọi là khỏe như "buýp phờ lờ", mà phải là giống chơi ở Đồ Sơn ý! Học giỏi, "anh te li giăng" như con "ê lê phăng" (câu này là của Pháp đấy nha), hạnh phúc như con panda, trẻ khỏe, vui vẻ!!!!!!!!!!!! :)):)):)):)) Năm mới, thành tích mới, thắng lợi mới, người yêu mới, bạn giai mới, bạn gái mới, etc... Mệt lả cà người! :D:D:D:D "Bon na nê đuy cốc"

iem chúc cho toàn thể dân pháp nhà mình năm mới vui vẻ, trẻ khỏe phấn khởi, học hành tấn tới
Còn các bác bên nước ngoài L: cố gắng giữ gìn sức khỏe, học hành cho tốt để mau sớm trở về quê nhà

Phạm Lê Huy đã viết:
Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
sắp đến năm gà rùi, chăn mấy con như thằng huy thì có sao đấu chị
Quoi? Bạn Hương dạo này nói chuyện vui vẻ ghê! Đọc bài này, tớ mà không nhìn sang trái xem tên thì chắc tớ cũng chả biết là bạn Hương!!!
To sis Phương: Chúc đại tẩu năm mới vui vẻ nhớ! Chúc thằng kia cũng vui vẻ luôn! :)) Chắc chỗ nó lạnh lắm! :)) Có làm Tết với hội UEVF bên đóa không đại tẩu? Cứ lên Paris ý, dân VN kết hợp có vẻ đông phết! Ăn Tết vui vẻ nha chị, nhớ online thường xuyên! :)):)):))

Hehehe cám ơn em zai, chị đang đi tu luyện sắp thành chính quả rồi, dạo này ít online rồi, ko phải là ko muốn mà là đang chuyển nhà, heheh "va ga bông" ko có nhà cửa nên ko chat chit được đến là chán!
Năm mới chúc em Huy càng nhớn càng đẹp zai, học giỏi, nhiều tiền nhiều gái :))

Úi giời. Ta sợ các em quá. Buôn kinh quá đi mất thôi. Toàn chuyện vớ vẩn. Hehe. Ông anh hết trò ngồi đọc thôi, thấy sao nói vậy. Sorry ca nhà

Hehe. Je m'en fou. Faites comme vous voulez. Je vous laisse tranquille.

hahaha. Thì tấy nhạt quá ko có gi dể viết nên câu tý thôi. Nói chung là muon bỏ cai topic này rồi, ko tham gia nữa. :)) :p

Hehe. Làm sao mà bỏ được. Bỏ thì lấy đâu ra chỗ mà câu bài :)):)):)):)):)). Bây giờ đang ít bài phải câu chứ

em thấy mỗi ngày anh làm 20 bài còn kêu ít ỏi gì? anh mới đăng kí được khoảng 1 tuần chứ mấy mà đã > 100 rồi mà :p

Đúng rồi. Bây giờ cũng bắt đầu thấy chán rồi đây. Chẳng có gì hay cả. Suốt ngày cãi nhau là hết trò :(

Back
Bên trên