Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Ý em là anh Mai Thanh Hà, bác Hà sếp to chứ ko phải anh Đình Hà :p ok?

ok ok ... ko nhắc tên anh, ko làm anh hắt xì hơi thì cái thread này cú tha hồ mà câu bài đi ... cho vui cửa vui nhà hén /:) /:) /:)
ah ... không gây gổ cãi lộn là được b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyên Chương đã viết:
Tập đoàn xinh thì có những em sau đây: Mai Trang, GDDH, Thùy Vy và Ngọc Mai anh vừa kết lạp, Vân Khanh,...... và có cả Ngọc Hương luôn nếu em có nhu cầu gia nhập ;;) (tình hình là thư ký anh tuyển chưa gặp anh lần nào đã bỏ anh theo vukasim hết rùi :()
Sếp iên tâm ,thư kí đi thì có nhân viên ,kiêm lun thư kí cũng được:D

tình hình là thư kí dưới tay anh Chương toàn những con thảo mai, nịnh hót giỏi, mình không đủ trình bon chen với chúng nó. Thui ở ngoài , May ra thỉnh thoảng đá chúng nó vài câu thì cũng không sao

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
tình hình là thư kí dưới tay anh Chương toàn những con thảo mai, nịnh hót giỏi, mình không đủ trình bon chen với chúng nó. Thui ở ngoài , May ra thỉnh thoảng đá chúng nó vài câu thì cũng không sao
Này em kia, ko nên đứng ngoài cuộc :D đã có số 1 thì có số 2 luôn ;;) em có muốn làm nhân viên 2 của anh hông? b-) anh tán thành em đá các bạn, cứ theo câu "khôn ngoan đối đáp người ngoài,gà cùng 1 mẹ phải luyện đá nhau" :p Thao trường đổ mồ hôi chiến trường bớt đổ máu em ah :smoking: Mà này, nhắc lại, nhân viên, thư kí của anh đều có võ đấy, em đừng để thành Hương sún anh ko nhận vô tập đoàn đâu ;;) (nhắc lại Vy và Mai ko ai nịnh hót anh đâu đấy :-$ hợp tác đôi bên cùng có lợi thôi :)>- )

Em ơi đừng, đừng nhận làm culi của anh í làm gì! Làm thư ký của anh í có được sơ múi gì đâu em, mình làm quần quật ra, được bao nhiêu tiền anh Chương lại mang về nhà cho con Oshin của anh í thì cũng quá tội! Tốt nhát là ko làm gì em ạ!

Nguyên Chương đã viết:
Này em kia, ko nên đứng ngoài cuộc :D đã có số 1 thì có số 2 luôn ;;) em có muốn làm nhân viên 2 của anh hông? b-) anh tán thành em đá các bạn, cứ theo câu "khôn ngoan đối đáp người ngoài,gà cùng 1 mẹ phải luyện đá nhau" :p Thao trường đổ mồ hôi chiến trường bớt đổ máu em ah :smoking: Mà này, nhắc lại, nhân viên, thư kí của anh đều có võ đấy, em đừng để thành Hương sún anh ko nhận vô tập đoàn đâu ;;) (nhắc lại Vy và Mai ko ai nịnh hót anh đâu đấy :-$ hợp tác đôi bên cùng có lợi thôi :)>- )
anh không phải lo chuyện đá đấm, nghề của em mà. Còn võ của bọn nó sao bằng võ mồm của em được. Với cả anh Chương không biết em là sếp của bọn con Mai với con Vy, thách nó dám làm gì mình trừ khi muốn bị chim lợn

chim lợn là sao? anh xa rời tổ quốc lâu ngày nên nghe bọn em nói chuyện mà cứ há hốc miệng ra :eek::eek::eek:

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Em ơi đừng, đừng nhận làm culi của anh í làm gì! Làm thư ký của anh í có được sơ múi gì đâu em, mình làm quần quật ra, được bao nhiêu tiền anh Chương lại mang về nhà cho con Oshin của anh í thì cũng quá tội! Tốt nhát là ko làm gì em ạ!
hehe, sao chị hạ thấp anh chương thế:D

Chim lợn có nghĩa là Hương tự nhận trông mình giống chim lợn:))
Mà mày đừng cậy thế chim lợn mà bắt nạt tao Hương ạ,tao có sếp Chương bảo kê roài đấy:))

@ Khanh: chị Phương là thế đó em :D thấp 1 mình ko chịu lôi kéo mọi người thấp theo ;;)

@ em Hương: ko phải lôi chim lợn ra hù dọa nhé :p thấy chim cu thịt chim lợn bao giờ chưa nhỏ? :smoking:

@ em Mai: tốt đấy em, phải dành niềm tin trọn đời cho sếp chứ nhẩy ;;) :-> ko thể bị li gián, bơm đểu b-)

@ em Hương: ko phải lôi chim lợn ra hù dọa nhé thấy chim cu thịt chim lợn bao giờ chưa nhỏ?
Chim cu là chim j` thế sếp???
@ em Mai: tốt đấy em, phải dành niềm tin trọn đời cho sếp chứ nhẩy :-> ko thể bị li gián, bơm đểu
Nói thế sếp có tăng lương k? :x

Anh chẳng kể là anh ở với con Oshin nhà anh, hàng ngày nó chả trấn hết tiền của anh là gì? Em đâu cần gì cao đâu, thấp cũng tốt đấy chứ? Thấp mọi người cứ phải khom lưng nói chuyện với mình heheh oai hơn cả sếp!
@em KHanh: Sao em lại nói chị thế? Chị chỉ nói đúng sự thật thôi mà!

con Mai cứ cẩn thận đấy, mày thấy dzai là bỏ mặc bạn bè chứ gì , rùi mai tao gọi hội trường mầm non CHIm non lên oánh mày, xem sếp Chương của mày bảo vệ được mày như thế nào

Gì thế ,nói thế lại thấy mai sếp tao có mặt ở Nội Bài bi h,sếp là sếp wi' tao lém đấy sếp nhỉ?:D

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
con Mai cứ cẩn thận đấy, mày thấy dzai là bỏ mặc bạn bè chứ gì , rùi mai tao gọi hội trường mầm non CHIm non lên oánh mày, xem sếp Chương của mày bảo vệ được mày như thế nào
Em ơi cẩn thận, Chim Non chưa chắc đọ được hội Chim Già của anh Chương đâu, em nhỡ có mệnh hệ nào chị cũng đau lòng lắm, bảo trọng em nhé heheh :D

chị Phương khỏi lo, tuổi trẻ tài cao,
cần thì iem gọi cả trường mầm non VIệt bun liên quân với Việt Triều luôn

Uh óanh nhau đi em ạ, chị cỗ vũ em Hương :D Vì chị em chung số phận bị trừ điểm bét nhè heheh, để yên chị đi hỏi mọi người cộng kiếc kiểu gì rồi chị xin cho em 1 điểm cho = bạn =bè em nhé :D:p ;)

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Anh chẳng kể là anh ở với con Oshin nhà anh, hàng ngày nó chả trấn hết tiền của anh là gì? Em đâu cần gì cao đâu, thấp cũng tốt đấy chứ? Thấp mọi người cứ phải khom lưng nói chuyện với mình heheh oai hơn cả sếp!
@em KHanh: Sao em lại nói chị thế? Chị chỉ nói đúng sự thật thôi mà!
hì, công nhận, chuyện li kì quá:)) ;)

Back
Bên trên